Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
25 ngày tiền còn chưa thèm về thì lấy đâu 48h , chết đói cmnr
Mình 31 ngày rồi chưa thấy tiền đâu, lên facebook hỏi nó thì nó xóa mịa comment của mình đi :(

hàng đã về tu 14/11 mà hom nay mới biết:m066: có cháo ăn rồi, rút STP nhanh hon LR đó các bác
Transaction ID =2732xxxxxx
Fees (Charged to Recipient) = 3.85
Net Amount = 236.15
Comments = ProfitClicking Withdraw #1820712-146343
Date and Time = 14 Nov 2012 @19:38 PM

Có xả STP không thế?

dủ thấy hy vọng thấp lắm cơ mà cứ rút thử
biết đâu lại đc, nếu k đc thì đành chịu thoai, hợ

Á mình có thêm 28.47$ trong balance, nhưng phần balance ở dashboard thì vẫn như cũ, chắc là chưa cập nhật. Nhưng đếm lại số pos active trong thẻ MY AD PACKAGES thì vẫn như cũ @.@ Hok lẽ cái này cũng chưa cập nhật à.
Mà tiền cập nhật là ổn rồi :)) Không biết dính bao nhiêu pos nữa đây haizzzzzzzz

Update cho các bác tình hình khốn nạn như thế nào, còn 32 active pos và sau khi nó restart nó ngốn hết 32 pos luôn, giờ là con số 0 tròn trĩnh. 100% luôn là sao nhỉ, cả trăm $ còn lại chưa chia lãi mà nó bù cho 28$ ít ỏi à. Nó đang đùa phải không ạ???

Update cho các bác tình hình khốn nạn như thế nào, còn 32 active pos và sau khi nó restart nó ngốn hết 32 pos luôn, giờ là con số 0 tròn trĩnh. 100% luôn là sao nhỉ, cả trăm $ còn lại chưa chia lãi mà nó bù cho 28$ ít ỏi à. Nó đang đùa phải không ạ???
chắc mình cũng giống bạn quá, được cộng tiền trong balance, rồi sẽ trừ hết pos....!!!

Làm gì có chuyện reset 100%. Bạn chụp ảnh lên cho mọi người bớt lo lắng đi.
Max chắc cỡ khoảng 75% là hết. reset 100% chắc nó muốn xóa site khỏi MMO rồi

19/11 à, thấy nó ghi giữa tháng chả biết ngày nào :D

các bạn đọc không kỹ rùi, nó bảo ngày 19/11 mới lên kế hoách trả chứ đâu bảo ngày 19/11 sẽ trả trong 48h đâu, còn đợi khi kế hoạch xong nữa chứ, chẳng bít kế hoạch đó mất bao lâu để hoàn tất

Em vừa gởi ticket cho nó rồi, để xem tình hình như thế nào. Lúc trước bên JBP e bị chỉ tí tẹo thôi cũng được cỡ 2 mấy $ bù, bên này tự nhiên đùng cái đi hết 32 pos còn đang active
Đây là ảnh ngoài dashbboard ạ:

Còn đây là ảnh chi tiết ạ. Đếm thấy 32 cái pos bị converted cả rồi...

Em vừa gởi ticket cho nó rồi, để xem tình hình như thế nào. Lúc trước bên JBP e bị chỉ tí tẹo thôi cũng được cỡ 2 mấy $ bù, bên này tự nhiên đùng cái đi hết 32 pos còn đang active
Đây là ảnh ngoài dashbboard ạ:

Còn đây là ảnh chi tiết ạ. Đếm thấy 32 cái pos bị converted cả rồi...

:binhsua24::binhsua24::binhsua24: Khiếp. Ráng chờ thêm mấy ngày nữa để thông tin chính xác hơn. Giờ thông tin hiển thị không khớp với nhau. Nếu đúng là có chuyện reset 100% thì ..........:binhsua75:

100$ là gì đâu. mình cả 2 acc lên đến 100 pos khoảng 1k$ :(

Giật này NÓ RESET 74% luôn vãi toàn post vẫn còn quá nửa time chưa hưởng lãi

Percentage of Ad packs Converted to PC Panels (ACP): 74 %
No. of Your Ad Packs Converted: 27
No. PC Panels Given: 5

em ít pos mà nó cũng chơi tất :( Vừa chơi chả bao lâu thì JBP chuyển qua thằng PC này rồi giờ bị thằng này ăn hiếp nữa

- - - Updated - - -

Giật này NÓ RESET 74% luôn vãi toàn post vẫn còn quá nửa time chưa hưởng lãi

Percentage of Ad packs Converted to PC Panels (ACP): 74 %
No. of Your Ad Packs Converted: 27
No. PC Panels Given: 5
Xem thông tin này ở đâu vậy bạn?

À mình thấy rồi:
Thông tin của mình có vầy:

Percentage of Ad packs Converted to PC Panels (ACP): 52 %
No. of Your Ad Packs Converted: 16
No. PC Panels Given: 3

Thế mà nó chơi cả 100% của mình #-o