Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
trong cái proshift center , cái dòng thông báo bao nhieu % là sai nhé , cái thông báo đó vẫn là của đợt reset trước , chỉ có vào Ad pack Panel

Lên trụ điện ngồi rồi, PS nó quất sạch sẽ 100% ad packs luôn!!:m095:

Có những pos trải qua 2 lần restart, thoát lần trước thì dính lần này. nhục thật :(

Last edited by a moderator:
chết tiệt, mọi thứ trở về 00 hết rồi! vậy là cuộc chơi với PC tới đây là đã dừng lại

Mẹ nó 16 post giừ còn 3 post, làm ăn cái dề nữa, là 3 post mới mua hôm trước nó để lại, còn 13 post cũ hồi rút mãi không đc mới mua chưa được nửa vồn!

h` mình mới thấy tác dụng của restart =]] balance có 28$ mà còn mỗi 1 post duy nhất chạy phỉa thêm 40 day nữa mới song h` nó reset cái khỏi chờ dợi nữa =]] withdraw thôi :m131:

mình bị thiệt hại 35%, nó trả đền bù 20$...tính ra cũng ko lỗ vì pos non nhất cũng thu về dc 9.5$ rồi :binhsua90:

ta éo được cái giề cả. tiền thì chưa về.:binhsua72:

mình bị thiệt hại 35%, nó trả đền bù 20$...tính ra cũng ko lỗ vì pos non nhất cũng thu về dc 9.5$ rồi :binhsua90:

bác này thế thì vui rồi, mình thì lỗ sặc máu, chưa có pos nào thu về đc 50% mà nó rs hết ráo. đúng là đời cô lựu

bác này thế thì vui rồi, mình thì lỗ sặc máu, chưa có pos nào thu về đc 50% mà nó rs hết ráo. đúng là đời cô lựu
chắc đợt reset trước xong bác mua pos trễ quá nên mới thu kịp 50% thôi..chứ mình mua hồi truóc đợt reset tháng 7 (sau ngày 16/07 ko ảnh hưởng) thì pos non nhất cũng thu về 9.5$ hết rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997

Most viewed of week

Most discussed of week