Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Đúng là nó chia lãi gộp bác ạ. Nó "chia lãi" vài $, và sẽ "gộp" ít trăm cái Adpackage sang PC Panel.:binhsua160:
Hóng tiền về mãi mà em nó không về. Các bác cho em chém gió tí nhé.:binhsua155:
Chém thì chém nhưng đừng quá đáng nhé

chưa chia lãi mấy ngày thì đúng là nó đang RS đấy,lần nào RS cũng thế,RS còn lại số pos nào mới tính lãi gộp theo số pos đó,*** đểu vãi :binhsua146:

chưa chia lãi mấy ngày thì đúng là nó đang RS đấy,lần nào RS cũng thế,RS còn lại số pos nào mới tính lãi gộp theo số pos đó,*** đểu vãi :binhsua146:
nếu vậy là mình bị mất không ít rồi các bạn ơi

phán hay thế ;)). ai nói cho bạn mà hay thế ;))

bác ấy nói đúng đó, đợt RS hùi tháng 7 cũng vậy. Nó ko chia lãi 3-4 ngày gần RS rùi bắt đầu RS, RS xong mới chia lãi. chấp nhận thôi, coi như 1 cách scam hợp pháp, chỉ cần nó ko scam đi luôn là mừng rồi :)

yeah web JBP đang ko vào đc canh me đến sáng xem khi nào nó mở thì vào rút tiên thôi hy vọng ko thức đến sáng :binhsua155:

edit:tin vịt,rs modem cái lại vào đc đi ngủ thôi chúc ngày mai tốt lành với toàn thể ae chơi JBP

Last edited by a moderator:

Có lẽ bác mới chơi nên chưa dính restart các đợt trước nhỉ. Các acc nhỏ nó convert và trả đủ lãi 150%. Đối tượng bị "thịt" hầu hết là các acc lớn. Nó convert cả trăm position, trả lại cho người ta có mấy chục $. Các position bị "thịt" hầu hết là position mới chạy. Trước khi restart nó ngừng chia lãi cả tuần. Sau khi restart, position nào còn sót lại thì nó tiến hành chia lãi gộp. Thế đấy bạn ạ. Bạn chưa biết thì cứ hỏi mấy pro trong này, đừng cười nhạo người ta như vậy.

Có lẽ bác mới chơi nên chưa dính restart các đợt trước nhỉ. Các acc nhỏ nó convert và trả đủ lãi 150%. Đối tượng bị "thịt" hầu hết là các acc lớn. Nó convert cả trăm position, trả lại cho người ta có mấy chục $. Các position bị "thịt" hầu hết là position mới chạy. Trước khi restart nó ngừng chia lãi cả tuần. Sau khi restart, position nào còn sót lại thì nó tiến hành chia lãi gộp. Thế đấy bạn ạ. Bạn chưa biết thì cứ hỏi mấy pro trong này, đừng cười nhạo người ta như vậy.
Chuẩn ko cần chỉnh.
:D

Rút LR mùng 9/10 đã về
Greetings !

Your Liberty Reserve withdrawal request for $x has been sent!

Your Member ID: 264268
Payment Processor: Liberty Reserve
Reference Number: 119967885:siunhan:

lần nào cũng dính 1 mớ , thảm hại

Rút LR mùng 9/10 đã về
Greetings !

Reference Number: 119967885:siunhan:
9/10 đã về thế 10/10 là hôm nay về sao :phieu:

mình rút 24/10/ :m020: xác định cuối tháng sau :m131:

9/10 đã về thế 10/10 là hôm nay về sao :phieu:
Hihi.JSS một thời hoành tráng.Ae rút về thôi đừng nên đầu tư nữa,nó dặt dẹo mãi,chẳng biết có ổn ko.RS thì mấy ông đtư to chết sặc gạch,mấy ông bé bé đc hoàn đủ tiền sướng lại hô hào ae chiến -> cứ cái vòng luẩn quẩn mà nó ko update kịp thì ra đi trong nay mai thôi.
Trước JSS chuyển sang Profitclicking vẫn còn hơn 2 triệu Credit với 300 chưa rút được.Mà nó lock cha nó acc.:D Hi vọng nếu nó ổn định lại thì ngâm cứu típ :D
Chúc ae may mắn nhé! :binhsua163:

Tớ đã chơi từ tháng 4, dep 1k$, qua đợt reset lần trước, chỉ bị convert có 25 pos. Tớ ko tái đầu tư nhiều, chỉ tái đầu tư khoảng 1 tháng, còn lại rút về hết nên ko ảnh hưởng nhiều, hồi tháng 6-7 JSS nó rất hay chia lãi gộp nhé. Tớ mới sống qua 1 đợt reset nên chắc kinh nghiệm còn ít, cậu nói tớ nghe. Còn về vấn đề convert pos nhiều là do chủ acc tái đầu tư quá nhiều, ko chọn thời điểm. Đã biết chu kỳ của nó reset mà 1 tháng trước khi reset vẫn mua thì bị convert thôi.

Request 10/9/2012, today completed

Greetings !

Reference Number: 119967885

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

http://www.profitclicking.com

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983