Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
bác tuyển ref mà bác chả biết ****** gì. ref nó hỏi thì support làm sao. Hết ngày hôm nay thì sẽ restart xong nhé

ê lại bắt chước trangex phải ko?vì mấy hôm nay đi công tác nên chưa cập nhật nhé nói chuyện kiểu đó banh xác với mình nha

bác tuyển ref mà bác chả biết ****** gì. ref nó hỏi thì support làm sao. Hết ngày hôm nay thì sẽ restart xong nhé

đã restart éo đâu? Mà tới 2h chiều nay mới là hết ngày 10 bên nó nhỉ

đã restart éo đâu? Mà tới 2h chiều nay mới là hết ngày 10 bên nó nhỉ
tính theo giờ của nó chứ bạn. đâu phải nói theo giờ của mình.

- - - Updated - - -

ê lại bắt chước trangex phải ko?vì mấy hôm nay đi công tác nên chưa cập nhật nhé nói chuyện kiểu đó banh xác với mình nha
nói ko đúng à. chỉ vào trang đọc cái member update chưa đến 5p. nó ghi rành rành là " will be done on or about 10th November". cái đó cũng phải đi cập nhật à.

tính theo giờ của nó chứ bạn. đâu phải nói theo giờ của mình.

- - - Updated - - -

nói ko đúng à. chỉ vào trang đọc cái member update chưa đến 5p. nó ghi rành rành là " will be done on or about 10th November". cái đó cũng phải đi cập nhật à.
Về việc restart chậm, có thể là giống với vài lần restart đầu. thông báo nhưng đến tận cả tháng sau mới restart xong. Đợi chờ nữa vậy

Về việc restart chậm, có thể là giống với vài lần restart đầu. thông báo nhưng đến tận cả tháng sau mới restart xong. Đợi chờ nữa vậy
với Post JSS cũ chuyển sang đang hưởng lãi 1% / ngày thì reset có mà chết ah , Post mới mua cũng 1% không ảnh hưởng reset ko sao nhưng quan trọng là cái post cũ kia kìa

với Post JSS cũ chuyển sang đang hưởng lãi 1% / ngày thì reset có mà chết ah , Post mới mua cũng 1% không ảnh hưởng reset ko sao nhưng quan trọng là cái post cũ kia kìa
ủa pos mới 2% ngày mà, với lại nó chỉ chuyển maximum là 50% số pos thôi mà :D

mẹ cha nhà nó, vừa vào live conference room của bọn nó hỏi lí do về cái vụ restart. Bọn nó nói restart đang pending. sẽ có thông báo sau. như shit.

ôi FC . sao mài không paid cho tao :binhsua26:

ta bây giờ éo quan tâm

restart bây giờ quan tâm khi nào mày pay cho tao khi tao withdrawn chớ đặt lệnh rút mà 1 tháng thì :binhsua38:

sắp RS rồi nhé. Sắp sẽ chia tay toàn bộ số pos còn tồn kho bên JSS nhé . Và tiến hành sang thời kỳ hậu JSS nào ! Báo cáo tình hình thiệt hại để mọi người cùng biết nhá !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997

Most viewed of week

Most discussed of week