Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
tôi cũng bị . mấy hôm trứoc có chat online với nó . nó bảo trờ site chạy xong gủi vé cho nó , giờ ko biết gủi vé thế nào đây

ôi mẹ ơi , có khi hơn 1 tháng rồi , có khi nó bùng luôn ấy chứ :(( . Thôi thì vào nhìn lãi nhảy múa . mình cũng cảm giác nó cũng gần hoàn thiện rồi . Hy vọng nó sẽ ổn . Không mong SCAM :(

Tăng thu nhập ... JUST "Nhấp chuột" AWAY!

Chúng tôi hy vọng bạn đã tận dụng tiềm năng thu nhập mới. Nó đơn giản là một nhấp chuột của một con chuột. Daily tiềm năng thu nhập được chụp qua xem ít nhất ba trang web mỗi ngày. Chọn "Hành động ngay" nút trên bảng điều khiển trong khu vực "Traffic Thống kê" ... lướt web và kiếm được ... nó là dễ dàng.

Trong những tuần tới, bạn sẽ thấy các tính năng bổ sung được kích hoạt trên bảng điều khiển của bạn. Đào tạo sản phẩm mới, tài liệu tiếp thị, biểu ngữ và các trang web liên kết chỉ là một vài trong số các mục tuyệt vời đến. Chúng tôi cam kết cung cấp thân thiện với người sử dụng, các công cụ và dịch vụ hiệu quả để tăng cường kinh doanh của bạn và khả năng kiếm tiền!

Điều này chỉ tại:

Các kết quả của một chạy thời gian gần đây hoa hồng, trên các máy chủ mới, cho thấy sự giảm trong thời gian xử lý 40-8 giờ chỉ có ba! AWESOME!!

Đây là thành công của bạn!
Lợi nhuận Nhấp Tea điều hành

đợt này coi bộ jss lỡ hẹn đậm đà rồi , nản vãi với chú này:binhsua17:

Nó đã được đưa đến sự chú ý của chúng tôi là nhiều thành viên đã được quan tâm về làm thế nào để kiếm được thu nhập trên các gói quảng cáo đã được mua trước khi thực hiện chuyển đổi. Chúng tôi muốn có một chút thời và xem xét những gì đã được ghi trong bản cập nhật thứ 12 lúc: Tháng Bảy.

Gói quảng cáo mới đã được mua kể từ khi chuyển đổi thu nhập khi thành viên xem 3 trang web mỗi ngày. Nếu bạn có các gói đã được mua trước khi thực hiện chuyển đổi, bạn sẽ bắt đầu để kiếm được những người trong vài ngày tới.

Hãy theo dõi đây để cập nhật thêm các chỉ dẫn về làm thế nào để tăng thu nhập của bạn với hệ thống trao đổi lưu lượng truy cập của chúng tôi! Thêm vào đó, có rất nhiều sản phẩm sẽ được phát hành trong những tuần và những tháng tiếp theo

có ai mua point mới được nhận lãi chưa vậy. ?????

Buồn nhỉ, dạo này chơi JSS cũng thấy nản, chắc lần này rút nốt tiền ra rồi sang site khác chơi cho lành :binhsua122:

Trong ACCOUNT BALANCES
Nó có 3 phần
PANEL BALANCE:
AD PACKAGE BALANCE:
WALLET BALANCE:
nghĩa là gì vậy các bạn. Tiền ở phần nào thì rút được. Mình thấy dưới số tiền ở phần AD PACKAGE BALANCE còn có nút transfer. Vậy có thể transfer đến đâu nhỉ?

giờ có tiền chỉ để ngắm 1 thời để nhớ thôi , chưa cho rút được :binhsua153:
Hàng ngày view đến 30 adz mà cũng éo thấy chia lãi :binhsua140:

mịa nó bực thật ngày lãi thì nó vẫn cứ trừ còn tiền thì ko cộng ,nếu khi nào rút đc chắc phải nạp vào 1 ít để rút ra cho lành thôi

vào xem thất số po s của mình rồi chính xác tuyệt đối chỉ có cái là chưa cho rút tiền thôi hà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,814
172,883
Latest member
huongvuns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week