Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
ngày 12 nó lại thông báo là 48g nữa, vậy là phải ngày 14-15 mới hy vọng tiếp , hôm nay ko có gì hot rùi :(

haiz site này vẫn cứ hot dù không được rút nhưng anh em vẫn bàn tán xôn xao, càng lúc càng nguy hiểm :binhsua122:

đành chờ đợi nữa, nó cứ hẹn tới hẹn lui hoài....haizzzzz....

Cho mình hỏi ngu tí ... nếu mình mua ads bằng tái đầu tư thì người mà mỉnh ref có được nhận $ không nhỉ ? hay chỉ có tiền def vào mua ads mới được nhận

Cho mình hỏi ngu tí ... nếu mình mua ads bằng tái đầu tư thì người mà mỉnh ref có được nhận $ không nhỉ ? hay chỉ có tiền def vào mua ads mới được nhận
Theo như JSS cũ thì tiền lợi nhuận mua POS (tái đầu tư) thì người mình ref cho vẫn nhận được tiền nhé bạn :)

công nhận DEF thằng này bây giờ nhanh thật . Mua chưa được 1 phút đã có mail + post @@ . mỗi tội là chua rút được $

Theo như JSS cũ thì tiền lợi nhuận mua POS (tái đầu tư) thì người mình ref cho vẫn nhận được tiền nhé bạn :)

nhưng với điều kiện là tài khoản người mình ref phải UGRADE đúng không bạn :D , không UGRADE liệu có nhận được không ?

nhưng với điều kiện là tài khoản người mình ref phải UGRADE đúng không bạn :D , không UGRADE liệu có nhận được không ?

ko cần up bạn ơi, cứ làm ref cho ng ta thì khi bạn mua pos hoặc điền matrix là ng đó họ nhận dc tiền từ bạn rồi . còn up chỉ là để khi pos hết hạn thì pos sẽ đc điền vào matrix thôi. Mà số pos phải mấy k mới có hy vọng chứ mua ít thì chẳng điền nồi đâu :)

ôi đệch sao chả thấy tý lãi nào thế

không biết số $ request trước đợt LR bảo trì sẽ đi đâu về đâu nữa :((

tôi cũng bị . mấy hôm trứoc có chat online với nó . nó bảo trờ site chạy xong gủi vé cho nó , giờ ko biết gủi vé thế nào đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week