Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
ôi chia lãi rồi hả anh em, lâu quá ko vào account để check

sáng nay tiền về 2 acc mỗi cái 500$...JSS vẫn đúng hẹn như ngày nào ....đầu tư mạnh thôi :m121:

Mới đc chia đến ngày 6:|

Mà các bác đc chia đừng có nói acc1 xxx nhé, chả hiểu là 1k hay 1tr nữa , nói thẳng ra là acc 1tr hay 10tr gì đó đi :))

Tình hình này là sáng mai mới nhận dc lãi của 3 ngày rồi, đi ngủ thôi, còn 1 tháng trời ngồi hóng thật là chán.

Tình hình này là sáng mai mới nhận dc lãi của 3 ngày rồi, đi ngủ thôi, còn 1 tháng trời ngồi hóng thật là chán.

1 tháng nữa mà lâu gì bác,em ngóng nửa năm nay thấy mau lắm mà :m131:

đã nhận lãi của ngày 11 :binhsua146:

Mới đc chia đến ngày 6:|

Mà các bác đc chia đừng có nói acc1 xxx nhé, chả hiểu là 1k hay 1tr nữa , nói thẳng ra là acc 1tr hay 10tr gì đó đi :))

acc 1xxx thì cái 1xxx là mã id của acc đó bạn. Nick reg mới hay cũ nhìn ID đó là biết

từ từ rồi ai cũng có, việc gì phải cứ nhốn nhào lên vậy nhỉ.hôm qua nó cũng chia 5% đó thôi.ko trước thì sau.ko phải lo

các bạn ơi tại sao mình fund tiền vào nhưng account balanca không lên vậy, thế là mình mất luôn rồi à, mới lần đầu add fund mà thế này, mình sợ quá :((

các bạn ơi tại sao mình fund tiền vào nhưng account balanca không lên vậy, thế là mình mất luôn rồi à, mới lần đầu add fund mà thế này, mình sợ quá :((
tình hình hiện nay mà vẫn còn nhiều người fund vào, ko hỉu đc =.=
Chờ cỡ 1 ngày vẫn ko có thì ticket đi cậu, search trong 4rum í

Ủa lạ nhỉ, mình fund tiền lúc nào cũng dc, kể cả trong thời gian bị mọi người nói là "bất ổn"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom