Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Thật không cha? Nhìn cái mặt là ko buồn kiểm tra:binhsua85:

acc ta 91xxxxx vào thấy chia lãi rồi ta mới báo,rảnh chym đâu mà tung tin vịt :m020:

chia lãi ngày bao nhiêu vậy vinamiu ?

acc ta 3xxxxx chắc đến mai luôn :|

thấy chia j đâu :(:(:(:(

acc mới nhất được chia trước cậu ah. acc mình 3xxxxx chắc đến mai mới được chia

quan trọng là chia lãi ngày bao nhiêu . acc mình 15xxxxx ( acc mới nha ) mà mới chỉ chia đến ngày 5 , ngày 6,7 chưa thấy chia =.=

Cố lên JSS mong rằng nó sống lâu 2 chút kiếm ít cháio ăn tết thôi ! Chả mong gì hơn cẳ !

đã có lãi 2/7 4/7 4/7 và hôm nay 5/7 đã chia lãi :binhsua85:

những ngày ko chia lãi thì số ngày active pos vẫn giữ nguyên và nếu chia thì chia 1 lần/day chứ ko có chia cộng dồn đâu.

những ngày ko chia lãi thì số ngày active pos vẫn giữ nguyên và nếu chia thì chia 1 lần/day chứ ko có chia cộng dồn đâu.

hix. ngày 5,6,7 chưa thấy đâu. vậy sao tái đầu tư đây. lỗ lãi mấy ngày

couldnt' connect databases là sao :binhsua162:

Chiến nhưng đừng đầu tư hoặcv tái đầu tư vì chỉ còn tầm 50 ngày nữa nó reset rồi :)

Nghe 1 số bro bảo nếu có hiên tượng reset thì jss sẽ trả lại số $ lãi những ngày còn lại phải ko mấy bạn ? Đợt rs rồi nghe nói mọi người đều lời ?:binhsua163:

Nghe 1 số bro bảo nếu có hiên tượng reset thì jss sẽ trả lại số $ lãi những ngày còn lại phải ko mấy bạn ? Đợt rs rồi nghe nói mọi người đều lời ?:binhsua163:

Nhầm rồi bạn ơi, chỉ mấy người ít POS mới thế thôi. Mình có đứa bạn bị thiệt 5k vì restart đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom