Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Rút tiền trong JSS

Ai giúp mình gỡ pending này với :((,add fun 1LR vào để rút bằng LR thì nhận được mail vầy
you had requested that the amount above be transferred
to the following Liberty Reserve Account:

U8386050

but this Liberty Reserve Account has not been used by you
in the past, nor has it been specifically approved
by you to be used for withdrawals.

So we have placed a 24-hour hold on this withdrawal
until the necessary fraud control procedures can
be accomplished - this will cause you to receive
your withdrawal up to 48 later than normal.

If this withdrawal was requested by you,
NO ACTION ON YOUR PART IS REQUIRED!

Otherwise, contact us as soon as possible, to

[email protected]

with the subject line,

"My Account has been hacked"

to alert of us of this problem.

This security process has been implemented so that
someone other than yourself cannot find out the
password to your JustBeenPaid Account, log in and
request a withdrawal to their own Liberty Reserve
account BEFORE YOU NOTICE IT!

Thank you for your participation!

To your success,

Member Support
Synergy Surf
Ban đầu mình add fun 1 LR vào để rút tiền,nhưng sau đó rút từ JSS ko thấy cho chọn rút về LR,vào mục manage update gì đó mình đăng kí tk đã add fun LR nhưng nó bảo đã đăng kí rồi,nhưng vẫn ko cho chọn rút về LR,mình phải dùng tài khoản LR khác thì cho rút về LR nhưng tài khoản đó chưa add fun nhưng nó có gửi link về cho mình xác nhận,mình đã xác nhận rồi.Giờ mình phải làm sao đây :((

Chờ 24h tiền khắc về, khóc lóc cái quái j, nhát gan thì đừng có đầu tư

Ai giúp mình gỡ pending này với :((,add fun 1LR vào để rút bằng LR thì nhận được mail vầy

Ban đầu mình add fun 1 LR vào để rút tiền,nhưng sau đó rút từ JSS ko thấy cho chọn rút về LR,vào mục manage update gì đó mình đăng kí tk đã add fun LR nhưng nó bảo đã đăng kí rồi,nhưng vẫn ko cho chọn rút về LR,mình phải dùng tài khoản LR khác thì cho rút về LR nhưng tài khoản đó chưa add fun nhưng nó có gửi link về cho mình xác nhận,mình đã xác nhận rồi.Giờ mình phải làm sao đây :((

Không sao đâu bạn à, nó báo thế thôi đợi 24h nữa có $ về nhé.

Đây là thủ tục đầu tiên khi bạn rút tiền về LR của bạn đó mà. Nó cho thời gian pending để chủ acc có thể check mail tránh tình trạng bị hack tài khoản và rút trộm tiền. Nếu sau 24h mà không thấy thông báo j thì nó cứ pay theo LR bạn add.
Yên tâm qua 24h tức là khoảng 48h là bạn nhận được tiền.
Một số người dep AP rút LR đều bị như vậy . Thân

muốn biết phải tự tìm hiểu, tìm mãi ko đc thì mới hỏi!

Đã tìm hiểu,nhưng ko thấy đề cập nên mới hỏi,bạn ko giúp thì thôi.Vậy đi nhé

---------- Post added at 01:06 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

Đây là thủ tục đầu tiên khi bạn rút tiền về LR của bạn đó mà. Nó cho thời gian pending để chủ acc có thể check mail tránh tình trạng bị hack tài khoản và rút trộm tiền. Nếu sau 24h mà không thấy thông báo j thì nó cứ pay theo LR bạn add.
Yên tâm qua 24h tức là khoảng 48h là bạn nhận được tiền.
Một số người dep AP rút LR đều bị như vậy . Thân

Cám ơn bạn đã giúp mình.Mod close giùm
Thanks

vậy mà ref của em chờ 12 ngày tới nay la 14 ngày ma van ko dc paid,pending hoài dù làm tất cả các bước,ko rửa tiền nhá,adfund LR đàng hoàng,pending gửi ticket liên tục mà nó éo trả,đang rầu thúi mỏ!!hix hix đen như con mèo hen:binhsua85:

vậy mà ref của em chờ 12 ngày tới nay la 14 ngày ma van ko dc paid,pending hoài dù làm tất cả các bước,ko rửa tiền nhá,adfund LR đàng hoàng,pending gửi ticket liên tục mà nó éo trả,đang rầu thúi mỏ!!hix hix đen như con mèo hen:binhsua85:

Không khéo, thằng thủ quỹ của JSS nó thấy cái Profie của ref vinammos nó "kết " nên nó cho pending dài dài cũng nên .:binhsua94:

tui add AP vô mà 2 ngày không có tiền lun chứ sợ gì chài, lam cái tíc két cho nó là ok ngay :))

nó báo đợi thui chứ có xù đâu mà cậu lo

Bạn anh gửi ticket vào đâu ? Mai rảnh lên yahoo em xem nào

thông báo 1 bí mật cho các bạn, mình chuẩn bị rút lui jss ;))

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:47 AM ----------

Trong thư nó bảo là tài khoản LR đó khác với tài khoản LR bạn with về trong quá khứ nên nó hold lại hơn 48 h.

ta đang pending 6 ngày rồi. ticket cũng gửi 6 ngày rồi. nó mà rep thì coi như xong 5 triệu :(

Nhưng tài khoản mình add fun LR là tài khoản khác,do tối qua rút tiền add LR bằng tài khoản đã add fun ko được nên phải dùng tk LR khác,giờ mình có nên dùng tk kia add fun nữa ko?

Trường hợp này mới nè chắc phải gởi support xem nó trả lời ra sao bạn ơi :)

JSS lại báo paid nhưng chưa thấy tiền về LR, nản vật vã :| Cứ support mãi thế sao .

JSS lại báo paid nhưng chưa thấy tiền về LR, nản vật vã :| Cứ support mãi thế sao .

từ lúc báo paid đến lúc tiền về còn phải chờ 1 thời gian nữa mờ, trong sáng nay tiền về thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week