Thảo luận và chia sẽ kinh nghiệm chiến XXX - PTU

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
Chào mọi người , thấy máy chú chiến movie tiền lên phê quá , mình chiến XXX mà tiền cứ lẹt lẹt phát nản , nên mỡ 2pic này mời mọi người chia sẽ KN chơi XXX

mình chia sẽ 1 ít trước
- post MEGA collection cho forum nào cho phép
- chọn forum rank 100k trở xuống để post mega
- và để ý lượt view khá khá của mấy bài khác , 20 bài thì phải trên 200 lượt view thì mới có ng Download
- mấy forum rank thấp chơi auto :d

------AE nào có KN vào chia sẽ nhá------TKS for look.

thế mình post lúc nào là có nhiều lượt down nhất hả bác , tớ chơi tầm 120 forum , khoảng 60 cái mega và 60 cái auto , 1 ngày post tầm 5 6 bài , mà lượt down 1 ngày chưa tới 200 nữa :(

Reactions
804
MR
0.001
clip là gì??? là movie ngắn hả , ko chơi 3x nên ko bít cái này , hix. mà tính ra mún dc lượt down nhìu thì dễ thui mừ , post collection 1000forum, mỗi ngày quốc 100 bài , admin nó banned thì ngồi lập nick mới , bảo đảm lượt down sẽ cao vô đối , chỉ sợ cái tay nó vô đối theo lượt down lun:aa

Last edited by a moderator:
post clip tuy nhìu lượt down nhưng clip thì dung lượng ít kéo theo $ ít , cũng chẳng đc nhiu tiền cả :(

@lang_tu : 1000 forum kiếm đâu ra chú , tìm đỏ mắt đc có mấy cái tàm tạm àh:( chơi mấy tháng rồi mà gà vẩn là gà :(

Last edited by a moderator:
đang có trong tay list forum cả 3x và soft hơn 5000 , nhìn hoa cả mắt , chán ko thèm làm chứ ở đó mà ko có, tụi nga ngố ko là đã hơn vài k forum rồi đó , nếu bít chiêu thì japan cũng là 1 trong những nước có tiềm năng đó (3x ko cần chữ chỉ cần screen) . Còn nói thật chứ việc post 1000 collection + 100 bài 1 ngày là hoàn toàn khả thi , đương nhiên cái này ko phải ai cũng làm dc, chưa kể nếu biết kết hợp với cái soft auto vô địch của tụi nga ngố thì đừng nói là 1000 site lập collection mà vài k cũng ko thành vấn đề , pác mún chiến thử thì tìm bản auto đó mà xài , giá tiền hình như là >500$, quan trọng là thằng host nó có banned acc bác hay ko thôi chứ forum có banned cũng ko thành vấn đề với cái auto ấy:ok

post tay mà post 1k forum xái tay:)) chịu k nỗi 1 ngày :!
post collection là mỗi ngày phải cập nhật thêm File vào chứ k đc vào topic spam vớ vẫn phải k các bác:!

nói chung xxx ai có tài khoản premium thì hằng ngày vào đó down rồi share cho mọi người, lập colection, hay cái forum chỉ có 1 mình minh post, chơi toàn hàng độc quyền thì nó và download có mà loạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week