• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Thảo Luận] Topic thảo luận về các hình khó trong captcha

Các bạn ơi cho mình hỏi làm sao để biết số hình mình đánh đúng trong pix, theo nhiều người thì dựa vào số picture done nhưng mình nghĩ không phải vì mình đánh được 336/340 vậy mà pri tăng lên 7

Các bạn ơi cho mình hỏi làm sao để biết số hình mình đánh đúng trong pix, theo nhiều người thì dựa vào số picture done nhưng mình nghĩ không phải vì mình đánh được 336/340 vậy mà pri tăng lên 7

nghe theo "nhiều người " đi bạn, số hình đúng là pic done còn chuyện đánh đúng 336/340 mà lên pri 7 là chuyện bình thường

mình gõ capcha dc 4 tháng rồi còn gà nhưng cũng có thể trả lời 1 số hình cho bạn.

1. 841
2. Uplal
3. 501
4. ledomc
5. mPUlZ (e lờ)
6. OTmhl (e lờ)
7. 911
8. HDYYS
9. WCNPW
10. 130ft40m
11. son
12. 123n14
13. IL1
14. 4vlmdvt
15. OVCOM
16. ODh9a
17. hfDyz
Bài của bạn này chưa chuẩn 100% đâu nhé :)

các cậu ơi mình hỏi chút nhé, số la mã có đánh ko vậy, vs lại nếu như có cap ntn:
customer kèm số 18 phía trên đầu thì gõ ntn, ai bik chỉ giùm vs :D

hình này thì mình có đánh khoảng cách không hay vẫn đánh liền ạ.? Anh em giúp với.

các cậu ơi mình hỏi chút nhé, số la mã có đánh ko vậy, vs lại nếu như có cap ntn:
customer kèm số 18 phía trên đầu thì gõ ntn, ai bik chỉ giùm vs :D
sỐ lA mã thì ko cẦn đÁnh.. cÒn sỐ kèm trÊn đẦu thì cÁi này mỚi chưA ai nÓi đẾn... mình k chẮc.. như mình thì mình gõ luÔn :D

Cứ gõ thoải mái đi việc gì phải lăn tăn ;) nó tính cũng ko chuẩn đâu , cứ cố gắng giữ nhứng ID nào pri thấp càng nhiều code càng tốt sau này có gõ tẹt ga nó cũng chẳng lên pri đâu

mấy anh pro cho em hoi, những hình khó nhìn, không thấy hoặc hình tam giác chấm than thi minh bấm Esc được không.

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Em đang dùm soft Asian ,mấy anh pro cho em hỏi, những hình khó nhìn, không thấy hoặc hình tam giác chấm than thi minh bấm Esc được không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom