Help Thảo luận, phân tích- Hôm nay trade cặp gì?

:binhsua141:

vâng, trend tùm lum luôn :)) nó lên thì e buy, nó giảm thì e sell, stoploss 1 thì take profit phải hơn 20 :binhsua135:

Đang thử nghiệm cái system đơn giản, short từ đêm qua tại 5341 đến h

ủa các bác đang bình loạn cái lệnh của mình ở trên kia đó hả, cảm ơn các bác nha. Mình vẫn đang gồng lỗ này, nếu nến h1 này đóng cửa lên trên 1.3300 thì mình đành chịu cắt lỗ vậy.

ủa các bác đang bình loạn cái lệnh của mình ở trên kia đó hả, cảm ơn các bác nha. Mình vẫn đang gồng lỗ này, nếu nến h1 này đóng cửa lên trên 1.3300 thì mình đành chịu cắt lỗ vậy.

tự tin lên đi bạn,
bạn phân tích sao thì trade như vậy là được rồi, chao đảo thì chết sớm hơn

system của mình cho lệnh sell EU :D
=> EU up bằng niềm tin :)

Hjhj tạm thời không phải lo lắng chi rồi có vì có vẻ như GU đang mở lòng tất cả :D

tự tin lên đi bạn,

nó đang chạy loạn xạ hốt stoploss :binhsua160:

tự tin lên đi bạn,

cảm ơn learning mình vẫn đang vững tâm mà hi hi
Hjhj tạm thời không phải lo lắng chi rồi có vì có vẻ như GU đang mở lòng tất cả :D
nãy mới lên hơn 10 pip mà Nai làm sao làm mình lo được à :D
~60 pips, đóng trên vài pip tại TP, vừa post xong close luôn :D

chúc mừng cái TP của bác, ngon cơm quá :D

cảm ơn learning mình vẫn đang vững tâm mà hi hi

nãy mới lên hơn 10 pip mà Nai làm sao làm mình lo được à :D

chúc mừng cái TP của bác, ngon cơm quá :D
ƠH bởi rứa vụ chọn lọc cặp là ngon lành và có ưu điểm ở chỗ đó :)...Nếu nhìn so sánh GU EU mà muốn sell thì tín hiệu của GU thuận lợi cho việc sell hơn mà :D.

sau đây là màn tỉ thí của võ sĩ Bull và Bear. :binhsua163: liệu anh Bear có bị Bull đánh văng khỏi võ đài không :binhsua137:

update: ôi anh Bull thua rồi :binhsua159:

Last edited by a moderator:

sau đây là màn tỉ thí của võ sĩ Bull và Bear. :binhsua163: liệu anh Bear có bị Bull đánh văng khỏi võ đài không :binhsua137:

update: ôi anh Bull thua rồi :binhsua159:

chia buồn cùng bạn :(

HÔm ni mọi người trade như thử là ngày thứ tư năm sáu không thể vào trade nữa ah hí :D. Dự kiến là các cặp XXXUSD có lẽ duy trì tốt việc điều chỉnh có thể mục tiêu là Tenkan trên D1 lắm đấy :) (nếu các bạn dùng Ichim :)) ). Còn không thì đành kẻ Fibo để biết thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,775
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom