• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Thảo luận Gogetsome khi code đã đổi mới (newbie nên xem)

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hiện nay mọi người đã biết là ggs đã mất đi bản chất xưa của nó rồi đợt bão này gogetsome đã thay đổi hoàn toàn, từ cái lúc nó cho reg tổng lực là mình bắt đầu nghi ngờ rồi, quả đúng như vậy. từ cái thời code 1 chữ 1 số đến 6 chữ 6 số đến nay đã không còn nữa mà giờ thay vào loại code đen thui bên 2
, code thì dài lê thê ngang ngữa với captchatyper
. với cái code loại này newbie mới tập tành cạp thì sẽ ko thể nào được 3000+ code mà lên được lv-gold (rate 0.55) chứ nói gì 30.000+ code để xét lên lv-ruby. (rate 0.8)

Trong khi các topic về ggs đang nóng dần lên mình xin khuyên các newbie nhìn thấy mấy cái lv-ruby hay lv-diamond mà từ bỏ kiếm cái nào dễ làm trước từ từ nâng cao tay lên.

Đây là thành quả của newbie khi được mình giao cho acc ggs để làm.

acc đầu tiên.

Acc thứ 2:

Còn đây là acc gõ chuẩn.

Đăng bài này mục đích giúp các newbie chọn cho mình 1 dự án phù hợp. đừng có thấy cái gì hot thì tập trung vào, sẽ ko có gì tốt đẹp đâu dẫn đến việc bị scam. với lại rất là phí acc. các bác pro tha em :D

acc thứ 3 gõ 3000 code đê đố lên được ruby đấy :cool:

chắc mở thêm topic những captcha khó giải quyết

đống này mà là captcha khó giải quyết ớ? chứ xưa nay đánh cáp kiểu gì thế bạn?
bạn nói mất bản chất nghe hơi quá, giảm rate, rule siết chặt thì kêu nghe đc đi, ai cũng muốn đa dạng hóa để tối đa thu nhập mà.
không lẽ nhà bạn nấu bún, h công ty nó kêu nấu cơm cho công nhân, ko lẽ kêu ko, tui chỉ toàn nấu bún
nói chứ thèm quá, đang đêm, bún bún , đói ghê

đống này mà là captcha khó giải quyết ớ? chứ xưa nay đánh cáp kiểu gì thế bạn?
bạn nói mất bản chất nghe hơi quá, giảm rate, rule siết chặt thì kêu nghe đc đi, ai cũng muốn đa dạng hóa để tối đa thu nhập mà.
không lẽ nhà bạn nấu bún, h công ty nó kêu nấu cơm cho công nhân, ko lẽ kêu ko, tui chỉ toàn nấu bún
nói chứ thèm quá, đang đêm, bún bún , đói ghê

Ý kiến cá nhân thôi bác :D, bình tĩnh :D, bài này chỉ là để newbie bắt đầu ggs làm chứ ko nói đến pro làm gì :D. ggs là dự án dành cho newbie giờ thì chỉ dành cho pro, nên ai chả có ý kiến.

đk 2 mail trúng 2 acc day :confused:
ai mua k pm yahoo :yEum0tThjenthan_angel_9a nhé :eek:

+ hờ, mới gõ 510 code lên lun silver -> gold cũng chả khó :p
+ mấy bác up ảnh = cái nào mà giữ ảnh trên 4rum lâu vậy :p

Your balance: USD 1.4089 (paid USD 0.00)
CAPTCHAs solved: 3020
Your level: Gold
Your personal bonus: 3%

+ hờ, mới gõ 510 code lên lun silver -> gold cũng chả khó :p
+ mấy bác up ảnh = cái nào mà giữ ảnh trên 4rum lâu vậy :p
upanh.com

đây mà là captcha khó giải quyết thì bó tay với bạn rồi.. bao giờ bạn mới lên lv được. chữ nào ra chữ đấy đập vào mắt thế kia mà kêu khó.. chắc bạn lên đi khám rồi đên đấy gặp bác sĩ... thì sẽ biết code bác sĩ là như thế nào.. :cool:
code bs đa phần lặp lại nhau.. cứ học thuộc chỉ cần nhìn 1 từ đầu tiên rồi nhắm mắt lại và đánh

bây giờ gõ GGS lên chuẩn bj 3 thứ này ..
vì có rất nhiều ký tự đặc biệt.. hơn nữa có cả tiếng việt luôn
code lucky thì toàn bác sỹ với chân dài hâhhah

vazvxx

Last edited:
1 thwanta said
2 xlearst and
3 relations ralmici
4 nedialb for
5 molanus nneckeh
Code nào khó cứ post lên đây =))

1 thwanta said
2 xlearst and
3 relations ralmici
4 nedialb for
5 molanus nneckeh
Code nào khó cứ post lên đây =))
bạn này cũng giỏi quá..
k cần hoa thường luôn

Giờ ggs y hệt như kolo, nhớ code ngày xưa đơn giản hơn rất nhiều, dự án này đã bớt hot rồi :oops:

Giờ ggs y hệt như kolo, nhớ code ngày xưa đơn giản hơn rất nhiều, dự án này đã bớt hot rồi :oops:
cứ găm lấy 1 vài acc biết đâu nó lại hót lại thì sao :D

bạn này cũng giỏi quá..
k cần hoa thường luôn
2 chữ only đen trắng là ko phân biệt hoa thường
bạn quên quy tắc chung của nghề captcha à :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom