Tutorial Thảo luận Gogetsome khi code đã đổi mới (newbie nên xem)

2 chữ only đen trắng là ko phân biệt hoa thường
bạn quên quy tắc chung của nghề captcha à :))
vậy bạn cứ gõ với quy tắc đó. tất nhiên như thế không sai.vẫn được tính tiền
nhưng nó cũng không khuyến khích
gõ thế k lên được lv còn rất rễ tụt
mình chỉ biết làm theo cái này thôi..
nhưng cũng chẳng gõ mấy . go Pix sướng hơn 1h vẫn được >> 1.3$

vaepik

ban nao co acc nhiu sell lai minh gia 2$ go voi.......
acc night 2$ thì có đấy.
còn acc day tối qua send 3 acc mỗi acc 7$..
mà còn có người trả mình đến 10$ kìa
.acc trúng thưởng có giá hơn acc reg bình thường là.
nó luôn có 3% bonus nhá..

2 chữ only đen trắng là ko phân biệt hoa thường
bạn quên quy tắc chung của nghề captcha à :))
Thật hả pro? mình cứ gõ cả hoa thường hết, mất thời gian ghê, mà có chắc ko? gõ vậy bên gogetsome lỡ nó tuột level? :)

Thật hả pro? mình cứ gõ cả hoa thường hết, mất thời gian ghê, mà có chắc ko? gõ vậy bên gogetsome lỡ nó tuột level? :)
theo nhập captcha thì đúng nhưng theo luật của mỗi dự án thì ko đc, ggs thì chắc tuột, pix thì ko đc pri thấp, còn mí dự án kia ăn ban ẩu ráng chịu

Chắc mà quy tắc này mình dùng cho cả CT GGS mega fasttypers đc hết
cứ 2 chữ mà đen trắng + dài là cứ ko hoa thường mà gõ thôi
còn lại phải gõ hết :))
tại code vừa dài vừa khó nhìn thì yêu cầu ko cao

Chắc mà quy tắc này mình dùng cho cả CT GGS mega fasttypers đc hết
cứ 2 chữ mà đen trắng + dài là cứ ko hoa thường mà gõ thôi
còn lại phải gõ hết :))
tại code vừa dài vừa khó nhìn thì yêu cầu ko cao
Bác này phán cứ như thánh ấy :D

mình thấy k gõ hoa thường vẫn lên gold thôi. không biết có lên đc ruby không
Mình có nick Gogetsome Day nên ko dám gõ ẩu, nó ban thì toi ( mặc dù dự án này nghe nói khó ban)
Để đêm lấy nick Night mình thử như bạn nói, mà bạn gõ nick Night hay Day mà 3000captcha ko hoa thường vẫn lên gold thế?

nick day, mới toanh, chưa gõ code nào. lười lười nên gõ không phân biệt gì hết. đủ 500 code thấy lên silver bình thường nên lười tiếp. gõ đc 3k code thì vẫn thấy nó lên gold :)
GGS không ban vì gõ không phân biệt đâu, chỉ ban vì gõ sai quá nhiều và cố tình gõ sai nhiều thôi

Gõ từ Iron lên gold KHÔNG CẦN PHÂN BIỆT HOA THƯỜNG, mình đã gõ rất rất rất nhiều acc, đúng 3k code là lên gold chưa có ngoại lệ :D
Nhưng nếu muốn lên RUBY thì 100% code đều phải phân biệt hoa thường (mà còn chưa cho lên), đã thử và chắc chắn, mình cũng gõ nhiều acc rồi, acc solo có, acc group có, lên xuống ruby cũng hơn chục lần. Có nhiều bạn hỏi kinh nghiệm để lên ruby, mình xin thưa rằng kinh nghiệm chỉ là 1 phần, các bạn đừng quên GGS nó có chế độ cạnh tranh, nó muốn cho mấy thằng lên ruby là chuyện của nó, đủ số lượng thì nó đạp xuống gold hết. Nói thế lại sợ newbie nản, nhưng nói thật các bạn đừng quá hi vọng vào cái ruby của nó, lên thì dễ nhưng giữ được thì rất khó, nhất là với tình trạng code dài 99% như hiện nay :confused:

Mình thì lại ủng hộ nó đổi hết sang code dài vì dạo này nó chả còn overload nữa hoặc overload chừng 2 phút là vào, có muốn đi wc đi đâu cũng dễ xử :D Ủng hộ cho thằng voi này load nhanh + ít overload, code thế nào ko quan tâm vì dài ngắn BS gì thì cũng đã quen rồi :rolleyes:

Level gold là tốt rồi
Code dài không overload thì lỡ có việc gì cần làm không sợ ra rồi đợi mãi không vào đc, với cả bonus của những code dài cũng cao hơn nữa

Mà các bác cho hỏi LUCKY captcha mà no trả giá cao đột biến (so với rate thông tường của level đang có của nick ) là cái gì thế? Tùy theo giờ àh? Hay ngẫu nhiên ? hay phụ thuộc vào chât lượng gõ của mình , pro nào đi ngang chỉ bảo giùm với, mình mới tham gia Gogetsome

Mà các bác cho hỏi LUCKY captcha mà no trả giá cao đột biến (so với rate thông tường của level đang có của nick ) là cái gì thế? Tùy theo giờ àh? Hay ngẫu nhiên ? hay phụ thuộc vào chât lượng gõ của mình , pro nào đi ngang chỉ bảo giùm với, mình mới tham gia Gogetsome
tên của ẻm đã nói lên tất cả
ngẫu nhiên, khuyến khích mem gõ, lâu lâu có voi hú cho hào hứng, tránh nhàm, kiểu mua bánh trung thu tặng pikachu đó, bonus thì ghi chình ình rồi, ko cần nói

tên của ẻm đã nói lên tất cả
ngẫu nhiên, khuyến khích mem gõ, lâu lâu có voi hú cho hào hứng, tránh nhàm, kiểu mua bánh trung thu tặng pikachu đó, bonus thì ghi chình ình rồi, ko cần nói
:D Vậy pro cho hỏi lâu lâu voi hú đc lâu ko (1tiếng,2 tiếng chẳng hạn ) hay chỉ được 1 vài captcha xong rồi lại về mức bonus bình thường rồi lại chen 1 , 2 captcha LUCKY vào như thế ạh? Và có thường xuyên ko? Mình chưa thấy bao giờ, mà khi có captcha LUCKY thì có thông báo gì ở nick mình để mình biết ko? LUCKY captcha áp dụng với ngẫu nhiên từng nick hay là theo khung giờ ngẫu nhiên nào đó mà tất cả các nick đều đc ạh? Xin cảm ơn !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week