Thảo Luận đt Androi cho lập trình + offer dowload

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.134
Facebook
Follow me on Facebook
Cuối tuần , e xin phép mọi người mở 1 topic về các dòng di động androi !
Chắc mọi người trong 4r mình sử dụng cũng khá là nhiều nên mở topic luôn là hợp lý nhất !

Em chuẩn bị đăng ký học 1 khóa lập trình di động cộng thêm muốn có 1 máy để chiến androi luôn . Bà kon trong 4rum ai rành thì tư vấn giúp em nên dùng hãng nào thì bền !

Hồi trc em dùng HKPhone Revo Giá cũng ổn mà cứ down về xóa đi 1 hồi máy xuống cấp lắm. Giờ em đang nhắm vào Sky A8X0 , ko biết như thế nào

P/S: mình cần tư vấn dựa trên kinh nghiệm, không lấy thông tin search qua google,mong các bạn giúp đỡ

Sky dùng nóng máy mới nhanh tã nhé... đã đầu tư thì đầu tư con s5 dùng cho nó bền... nghe nói trống nước trống bụi... oto lén qua vẫn ngon...=))

cứ tải đi rồi xóa thì máy nào cũng xuống cấp nhanh thôi bạn ơi. chơi device thật luôn à @@~ android mà chơi device thật thì m nghĩ chỉ dành cho mấy thằng buôn bán điện thoại kiếm thêm thôi. chơi bluestacks đi đảm bảo device không xuống cấp, chỉ sợ cái máy tính xuống cấp thôi :p

Sky dùng nóng máy mới nhanh tã nhé... đã đầu tư thì đầu tư con s5 dùng cho nó bền... nghe nói trống nước trống bụi... oto lén qua vẫn ngon...=))
ss bạn nói thì 16tr :D
Sao topic mình vắng qá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week

Most discussed of week