Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Tình hình là soft asian không xài KBTEAM dc nữa ai thử chưa
Ko sài được là gõ không tính tiền hay là ko chạy được lun. Vừa check vẫn chạy hùng hục, còn có tính tiền ko thì ko bít vì mất mịa acc chủ team rùi:binhsua15:

Giờ mình thấy bức xúc cái rate giờ giấc của kolo wá, tăng giảm thất thường vừa qua giờ xong cái nó tăng lên giờ đó thì làm sao có thể way ngược thời gian mà gỏ được giờ đó. nói chung nó tăng giảm thất thường trong khi đã qua time đó.

Kolo bây giờ thay đổi rùi đăng ký ko đc dễ như trước nữa 1acc là 1 mail, và rate củng tăng. Nói chung nó định cạnh tranh

mình nghĩ kolo chỉ tốt vs những ng` làm việc full-time thui
làm chỉ 1 time ngắn trong ngày như 1 việc làm thêm thì mega thik hợp hơn

Kolo bây giờ thay đổi rùi đăng ký ko đc dễ như trước nữa 1acc là 1 mail, và rate củng tăng. Nói chung nó định cạnh tranh

Dạo này đăng ký khó hơn trước mà ban cũng nhiều hơn trước

Khi nào rate nó ổn định cao như mega thì chừng ấy mình sẽ suy nghĩ và quay lại ^^

các bác cho hỏi rate lúc 9h là 0.53, nhưng khi làm trên web nó ghi thầu là 0.4, 0.7, 0.41.... là sao ấy nhỉ ?

ôi kolo , mới bị bans accout chủ vài hôm trong đó có vài trăm accout và mười mấy $, tưởng thằng này dễ tính nhất hóa ra nó cũng lau lâu giở trò , khóa mà ko rõ nguyên nhân :binhsua160:

kolo giờ đăng kí rắc rối nhỉ :dam:

:binhsua18: câu hỏi thứ 3 có ai trả lời đùm được ko?
H: "Số % hoa hồng đó khi mình đạt đến 1$ thanh toán nó còn giữ k hay làm lại từ 0"
Ví dụ ID được hoa hồng 5% và được 1.5$. Vậy sao khi mình rút 1.5$ về thì ID đó còn lại 0$ và hoa hồng cũng là 5% hay 0%

Ps: bạn trên kia có trả lời nhưng ko phải là ý của câu hỏi, nhưng cũng là 1 thông tin bỏ ích.

% hoa hồng vẫn giữ nhé, làm đều đặn hàng tháng thì mới lên cấp, kolo mà lên được 50% thì không thua gì mega, load nhanh, code ngắn, payment nhanh. Nhưng hiện nay dễ baned acc lắm :), như gõ rác, không cách giữa 2 chữ...

% hoa hồng vẫn giữ nhé, làm đều đặn hàng tháng thì mới lên cấp, kolo mà lên được 50% thì không thua gì mega, load nhanh, code ngắn, payment nhanh. Nhưng hiện nay dễ baned acc lắm :), như gõ rác, không cách giữa 2 chữ...

lên được đến 50% chắc trầy di tróc dảy, lên được đã khó mà giữ đc hay ko lại càng khó hơn =))

kolo vừa tập vừa đc chút tiền khuyến khích, newbie vừa bay vào mà gặp bác mega thì.....:hihi:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week