Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.

conami

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Có nhiều bạn pm mình hỏi về kolo họ nói 4um mình ko có topic thảo luận về thắc mắc này nhưng mình củng k rành về kolo nên lập ra hỏi hoặc để mọi người thảo luận.
_ Khi gỏ soft capcha kolo lâu lâu hiện ra những khung có dấu X đỏ sau đó out sof: Nó là gì
_ Khi vào nhóm kolo thì bị thế nào mới bị tan rả ( cụ thể )
_ Số % hoa hồng đó khi mình đạt đến 1$ thanh toán nó còn giữ k hay làm lại từ 0

Câu hỏi thứ nhất của bạn, trả lời: gặp code động, soft xuất hiện dấu gạch chéo đỏ rồi out soft.
2 câu về sau: Bạn hỏi gì mà mình chả hiểu bạn hỏi gì:-s:-s:-s

úp cho anh em, kolo bóc lột quá
Kolo đánh theo team có quy củ thì ko thua gì những cái khác vì có ưu điểm là captch ngắn + dễ nhìn + load nhanh + bonus, hơn nữa Kolo thanh toán bất cứ khi nào đủ 1$, ko bao giờ có chuyện chậm hoặc nợ tiền mem. :binhsua06:
Có nhiều bạn pm mình hỏi về kolo họ nói 4um mình ko có topic thảo luận về thắc mắc này nhưng mình củng k rành về kolo nên lập ra hỏi hoặc để mọi người thảo luận.
_ Khi gỏ soft capcha kolo lâu lâu hiện ra những khung có dấu X đỏ sau đó out sof: Nó là gì
_ Khi vào nhóm kolo thì bị thế nào mới bị tan rả ( cụ thể )
_ Số % hoa hồng đó khi mình đạt đến 1$ thanh toán nó còn giữ k hay làm lại từ 0
- Bạn dùng phần mềm gì? nếu dùng phần mềm Asiansof đánh Kolo thì ko bao giờ bị out phần mềm dù gặp hình gì đi nữa, gặp hình X đỏ trên soft của Asian thì gõ "error" là được
- Nhóm Kolo bị tan khi 1 acc bị band, dẫn đến band toàn bộ team hoặc acc chủ team kick tất cả ra khỏi nhóm (band#block nhé)
- Số % hoa hồng tính riêng từng acc và + trực tiếp vào tiền đánh của acc đó.
Ví dụ: acc con 1 có bonus 8%, acc con 2 bonus 5%, thì khi đủ 2acc đủ 1$, acc chủ nhận được 1$x0.08 + 1$x0.05 (theo những gì tìm hiểu là thế, chứ mình cũng chưa ngồi mà soi cụ thể bao giờ:binhsua08:

Tình hình là nhóm mình 1 acc đã bị ban nhiều acc khác bị warning, nhưng chưa tan nhóm. Còn riêng về X đỏ, nó ko fải capcha mà là khung to có dấu X đỏ nó hiện lên cả cái bản có X đỏ và nó tự tắt soft đi.

:binhsua117: hic, lâu lâu mình ko cập nhật thêm kiến thức về Kolo mà có nhiều cái mới thế à, ngày trước thấy báo là 1 acc band là đi cả team mà, Vậy thì yên tâm rồi, chuẩn bị lập team mới:binhsua79:
Trường hợp out soft như bạn nói thì thi thoảng cũng gặp nhưng mà nếu bạn đừng ấn vào ô quit (ô ngoài cùng góc dưới bên phải) mà ấn ô bên cạnh (đoán là continuous) thì vẫn gõ được mà, mỗi tội tớ sợ nó ko tính tiền nên thôi thì nó muốn out cho nó out lun:binhsua01:
Dạo này người gõ Kolo ít quá, chả biết hỏi ai. Bạn có nhận thấy là Kolo thường ít block lúc 1h-7h nhưng lại hay block vào các giờ khác không? hay là tình cờ nhỉ:binhsua76:

Mình thì mình thích kolo điểm nó load ổn và chiến lúc nào chiến, thix nhất cái thanh toán nhanh trong 1 ngày mà min 1$ quả thật là mì ăn liền :binhsua07:tính thêm phần nó chăm chế ít ban acc nhiều, tạo acc mới nhanh gọn lẹ, đc cái group. Mình thì mình k đủ tự tinh chiến mega, nhưng kolo có những điểm này thì mình thix rùi

Cảm nhận của mình nhi nhìn thấy kolo thế này. Acc mới gỏ thì bình thường nhưng vào nhóm thì nó bắt bẻ từ li từng tí.

:binhsua18: câu hỏi thứ 3 có ai trả lời đùm được ko?
H: "Số % hoa hồng đó khi mình đạt đến 1$ thanh toán nó còn giữ k hay làm lại từ 0"
Ví dụ ID được hoa hồng 5% và được 1.5$. Vậy sao khi mình rút 1.5$ về thì ID đó còn lại 0$ và hoa hồng cũng là 5% hay 0%

Ps: bạn trên kia có trả lời nhưng ko phải là ý của câu hỏi, nhưng cũng là 1 thông tin bỏ ích.

:binhsua18: câu hỏi thứ 3 có ai trả lời đùm được ko?
H: "Số % hoa hồng đó khi mình đạt đến 1$ thanh toán nó còn giữ k hay làm lại từ 0"
Ví dụ ID được hoa hồng 5% và được 1.5$. Vậy sao khi mình rút 1.5$ về thì ID đó còn lại 0$ và hoa hồng cũng là 5% hay 0%

Ps: bạn trên kia có trả lời nhưng ko phải là ý của câu hỏi, nhưng cũng là 1 thông tin bỏ ích.

theo mình thì vẫn là 5% bạn à, nếu cứ rút hết $ về nó lại về 0% thì gõ tới khi nào mới lên bonus cao đây? Nó sẽ cộng dồn mà, nên thế, để $ to mà rút thì ngon hơn thôi:D

Mình thì k dám để $ to đâu sợ ăn ban rùi đi luôn số tiền

Có ai cho mình hỏi là nếu bị bad 2-3 lần thì khi nào mới được reset số đó

uhm dạo này mình vào nhóm nó cứ hay Warning ko bik khi nào nó cho giai tán nhóm

Nói vậy thì chắc không ai làm vì giá nó đã thấp còn gây khó khăn này nọ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971