[Thảo Luận] Chiến Thuật Cưa Gái đẹp :D

Bạn gái mình trong avata đó , chiến thuật là 1 tuần 6/7 ngày pm nói chuyện , có khi 7/7 , ko nói nhiều thì cũng nói mấy câu . Kết quả sau hơn 3 tháng đã ok và giờ đc hơn 2 năm rồi :D

Đẹp trai + Giàu + Học giỏi + THể thao giỏi + Khoai to =>> Đãm bảo gái chết lên chết xuống :))

Xin chào Các anh chị em 4rum :D

Trong giới 4rum này hầu hết đa phần đều phải có những chiến thuật riêng để đồng hành cùng MMO. Vậy trong việc tán gái thì chắc chẵn đấng mài râu chúng ta ắt hẳn ít nhiều phải có chiến thuật cưa cẩm phái đẹp ???

Mình sẽ đưa ra cách mình tiếp cận với gái :
Hiện nay MXH FB chiếm đa phần các bạn nữ sử dụng, mình thường hay vào like, cmt các kiểu. THeo dõi thường xuyên hoạt động của bạn nữ đó, time sau bạn ấy đã quen cái sự like và cmt của mình, và mình bắt đầu INBOX. Đặc biệt mình không hỏi tên tuổi, nhà ở đâu. Mà mình đi qua đi lại các vấn đề tâm trạng hiện tại mà Bạn nữ đó đăng trên fb trong time gần đây nhất :D

Ai có cao kiến thì bày ra anh em mình cùng nghiên cứu để đưa ra 1 chiến thuật "khéo" nhất :D
Thằng thớt là Thầy thuốc Đông Y ak ??? Sao lại Mài Râu ??? Mài Râu để làm gì thế ???

Gái nó yêu bằng tai, thím nhấc cái mông lên ra ngoài giao lưu với mấy con mụ bán cá bán thịt ấy, trả giá chán chê rồi ko mua, xong mấy bà ấy hát cho mà nghe, đảm bảo chửi ko vấp câu nào, lấy đó làm skill sau này mà tán gái.

một số bạn ko biết làm thế nào để gái (đẹp) nó mê, mình chia sẻ với các bạn (theo kn 10 năm tình trường của mình :p)
trước hết phải chăm chút ngoại hình một tý (ko xấu xấu bẩn bẩn quá là dc), muốn thế phải có $, như vậy việc đầu tiên là kiếm thật nhiều $ đã
thỉnh thoảng rủ đi ăn nhậu , hát hò ... các kiểu cùng bạn bè . chiêu này rất độc, đảm bảo lâu ngày chắc chắn thành công , đúng như câu nói các cụ "lửa gần rơm lâu ngày cũng bén".
nói chung bạn phải tỏ ra phong cách, khác biệt, nhưng ko quá lố, cũng ko quá ngố, nói chuyện một cách thông minh , hài hước là gái sẽ thích thôi
chúc các bạn thành công :D

một số bạn ko biết làm thế nào để gái (đẹp) nó mê, mình chia sẻ với các bạn (theo kn 10 năm tình trường của mình :p)
trước hết phải chăm chút ngoại hình một tý (ko xấu xấu bẩn bẩn quá là dc), muốn thế phải có $, như vậy việc đầu tiên là kiếm thật nhiều $ đã
thỉnh thoảng rủ đi ăn nhậu , hát hò ... các kiểu cùng bạn bè . chiêu này rất độc, đảm bảo lâu ngày chắc chắn thành công , đúng như câu nói các cụ "lửa gần rơm lâu ngày cũng bén".
nói chung bạn phải tỏ ra phong cách, khác biệt, nhưng ko quá lố, cũng ko quá ngố, nói chuyện một cách thông minh , hài hước là gái sẽ thích thôi
chúc các bạn thành công :D
mình từng tán đổ 1 em trong vòng 2 tháng
mấy ngày đầu đi chơi cùng bạn bè ko nc với em 1 tiếng nào, chỉ nói chuyện với bạn bè
thỉnh thoảng liếc nhìn e 1 tý :p
2 tuần sau thì rủ đi chơi riêng :p
nói chung phải có cách nói chuyện thông minh, ko nói nhiều quá cũng ko ít quá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom