[Thảo Luận] Chiến Thuật Cưa Gái đẹp :D

khổ :D
thanh niên cứ khổ được như nó đi rồi hãy lo lắng vấn đề này.
Cảm ơn bác đã lo lắng cho em.

đọc thấy bác thớt giống cò quá, tính dụ gái con nhà "lành" qua fb :D. Mưu kế ..á nhầm chiến thuật cưa gái thì e có 1 bụng nhưngại share quá, mất công mạng tiếng giao kế cho "ác" .:D

upp___
Em đẹp trai, nhà có điều kiện nên chẳng có chiến thuật j ! gái inbox fb còn éo thèm rep nữa là :D:D:D:D:D:D:D

Ngày xưa anh cũng có suy nghĩ như em :p Nhưng giờ lớn rồi, phải tự trang bị cho mình những kiến thức khiến gái phải chết mê chết mệt :D

đọc thấy bác thớt giống cò quá, tính dụ gái con nhà "lành" qua fb :D. Mưu kế ..á nhầm chiến thuật cưa gái thì e có 1 bụng nhưngại share quá, mất công mạng tiếng giao kế cho "ác" .:D
Bạn cứ khéo tưởng tượng :D Ở mọi gốc độ trong cuộc sống thì mình vẫn thích cái gì cũng phải có kế sách chiến thuật :D Như vậy thành công cao, bớt rủi ro :D

:D Kiểu như ông này thuê người đào mỏ :))

Đào được mới giỏi đó :D. Còn hơn nhau ở cái đầu đã, cá cự tự chui vào rọ rồi mình thích làm gì thì làm :v

Mình có gấu cũng 4 năm nay, avatar đấy :D:D:D
Chiến thuật của mình như sau:
1. Tạo ấn tượng tốt ban đầu.
2. CHÂN THÁNH

Như vậy bạn sẽ có một tình yêu đúng nghĩa và đi đến đỉnh hạnh phúc.
Còn quen chơi chán rồi bỏ thì nhờ vào đập chai + nhà có điều kiện :cool::cool::cool:

Have a nice day
LẠI KHEO GẤU :(:(:(:mad::mad::mad::mad:

inbox nó bảo a cưa em thì sớm muộn gì cũng đổ thôi em đồng ý luôn đi đỡ khổ cho cả 2 ta sau này

cái này mà cũng cần chiến thuật :oops::oops::oops::oops:

Nhiều lúc các thím cứ quá đặt nặng vấn đề làm quen, bắt chuyện, gặp mặt các kiểu quá..

Rồi thì muốn quen được gái, muốn tán được gái, muốn có gấu ... thì phải cao to, đẹp trai, nhà giàu, lương khủng, xe xịn, điện thoại hàng hiệu.... bla blah

Con gái bọn em không phải là lúc nào cũng chảnh cờ hó, kiểu ko reply tin nhắn đâu..
Thừa nhận con gái rất dễ có tình cảm với những người hay nói chuyện cùng.
Tuy nhiên để có thể hay nói chuyện thì điều con gái cần là biết lắng nghe, hiểu tâm lý của con gái lúc đó.

Cũng ko nhất thiết phải nói chuyện kiểu chuẩn thanh niên nghiêm túc đâu, có thể phang kiểu hài hước, chém gió, hơi bựa xíu..
Miễn sao, người con gái đó thấy vui, thoải mái khi nói chuyện là đc.

Mà tốt nhất là tìm càng nhiều điểm chung, sở thích, tính cách giống nhau giữa hai đứa, tha hồ mà chém. Đánh vào những điều nhỏ đó thích..

Con gái vốn dễ có tình cảm với người họ nói chuyện mà thoải mái hơn là kiểu nghiêm túc, dè chừng

_________

Bản thân em cũng thế thôi. Người yêu hiện tại cũng là 1 vOzer lâu năm.

Quen nhau qua group vOz trên Skype cũng hơn 1 năm rồi. Cũng kiểu chém gió rồi inbox tám, tao - mày, bao nhiêu từ bựa đều phang ra. Thậm chí là " mày thì có chó mới yêu" mặc dù hai đứa đều 25t rồi nhé!...lên Facebook, hay gặp mặt chỉ có dìm nhau ko thôi. blah blah các kiểu

Nhưng nói chuyện với ảnh. Thấy thoải mái, chững chạc, bản thân mình cũng ko phải suy nghĩ nhiều.. có thể cười khi vui , khóc khi buồn. Là người mình có thể thoải mái tâm sự mọi chuyện..

------

Nên là các thím cứ tìm hiểu về tính cách, sở thích của nhỏ đó rồi bắt chuyện, tìm đủ li do chém gió hằng ngày sao cho không khí vui vẻ thoải mái nhất là đc..

Ah quên, đang tán thì lạnh lùng, khó hiểu một chút.

P/S: ai gạch cứ ném... e nói theo suy nghi của e thôi
bên voz copy cho ae tham khao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week