[Thảo Luận] Chiến Thuật Cưa Gái đẹp :D

nomarker

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Xin chào Các anh chị em 4rum :D

Trong giới 4rum này hầu hết đa phần đều phải có những chiến thuật riêng để đồng hành cùng MMO. Vậy trong việc tán gái thì chắc chẵn đấng mày râu chúng ta ắt hẳn ít nhiều phải có chiến thuật cưa cẩm phái đẹp ???

Mình sẽ đưa ra cách mình tiếp cận với gái :
Hiện nay MXH FB chiếm đa phần các bạn nữ sử dụng, mình thường hay vào like, cmt các kiểu. THeo dõi thường xuyên hoạt động của bạn nữ đó, time sau bạn ấy đã quen cái sự like và cmt của mình, và mình bắt đầu INBOX. Đặc biệt mình không hỏi tên tuổi, nhà ở đâu. Mà mình đi qua đi lại các vấn đề tâm trạng hiện tại mà Bạn nữ đó đăng trên fb trong time gần đây nhất :D

Ai có cao kiến thì bày ra anh em mình cùng nghiên cứu để đưa ra 1 chiến thuật "khéo" nhất :D

Last edited:
Mình có gấu cũng 4 năm nay, avatar đấy :D:D:D
Chiến thuật của mình như sau:
1. Tạo ấn tượng tốt ban đầu.
2. CHÂN THÁNH

Như vậy bạn sẽ có một tình yêu đúng nghĩa và đi đến đỉnh hạnh phúc.
Còn quen chơi chán rồi bỏ thì nhờ vào đập chai + nhà có điều kiện :cool::cool::cool:

Have a nice day

Mình có gấu cũng 4 năm nay, avatar đấy :D:D:D
Chiến thuật của mình như sau:
1. Tạo ấn tượng tốt ban đầu.
2. CHÂN THÁNH

Như vậy bạn sẽ có một tình yêu đúng nghĩa và đi đến đỉnh hạnh phúc.
Còn quen chơi chán rồi bỏ thì nhờ vào đập chai + nhà có điều kiện :cool::cool::cool:

Have a nice day

Thường thì bạn hay tạo ấn tượng như thế nào ???

1. Tạo ấn tượng tốt ban đầu. oki
2. CHÂN THÁNH --> Cai này thì quá Oki lun Chân mà Thánh thì còn gì bằng nửa :p

Thành công quá chứ lị

Hèn chi avatar có baby rồi =))

KO lẽ Inbox nói anh khoai to, ví dày em theo a ko hả ? :D
đùa chứ có 1 trong mấy cái đó thì dễ hơn
nói chuyện có duyên là đc
bí quyết của mình là "hài hước" nhưng k lố nhé :D :D
còn làm sao chó cuộc nc nó vui là tuỳ khả năng :D

Xin chào Các anh chị em 4rum :D

Trong giới 4rum này hầu hết đa phần đều phải có những chiến thuật riêng để đồng hành cùng MMO. Vậy trong việc tán gái thì chắc chẵn đấng mài râu chúng ta ắt hẳn ít nhiều phải có chiến thuật cưa cẩm phái đẹp ???

Mình sẽ đưa ra cách mình tiếp cận với gái :
Hiện nay MXH FB chiếm đa phần các bạn nữ sử dụng, mình thường hay vào like, cmt các kiểu. THeo dõi thường xuyên hoạt động của bạn nữ đó, time sau bạn ấy đã quen cái sự like và cmt của mình, và mình bắt đầu INBOX. Đặc biệt mình không hỏi tên tuổi, nhà ở đâu. Mà mình đi qua đi lại các vấn đề tâm trạng hiện tại mà Bạn nữ đó đăng trên fb trong time gần đây nhất :D

Ai có cao kiến thì bày ra anh em mình cùng nghiên cứu để đưa ra 1 chiến thuật "khéo" nhất :D
rủ đi uống nước đi thớt, gặp trực tiếp vẫn tốt hơn, gặp lần đầu nên ít nói một chút. :D

mình thỳ tìm hiểu kỹ ng` mình mún - sau đó tấn công điểm yếu + chân thành và theo đuổi . Kèm tí snghi trong đầu về người mình đang tấn công mỗi ngày :D :D :D

Chiến thuật của mình chia sẻ với anh em thành công 100% ( không những 1 em mà nhiều em xin chết )

Bước 1: Cày cuốc thật nhiều $

Bước 2: Gái đẹp tự theo không cần phải tán :D:D

Chiến thuật của mình chia sẻ với anh em thành công 100% ( không những 1 em mà nhiều em xin chết )

sợ lúc có nhiều $ thì già rồi chơi cũng đâu có thú vị nữa :D

:D Kiểu như ông này thuê người đào mỏ :))

đùa chứ có 1 trong mấy cái đó thì dễ hơn
nói chuyện có duyên là đc
bí quyết của mình là "hài hước" nhưng k lố nhé :D :D
còn làm sao chó cuộc nc nó vui là tuỳ khả năng :D

Mình cũng vậy :D nhưng cach khó nhất vẫn là tiếp cận lần đầu với gái :D

upp___
Em đẹp trai, nhà có điều kiện nên chẳng có chiến thuật j ! gái inbox fb còn éo thèm rep nữa là :D:D:D:D:D:D:D

Nói thiệt chứ mấy ông giàu cũng khổ. Nhiều khi chả biết mấy con hot girl nó có yêu mình thật ko hay là nó yêu tiền của mình.

khổ :D
thanh niên cứ khổ được như nó đi rồi hãy lo lắng vấn đề này.
Nói thiệt chứ mấy ông giàu cũng khổ. Nhiều khi chả biết mấy con hot girl nó có yêu mình thật ko hay là nó yêu tiền của mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,365
171,421
Latest member
tuanlinh98
Back
Top Bottom