Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Có một điều nên biết là JSS xét về độ uy tín thì gấp 20 lần APR. Có một người nào đó vay tiền của rất nhiều người, rồi trốn biệt 1 thời gian, sau đó lò mò về và nói rằng mỗi người hãy góp cho tui 50$ nữa để tui trả hết số nợ cũ cho!? Bạn có góp không? Hay là lập tức báo CA hốt về bót!?
ý này cần quan tâm đây :oops:

click vào Withdraw thì thấy Your Unpaid Balance: $0.00 có ai bị như vậy ko?
Withdraw
Withdrawals are available four times per month, on day 5, 13, 21 and day 29 GMT, and you are allowed to make one cashout per week.
Your Unpaid Balance: $0.00

Không cần mua 1 lúc 50$ nhé. Bạn có thể mua 10share = 10$, nó sẽ chuyển 20% vip cũ thành share mới. Số share này sinh lãi, bạn có thể dùng lãi để mua tiếp, cho đến khi chuyển đổi đủ 100 %.

VD: Bạn có 1000K vip, mua thêm 10 share = 10$. => có 10 share + 200 share = 210 share.

210 share này sinh lãi được 10$, dùng mua thêm 10 share=> Chuyển đổi thêm 210 share nữa => có 420 share.

Có thể dùng cách này để chuyển đổi Vip thành share mà ko phải bỏ thêm quá nhiều tiền=> Những acc còn nhiều vip thì nên chơi tiếp. Còn ít thì tùy ý mỗi người

Không cần mua 1 lúc 50$ nhé. Bạn có thể mua 10share = 10$, nó sẽ chuyển 20% vip cũ thành share mới. Số share này sinh lãi, bạn có thể dùng lãi để mua tiếp, cho đến khi chuyển đổi đủ 100 %.

VD: Bạn có 1000K vip, mua thêm 10 share = 10$. => có 10 share + 200 share = 210 share.

210 share này sinh lãi được 10$, dùng mua thêm 10 share=> Chuyển đổi thêm 210 share nữa => có 420 share.

Có thể dùng cách này để chuyển đổi Vip thành share mà ko phải bỏ thêm quá nhiều tiền=> Những acc còn nhiều vip thì nên chơi tiếp. Còn ít thì tùy ý mỗi người
đầu tư theo cách của anh eagle thôi , có hướng chơi tiếp rồi :oops:

Tiền trong stand by nó có nói đến 1x tháng 9 sẽ cho with 25%, cứ tiếp đó 1 tuần lại 25%, đến khi nào rút hết 100%.
Thấy thằng này còn đỡ khốn nạn hơn thằng JSS

Tiền trong stand by nó có nói đến 1x tháng 9 sẽ cho with 25%, cứ tiếp đó 1 tuần lại 25%, đến khi nào rút hết 100%.
Thấy thằng này còn đỡ khốn nạn hơn thằng JSS
nhưng ở stand by của mình ko có đủ 30$ liệu có rút được như bạn nói ko? thanks!!!

nhưng ở stand by của mình ko có đủ 30$ liệu có rút được như bạn nói ko? thanks!!!

Tất cả số tiền trong stand by đều được rút, nhưng ko được rút ngay và rút tất cả. Phải đợi tới 15/9( ko nhớ rõ ngày) thì mới bắt đầu được rút 25%, rồi dần dần rút trong vòng 4 tuần .

Tất cả số tiền trong stand by đều được rút, nhưng ko được rút ngay và rút tất cả. Phải đợi tới 15/9( ko nhớ rõ ngày) thì mới bắt đầu được rút 25%, rồi dần dần rút trong vòng 4 tuần .
ok! thanks bạn nhiều!

hi anh ơi.làm sao chuyển tiền từ Stand By Wallet sang Purchase Wallet để mua share vậy
anh chỉ giáo nha

giờ có 80$ trong stand by wallet thì có dùng để mua vip và chuyển toàn bo vip qua share dược không? hay phải dep vô nhi mọi người?

5. Stanby Wallet:
- At 16.09.2013 we will start to pay 25% of the amount that you have on your Standby Wallet directly to your Unpaid Balance so that you can use how you want. We will repeat this every 4 weeks until everything is paid.
Theo câu này thì từ 16/9 nó sẽ trả lại mỗi tuần 25 % vào unpaid balance vậy nếu min vẫn là 30 $ chắc chờ tới vài tháng sau dép vào rùi with về nếu nó còn sống. Thằng này khó nhằn rùi

nếu mình dự không nhầm thì nó không trụ nổi dc lâu đâu. các bác thử nghĩ xem. hôm bữa thánh Phồng bán acc khủng thì có nói, ổng có nói như này:
"Mình đã tính toán hết rồi max à!
Trong tổng số ref mình Ref thì 70% mình là chiến free, 20% là chiến đầu như nhỏ lẻ, 10% là đầu tư lớn
Và trong thời gian mình dùng acc đã RB gần như 100% số tiền upgrade và buy vip cho các bạn ấy!"

đa số là dân ta chơi free không ah làm éo gì có tiền mà phang nhiều. sau lần này sợ ko ai đầu tư nữa ấy chứ. quá phũ cho 50$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,833
Latest member
bong88coach
Back
Top Bottom