Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Rõ là sau vụ LR nó thiệt hại nặng chứ ko fai nhỏ rồi. Đồng ý là site và mem chung sức qua bão, nhưng cứ cắt gọt dần dần ko có điểm dừng xác định thế này thì không công bằng chút nào.
Giờ có bác nào thu mua acc free chưa up Silver ko nhỉ :))

Nghề mới cho anh em kiếm 5-10$/ ngày
[/QUOTE]
Sao kô thấy link đăng ký vậy bác, RCB như thế nào để a e tính luôn.

ai có stp ko cho mình đổi 10payza wa 10stp với :binhsua117:

Last edited by a moderator:
e mới chơi đc 15 ngày đang brozen vậy là ko chiến đc nữa ạ :(

Lạy ông đi qua lạy bà đi lại làm ơn áp dụng sau ngày 20/6 cho con nhờ, khổ lắm cơ công sức 2 tháng ngồi hỳ hục!

- - - Updated - - -

e mới chơi đc 15 ngày đang brozen vậy là ko chiến đc nữa ạ :(
15 ngày thì thôi bạn xác cmn định là lỗ 5$+ 15 ngày post ad phờ ri và phờ râu cho nó nhá
Phắc du adp

Lạy ông đi qua lạy bà đi lại làm ơn áp dụng sau ngày 20/6 cho con nhờ, khổ lắm cơ công sức 2 tháng ngồi hỳ hục!

- - - Updated - - -

15 ngày thì thôi bạn xác cmn định là lỗ 5$+ 15 ngày post ad phờ ri và phờ râu cho nó nhá
Phắc du adp
vậy thì tất cả acc chưa chuyển vip thì die hết à, thé khác gì scam dm bọn APR này làm ăn như ***

Lại có bão to à, cứ tưởng nó còn ngon, thế này thì đến bao giờ mới rút được

ko biết nó có áp ụng cho mấy acc từ trước kho hay là chỉ đợt này!!! nó mà ap dụng từ trước thì chắc anh em bỏ nó hết!!! nhưng mà nó ko ap dụng thì acc đã và đang up vip sẽ lại có giá!!! he he he!!! anh em có acc đã up rồi thì lại thơm ngon bổ dưỡng!!! khe khe =))

chờ nó tử hình .....................

vậy nó có tính tiền ref cho mình ko hay là solo lun :( :binhsua117:

khóc cho 1 cuộc tình :binhsua46:

Theo như dự đoán thì khả năng :
- Những acc chưa UP VIP vẫn sẽ được chơi tiếp và khi lên VIP thì VIP chỉ tồn tại 30 ngày ( Cũ là 90 ngày)
- Những acc đã lên VIP rồi mà chưa đủ 90 ngày tuổi thì vẫn chơi bình thường ( nhằm giữ lại 1 lượng mem để website được hoạt động )
- Khả năng ra đi của site là rất thấp lý do : mô hình Zick ngày xưa lãi cao hơn , mem k UP Silver upline vẫn ăn được 5% , thế mà nó vẫn nắm trong tay cả Triệu $ => mô hình bây giờ khôn vãi lòi hơn hẳn Zick thì không có lý do gì nó phải đóng miếng cơm của mình cả

Tóm lại là nó ra quy định gắt gao bởi vì hạn chế cheat ref và 1 phần thua lỗ vì LR nên cần huy động 1 số vốn đầu tư để mô hình được chạy và cải thiện tốt hơn

Tóm lại là nó ra quy định gắt gao bởi vì hạn chế cheat ref và 1 phần thua lỗ vì LR nên cần huy động 1 số vốn đầu tư để mô hình được chạy và cải thiện tốt hơn
Quy định ngày càng khắt khe thì ai đầu tư vào? Tại sao để lượng LR lớn vậy chứ? nói chung là mệt rồi đây :(

Quy định ngày càng khắt khe thì ai đầu tư vào? Tại sao để lượng LR lớn vậy chứ? nói chung là mệt rồi đây :(
chết thì ko chết được, nhưng anh em nào chơi free thì sẽ ko thể kiếm $ từ nó được nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week