Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Quy định ngày càng khắt khe thì ai đầu tư vào? Tại sao để lượng LR lớn vậy chứ? nói chung là mệt rồi đây :(

Chung qui APS rất coi thường mem, thay đổi rule liên tục (theo hướng luôn có lợi cho nó và bất ngờ). Thông thường, khi thay đổi rule người ta phải thay đổi theo luật "bất hồi tố", tức là những mem trước khi có rule mới không ảnh hưởng chút nào đến rule mới mới đúng, đằng này cả trăm ngàn mem free đều vướng tức thì ngay cái rule BRONZE của nó (và nó sẽ kiếm ngay 1 triệu $ (2x5$x100.000 mem) (không biết kỳ này nó kiếm bao nhiêu nữa đây?), thêm cái vụ min with 30$ là nó đã tăng được khoảng trên dưới 500.000 $ làm vốn rồi! không biết nó tồn tại vì ai.
Còn nói về ảnh hưởng LR thì nó bị kẹt đâu hơn 300.000$, nhưng nó đã thu hồi được hơn 100.000$ rồi và chừng 1 tháng nữa thôi sẽ thu hồi đủ, mất mát gì đâu, tất cả mem đều đã gồng cho nó 100% cả rồi!
Nói như vậy để thấy APS không thiệt hại về vụ LR, mà còn: thời thế tạo anh hùng nữa.
Có rất nhiều bạn nghĩ là vì những lý do đó mà APR rất khó SCAM, không phải rất khó scam đâu mà rất khó PHÁ SẢN!
Còn chuyện SCAM...biết nói thế nào đây!
Hãy chờ đợi trong hy vọng!

ai có 10 stp ko cho mình đổi 10 pz wa 10 stp

Second, bonus points convert to VIP Points after 60 days, and these newly converted VIPs will be active for 30 days.

Xin dịch anh em ơi, dầu sôi lửa bỏng là đây!

Nói thiệt chứ nó mà áp dụng luật: "Point bonus sau khi chuyển vip chỉ tồn tại 30 ngày". đối với các acc chơi trước đó. Một tổn thất gấp 3 lần thậm chí hơn.
Chính sách fee 10% tiền rút, Bronze. thì em ok hết. Nhưng vip thì không thể giảm số ngày tồn tại một cách thảm hại như vậy dc
Luật đó mà đc áp dụng trên những acc chơi trước thì nó làm em khá là thất vọng vì nó đang áp dụng một hình thức SCAM TRÁ HÌNH

Last edited by a moderator:
Second, bonus points convert to VIP Points after 60 days, and these newly converted VIPs will be active for 30 days.

Có vẽ như thế này các bạn ơi, VIP chuyển từ point qua sau 2 tháng bronze vẫn sống 90 ngày, chỉ có VIP sinh ra sau đó (do tái mua) mới sống 30 ngày mà thôi! các bạn giúp ý kiến đi!

Có vẽ như thế này các bạn ơi, VIP chuyển từ point qua sau 2 tháng bronze vẫn sống 90 ngày, chỉ có VIP sinh ra sau đó (do tái mua) mới sống 30 ngày mà thôi! các bạn giúp ý kiến đi!

vip bonus tồn tại 30 ngày là chắc rồi, chỉ chờ xem nó có áp dụng đối với acc cũ ko thôi. Nó mà áp dụng luôn acc cũ thì nghỉ khỏe, về quê chăn heo

vip bonus tồn tại 30 ngày là chắc rồi, chỉ chờ xem nó có áp dụng đối với acc cũ ko thôi. Nó mà áp dụng luôn acc cũ thì nghỉ khỏe, về quê chăn heo
chủ thớt ơi có 10 stp ko cho mình đổi 10pz với đang cần up silver :m142:

nếu áp dụng thế này thì thua luôn. Vip tồn tại 30 ngày thì cày cả tháng chắc đủ up sliver cho tháng sau. :binhsua140:

Nếu chính xác vậy là tôi sẽ đi bán vé số, về quê chăn heo, giờ giá heo xuống thấp nhà chăn nuôi lỗ lã dữ lắm, tôi ở quê tôi biết mà !hehehhe

Theo mình nghĩ thì chỉ có vip chuyển từ bonus point mới tồn tại 30 ngày. Vip mua từ balance và các vip sinh ra sau đó vẫn tồn tại 90 ngày. Thay đổi lần này của APR sẽ giải quyết triệt để vấn nạn cheat. Việc bỏ hạng free, thay vào hạng bonze trước đây có lẽ chưa ăn thua, nên lần này APR làm mạnh tay hơn.

your username: animax1991

Your Sponsor is: hungphongnt

Up silver ngày: 11/6/2013.

PM: U4830500 (animax1991)

Check rùi gửi cho Max nhé :D

Theo mình nghĩ thì chỉ có vip chuyển từ bonus point mới tồn tại 30 ngày. Vip mua từ balance và các vip sinh ra sau đó vẫn tồn tại 90 ngày. Thay đổi lần này của APR sẽ giải quyết triệt để vấn nạn cheat. Việc bỏ hạng free, thay vào hạng bonze trước đây có lẽ chưa ăn thua, nên lần này APR làm mạnh tay hơn.

cầu nó sống lâu lâu để a e còn kiếm chút đỉnh

cầu nó tăng lãi chút không thế này chả đủ tiền up

Không phải

site có dấu hiệu ra đi =]]

Site không ra đi mà mem mình ra đi, nó bóp giờ nghẹt thở quá rồi!

- - - Updated - - -

Chắc bạn này nói đúng, lúc đầu site chỉ cần đâu khoảng 100.000 mem, giờ hơn 200.000 mem, chắc nó thanh lọc bớt

tất cả chỉ là dự đoán, chưa có thông tin chính thức từ nó ! và nếu như vậy member của nó sẽ giảm đáng kể ! bạn nào có hứng thì cho mình yahoo để thảo luận thêm về vấn đề của ads nhé :)

Theo mình nhận định thì site này đang scam dần dần anh em mình, do acc mình chơi kiểu nào cũng mất $ phí cho nó. Nó từ từ đưa ra rule để thắt chặc khả năng rút $.

- - - Updated - - -

Thread thử support giúp anh em xem khi nào nó áp dụng rule mới này

giải thích thông báo mới:

theo như thông báo mới, những ai mới làm thành viên đồng ở tháng thứ nhất và bắt đầu từ bây giờ. chỉ còn 30 ngày thành viên đồng thay vì 60 ngày như trước kia! và mọi người sẽ phải mất 5$ bắt đầu thành viên đồng sau 30 ngày nâng cấp bạc 10$ -> tổng số là các bạn phải mất 15$ trong vòng 30 ngày để bắt đầu thành viên bạc của mình.
Lưu ý: víp vẫn sóng trong 90 ngày. hoa hồng từ vip sinh ra hang ngày sẽ không có nữa cho tuyền trên!

bây giờ thì tôi đã hiểu:thông bào này của apr đã là giải thích thêm cho thông tin mà tôi đã biết trước đó:
: Một đổi mới là chúng ta bây giờ có thể có để làm cho chỉ có 5 lần nhấp chuột để được qulifiziert
sau đó nó sẽ cung cấp cho các cơ hội trước đủ điều kiện - 30 ngày sau đó bạn phải trả $ 15
và nhiều hơn nữa

Last edited by a moderator:
ai chịu không được thì đừng chơi APR nữa, nghỉ đi, cứ đưa hết acc cho ta là được :m146::m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week