Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Gấp .bác nào cho hỏi là up vip bằng cái này ko đc ah Cash Available 10.52$
: $10.52

ai giỏi tiếng anh dịch cho anh em hiểu với :binhsua141: (Đừng chơi google dịch nha, éo hiểu nó dịch cái gì đâu :)) )

phần trên nó thêm 1 số tính năng, tools cho ai cần dung thì dùng, để dùng đc thì trả $25/tháng . (ko ai quan tâm làm gì)
Min rút là 30
quan trọng:

VIP chuyển từ point bonus chỉ tồn tại 30 ngày và lãi (vip từ repurchase vip đc bonus) sẽ không cho upline hưởng hoa hồng gì cả.

=>>anh em chơi free thì nghỉ hết đi

phần trên nó thêm 1 số tính năng, tools cho ai cần dung thì dùng, để dùng đc thì trả $25/tháng . (ko ai quan tâm làm gì)
Min rút là 30
quan trọng:

VIP chuyển từ point bonus chỉ tồn tại 30 ngày và lãi (vip từ repurchase vip đc bonus) sẽ không cho upline hưởng hoa hồng gì cả.

=>>anh em chơi free thì nghỉ hết đi

Trời ơi công post gần 2 tháng :((

mấy ong có ref nhiều cũng hết "ngồi mát ăn bát vàng" rồi nhé.......:D

thế là sao.mình mới renew tháng tiếp theo có ảnh hưởng gì ko

nói chung là dừng chơi,thằng này càng ngày càng điên với nó,lãi càng ngày càng thấp,giờ lại thế này nữa :binhsua117:

cai nao cung dc het bac oi

Bạn transfer nó qua unpaid balance rồi dùng $ ở đây để up

lãi vẫn thấp nhưng a e nên thông cảm, dù gì nó vẫn cố gắng sống qua bão nên hơi khó khăn, thông cảm đi.;

Cái thông báo kia thì anh em chơi free nghỉ hết à ? Nó ảnh hưởng tới tất cả các VIP từ trước đến nay à hay chỉ VIP sau đợt bảo trì này thôi ??

Cái thông báo kia thì anh em chơi free nghỉ hết à ? Nó ảnh hưởng tới tất cả các VIP từ trước đến nay à hay chỉ VIP sau đợt bảo trì này thôi ??
cũng chưa rõ, có thể là chỉ áp dụng đối với những acc chưa chyển vip. Vậy thì còn may ra, ko thì những acc free sẽ ko chơi được nữa. MMO năm nay lắm sóng gió quá

cũng chưa rõ, có thể là chỉ áp dụng đối với những acc chưa chyển vip. Vậy thì còn may ra, ko thì những acc free sẽ ko chơi được nữa. MMO năm nay lắm sóng gió quá
Nó mà áp dụng cho cả những acc trước đó thì khác gì ăn cướp :(

Tầm khi nào thì áp dụng bác? acc em chưa lên vip nữa, 17/6 mới lên vip đc, hy vọng nó áp dụng trễ vài ngày
Haizzz

Chờ xem nó áp dụng như thế nào, nhưng chắc chắn là các acc free chưa chuyển vip sẽ không chơi dc nữa.

Nghề mới cho anh em kiếm 5-10$/ ngày

Chờ xem nó áp dụng như thế nào, nhưng chắc chắn là các acc free chưa chuyển vip sẽ không chơi dc nữa.

Nghề mới cho anh em kiếm 5-10$/ ngày
Hy vọng chuyển vip kịp, thay đổi chính sách nhanh quá k kịp trở tay luôn, haizz éo mẹ đời

vãi luyện chưa, còn 4 ngày nữa chuyển VIP thì cái này chết toi à , hi vọng mong manh rồi :binhsua139:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week