Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
phí rút 10% trong bao nhiêu tháng thế. Nó cứ duy trì mãi thì cũng không ăn thua

Nếu compound lên thì cũng đáng kể rồi, hơn nữa bây jo việc ăn matrix dễ dàng hơn, nên về lâu dài sẽ có thu nhập nhiều hơn trước.

pác ới ! em có 5WMZ nhưng nó ko có cổng WMZ giờ em muốn đổi sang payza pác eagle giúp em nhé ! em còn 3h`

em mới up silver..em thấy nó bắt đầu chia lãi và vì vậy mục cash available đã hiển thị số tiền..Tuy nhiên ở bên cạnh mục cash available có dòng chữ "transfer to unpaid wallet"...Cái này nghĩa là thế nào..MOng các bác giải thích..

gio em con 1 acc fr con 17 ngay nua moi het han ma moi dc co 150 bonus point. vay co nen choi nua ko nhi. em thay co ng bao la duoi 100 vip thi ko nen upgrade. vay co nen choi tiep acc nay ko nhi

gio em con 1 acc fr con 17 ngay nua moi het han ma moi dc co 150 bonus point. vay co nen choi nua ko nhi. em thay co ng bao la duoi 100 vip thi ko nen upgrade. vay co nen choi tiep acc nay ko nhi
Thoải mái đi bạn. 17 ngày nữa nó nhảy nhanh lắm. Đảm bảo bạn trên 100

Không nên chơi nữa vì chắc chắn bạn sẽ không đủ 100VIP sau khi trừ. Mua 1 cái acc của chủ thớt đi cho nhanh, có 1$ thôi.

Tính kỹ hơn nè: 17 ngày phải được 50 point nữa thì mới đạt 100VIP sau convert, chia ra là trung bình 3 point/ngày. Mức lãi lý tưởng 1.5%/ngày cho tất cả các ngày cũng không đủ để bạn đạt 100VIP:

lần trước rút đc 27$ về lr thì lr ra đi giờ ko biết rút về pm thì cóa gì không nữa!!! sợ quá kiểu này nó chơi lần nữa chắc cắn lưỡi!!! :binhsua23:

Không nên chơi nữa vì chắc chắn bạn sẽ không đủ 100VIP sau khi trừ. Mua 1 cái acc của chủ thớt đi cho nhanh, có 1$ thôi.

Tính kỹ hơn nè: 17 ngày phải được 50 point nữa thì mới đạt 100VIP sau convert, chia ra là trung bình 3 point/ngày. Mức lãi lý tưởng 1.5%/ngày cho tất cả các ngày cũng không đủ để bạn đạt 100VIP:

Anh ơi chủ thớt bán acc à
Mà 100point e thấy cũng ok rồi chứ
A có rảnh tính xem lỗ lãi thế nào mà a bảo bỏ
E cảm ơn!!!

chát vs support là đổi dược mail dăng kí hả cậu . có thể chỉ rõ hơn về nội dung tn dc ko cậu

có thật là đổi được không bạn? mình cũng đang muốn đổi, vì lúc đầu mình lấy mail chính đăng ký luôn :(

Anh ơi chủ thớt bán acc à
Mà 100point e thấy cũng ok rồi chứ
A có rảnh tính xem lỗ lãi thế nào mà a bảo bỏ
E cảm ơn!!!

150 point , 17 ngày nữa thì đc tầm 180 point thôi em. Tới ngày sang VIP chỉ đc 80 VIP, lãi chả đc bao nhiu đâu em. Nếu xác định chơi tiếp thì reg acc khác và làm việc đầy đủ hằng ngày ....

có ai bị dep bằng egopay thì bấm số tiền rồi submit nó ra trang mới mà ko có cái nút để chuyen đến gate egopay ko nhỉ

150 point , 17 ngày nữa thì đc tầm 180 point thôi em. Tới ngày sang VIP chỉ đc 80 VIP, lãi chả đc bao nhiu đâu em. Nếu xác định chơi tiếp thì reg acc khác và làm việc đầy đủ hằng ngày ....
Anh animax ơi thế 100 vip trở lên là cũng được a nhỉ

Vừa rồi bị mất 3 ngày ko cỗng nữa
Bh pải tink xem lãi lời thế nào nếu đầu tư
Mong a phản hồi sớm!!!
Thanks

Anh animax ơi thế 100 vip trở lên là cũng được a nhỉ

Vừa rồi bị mất 3 ngày ko cỗng nữa
Bh pải tink xem lãi lời thế nào nếu đầu tư
Mong a phản hồi sớm!!!
Thanks

Uh tầm 100 VIP trở lên là ok. Tốt nhất là trên 110 VIP mới nên đầu tư tiếp .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week