Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Transaction of 1.8 USD to account U4098016 was successfully completed.
Transaction batch#: 23250699

Timestamp:
05.30.2013, 06:08​

- - - Updated - - -

Các bạn nào up + mua vip từ ngày 29/5 trở đi thì sẽ trừ 10% tiền RCB nhé, do tiền rút nó trừ 10% tính từ ngày 28

Eagle ơi cho hỏi là bữa sự cố nó nói vip + thêm 3 ngày nhưng sao vào báo cáo vẫn chưa thấy vip + thêm 3 ngày sống ? Có ai bị ko vậy

pác eagle ơi ! em post hết 30 ngày rồi giờ chỉ còn có 5h nữa ! mà em chưa có 5$ để lên Bronze pác có thể bán cho em 5$ = cark dt dc ko ạ ? ( em là ref của pác ) ( Chỉ còn 5h nữa thôi là hết rồi !!!)

bác eagle cho em hỏi,em muốn đổi email đký có được không?và send vào mail nào hay chat với skype nào

Cậu chát với support barbara , giải quyết rất nhanh và nhiệt tình, skype: barbarella623

- - - Updated - - -

Eagle ơi cho hỏi là bữa sự cố nó nói vip + thêm 3 ngày nhưng sao vào báo cáo vẫn chưa thấy vip + thêm 3 ngày sống ? Có ai bị ko vậy

Cậu kiểm tra lại xem, cái này bữa mình ko chú ý nên cũng ko rõ, cậu xem ở ngày hết hạn Vip xem có j thay đổi ko

pác eagle ơi ! em post hết 30 ngày rồi giờ chỉ còn có 5h nữa ! mà em chưa có 5$ để lên Bronze pác có thể bán cho em 5$ = cark dt dc ko ạ ? ( em là ref của pác ) ( Chỉ còn 5h nữa thôi là hết rồi !!!)

haizz, nếu thật sự cậu kẹt thì gửi mã thẻ viettel 100k qua sdt more info rồi báo danh id để mình up cho qua chức năng PIF

- - - Updated - - -

Cũng đang có một câu hỏi tương tự như vậy! Chủ thớt trả lời mình với nha !

Đã trả lời ở # trên nhé :binhsua39:

Mình kiểm rồi chẳng thay đổi. Chưa + thêm 3 ngày vip sống.

chát vs support là đổi dược mail dăng kí hả cậu . có thể chỉ rõ hơn về nội dung tn dc ko cậu

chát vs support là đổi dược mail dăng kí hả cậu . có thể chỉ rõ hơn về nội dung tn dc ko cậu

Chát với bà ấy nói mail bị hack, bị khóa....nhờ đổi mail khác

Giả sữ mình up cho ref mình qua chức năng PIF vậy khi ref mình rút qua cổng nào nhỉ ? Mình dep LR lẫn PZ

thì cứ nói chuyện với bà ý bằng tiếng anh,muốn đổi email,cái mà tôi đã nhập vào khi tôi đăng ký nick adsprofitreward,bà có thể giúp tôi được không?tôi cần gửi những thông tin gì để có thể thay đổi email....

Ads bị cú LR tổn thất nhiều lắm cậu à. Ai củng vậy thôi

Giả sữ mình up cho ref mình qua chức năng PIF vậy khi ref mình rút qua cổng nào nhỉ ? Mình dep LR lẫn PZ

cùng câu hỏi, thớt giúp với :binhsua43:

Sao phải bỏ. Ai bán ai bỏ kệ ai mình chiến thì cứ chiến cậu ơi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom