Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Mới del LR chuyển qua PM xong , nhưng vẫn chưa rút thử để xem có đc không, có ai chuyển qua mà rút về đc chưa ?

chủ thớt cho em hỏi. Nếu up vip thì có đc BN 6$ như ngày trc không thế ????
Lúc mới đăng kí nick cách đây gần 2 tháng thấy ghi là BN 6$ và RB 100% mà.

Mới del LR chuyển qua PM xong , nhưng vẫn chưa rút thử để xem có đc không, có ai chuyển qua mà rút về đc chưa ?

Ta và anh eagel đã rút thành công về PM dùa chưa dep bằng PM bao giờ! Hiện nay các bạn nên dùng triệt để PM. và khi tiền về thì nên sell ngày để tránh sự cố không hay.

PZ phải very mới upgrage được hả các cậu ?? Mình dep vô lr giờ qua xài pz upgrage vừa mua xong chả biết như thế nào ?? Với lại nó nói +3 ngày sống thêm của vip mình chưa thấy luôn. Có ai nhận được thêm 3 ngày sống của vip ko ?

Khó verify vl ra mà cứ bắt very là thế éo nào các bác nhỉ

A Eagle làm ơn xác nhận vấn đề payza lên #1 giúp cho mem thấy. Không biết có phải verify ko ? Đang lo quá có mấy đứa bạn toàn xài pz chờ ngày upgrage mà giờ nói vậy.

chủ thớt cho em hỏi. Nếu up vip thì có đc BN 6$ như ngày trc không thế ????
Lúc mới đăng kí nick cách đây gần 2 tháng thấy ghi là BN 6$ và RB 100% mà.

Không có vụ bonus 6$ và RCB 100% nhé. Lúc đầu acc free nhận duy nhất 6$.Các mem đầu tư RCB 100%. Nhưng sau đó có nhiều vấn đề phát sinh nên mình chuyển qua RCB cho acc Free 2$/ tháng. Với acc đầu tư thì up to 200%.So với ban đầu thì mức RCB đã tăng lên rất nhiều rồi

- - - Updated - - -

A Eagle làm ơn xác nhận vấn đề payza lên #1 giúp cho mem thấy. Không biết có phải verify ko ? Đang lo quá có mấy đứa bạn toàn xài pz chờ ngày upgrage mà giờ nói vậy.

Xácn nhận là cần ver payza nhé,thời gian vừa qua có 1 số mem invest payza bẩn nên nó làm như vậy để đảm bảo độ an toàn thôi. Nếu ko ver dc payza thì có thể dùng STP, EGO, PM và OK pay mà.

Những Acc trước đã dep bằng LR thì có thể rút về cổng nào tùy ý. Nên rút về PM và sell cho được giá. PM hiện tại độ trust không cao nên không nên giữ quá lâu và nhiều

Transaction of 2.00 USD to account U3432042 was successfully completed.

Transaction batch#: 23250539

Timestamp:
05.30.2013, 06:01​

- - - Updated - - -

Transaction of 2.00 USD to account U4032292 was successfully completed.

Transaction batch#: 23250581

Timestamp:
05.30.2013, 06:02

- - - Updated - - -

Transaction of 1.8 USD to account U5755212 was successfully completed.

Transaction batch#: 23250612

Timestamp:
05.30.2013, 06:04

- - - Updated - - -

Bạn nào có ID: crishtina401 để lại PM hoặc VCB để nhận RCB nhé

Transaction of 1.8 USD to account U4098016 was successfully completed.

Transaction batch#: 23250699

Timestamp:
05.30.2013, 06:08​

- - - Updated - - -

Các bạn nào up + mua vip từ ngày 29/5 trở đi thì sẽ trừ 10% tiền RCB nhé, do tiền rút nó trừ 10% tính từ ngày 28

bác eagle cho em hỏi,em muốn đổi email đký có được không?và send vào mail nào hay chat với skype nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom