Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
sao quớt lại của í gồ mà lại như này?
Originally Posted by nmai ???????????????

- - - Updated - - -

Đang đọc, ngâm cứu cách post ads, tí xíu nữa up ảnh màn hình lên hỏi nhé phe mình?
:D
luôn chào đón các ref ngoài zà hú nhé (more info)

sao tên này bắt em click mỏi tay mà ko hiện chỗ copy như trong hướng dẫn eagle ?

sao tên này bắt em click mỏi tay mà ko hiện chỗ copy như trong hướng dẫn eagle ?

Nó mới thay đổi rồi, ở step 1 em xem 5 ads, sau đó qua step 2 mới có mẫu để copy.

Nó mới thay đổi rồi, ở step 1 em xem 5 ads, sau đó qua step 2 mới có mẫu để copy.
Đúng rồi, may mà mình hiểu tí English, tới đây đã xong chưa eagle

?

Đúng rồi, may mà mình hiểu tí English, tới đây đã xong chưa eagle

?
xong rồi đó người đẹp, quay lại back office xem nó ra màu xanh là ok

- - - Updated - - -

Hôm nay cuối tuần, các anh chị em ghé đông ghê :binhsua141:
There are currently 68 users browsing this thread. (15 members and 53 guests)

Please make sure that, when you are promoting AdsProfitRewards, do not associate us with any other company.

Vẫn còn 1 màu đỏ đáng thất vọng, chả lẽ mình ko hợp với mmo sao ?

Please make sure that, when you are promoting AdsProfitRewards, do not associate us with any other company.

Vẫn còn 1 màu đỏ đáng thất vọng, chả lẽ mình ko hợp với mmo sao ?

ko phải cái này. cái có time đếm ngược ý, 23 h...

ko phải cái này. cái có time đếm ngược ý, 23 h...
wow wow ý anh là chỗ này?

Tức là sau 1 ngày nữa mình post lại đúng ko a ? em đã hiểu, mới vừa hiểu.

wow wow ý anh là chỗ này?

Tức là sau 1 ngày nữa mình post lại đúng ko a ? em đã hiểu, mới vừa hiểu.

chuẩn girl ! Mỗi ngày làm 1 lần trong khoảng time 10h sáng - > đêm, làm lúc nào cũng dc

chuẩn girl ! Mỗi ngày làm 1 lần trong khoảng time 10h sáng - > đêm, làm lúc nào cũng dc
Đc rồi mừng quá, oke a. rồi làm tới khi còn 1ngay , em nạp vào 10$ nâng cấp và tiếp tục post . thế là xong hả a ? cũng đơn giản quá, tưởng nó rất phức tạp. thật ko ngờ /

Đc rồi mừng quá, oke a. rồi làm tới khi còn 1ngay , em nạp vào 10$ nâng cấp và tiếp tục post . thế là xong hả a ? cũng đơn giản quá, tưởng nó rất phức tạp. thật ko ngờ /

còn 0 ngày thì renew lại ( xem #1) để chơi free thêm 30 ngày nữa, lần về 0 ngày thứ 2 mới up. mà nếu có $ thì up mua vip ngay cũng tốt

còn 0 ngày thì renew lại ( xem #1) để chơi free thêm 30 ngày nữa, lần về 0 ngày thứ 2 mới up. mà nếu có $ thì up mua vip ngay cũng tốt
cảm ơn đội bạn đã hỗ trợ nhiệt tình, có site mới em làm ref nhiệt tình......

cảm ơn đội bạn đã hỗ trợ nhiệt tình, có site mới em làm ref nhiệt tình......

hiếm khi có hàng free lắm, chuẩn bị ít $ sang tháng 5 dep luôn site mới nhé :binhsua135:

hiếm khi có hàng free lắm, chuẩn bị ít $ sang tháng 5 dep luôn site mới nhé :binhsua135:
tháng 5 rồi đây anh, ko có thì mua ít $ LR cũng đc mà. oke, có site mới em làm ref.

tháng 5 rồi đây anh, ko có thì mua ít $ LR cũng đc mà. oke, có site mới em làm ref.

nói đùa chứ a ít khi tuyển ref lắm, site này do cái duyên nên mới bon chen lên đây thôi em

nói đùa chứ a ít khi tuyển ref lắm, site này do cái duyên nên mới bon chen lên đây thôi em
oke a, giờ đi tìm mấy site nữa để ngâm cứu........... cảm ơn a nhé.

Ủa sang tháng 5 này có site mới cũng cho chơi free theo dạng như thế này hả bác , bác có tuyển ref ko để em theo bác kiếm tý cháo :binhsua141:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week