Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
lãi hôm nay đc 1% :((

còn 9 tiếng nữa hết hạn có nên gia hạn từ giờ ko nhỉ

- - - Updated - - -

Trong ngày hôm nay gia hạn lúc nào cũng dc mà

- - - Updated - - -

3 hôm trước của em hết hạn vào ko thấy chữ renew đâu cả mà chỉ thấy chữ join now nhưng do vẫn trong ngày nên bấm vào vẫn gia hạn lại 30 ngày ok mà . Chỉ cần bạn dừng để quên gia hạn sau khi hết thời hạn quá 1-2 ngày là được

3 hôm trước của em hết hạn vào ko thấy chữ renew đâu cả mà chỉ thấy chữ join now nhưng do vẫn trong ngày nên bấm vào vẫn gia hạn lại 30 ngày ok mà . Chỉ cần bạn dừng để quên gia hạn sau khi hết thời hạn quá 1-2 ngày là được

chuẩn men !.............................

Originally Posted by kid12114 còn 9 tiếng nữa hết hạn có nên gia hạn từ giờ ko nhỉ

- - - Updated - - -

ủa, hôm bữa của mình hết hạn, cái lúc đăng nhập vô post bài, thì nó bắt phải gia hạn rồi mới làm gì thì làm, nên mình nghĩ cũng không cần lo lắng lắm, hết hạn là tự nó bắt gia hạn thôi, có điều siêng đăng nhập vào là ok :D

ủa, hôm bữa của mình hết hạn, cái lúc đăng nhập vô post bài, thì nó bắt phải gia hạn rồi mới làm gì thì làm, nên mình nghĩ cũng không cần lo lắng lắm, hết hạn là tự nó bắt gia hạn thôi, có điều siêng đăng nhập vào là ok :D
Nói chung cũng ko quan trọng lắm, cứ renew vào ngày cuối cùng cho dễ quẩn lý, về 0 ngày lần 2 thì up dc rồi

Your Silver membership Expire in 13 days, 8 hours, 44 minutes, 49 seconds trong khi acc của em up là ngày 19/03, vậy giờ em renew được không anh?

Your Silver membership Expire in 13 days, 8 hours, 44 minutes, 49 seconds trong khi acc của em up là ngày 19/03, vậy giờ em renew được không anh?

bạn đang là silver không renew nhé, tầm 5 ngày nữa kéo về 50% để lấy 10$ up tháng kế

bạn đang là silver không renew nhé, tầm 5 ngày nữa kéo về 50% để lấy 10$ up tháng kế

tới ngày 19/04 mới đủ 30 ngày trog khi 13 này nữa là hết hạn, vậy up tiếp 10$ vao ngày thứ 12 hả anh

tới ngày 19/04 mới đủ 30 ngày trog khi 13 này nữa là hết hạn, vậy up tiếp 10$ vao ngày thứ 12 hả anh

đúng rồi cậu, up vào ngày 12 hay 13 cũng dc

- - - Updated - - -

:m000: post ass mệt vãi lù...................

nhanh mà :binhsua03:

Sao mình đk ko nhận đc BN thế bạn ? có cách nào khác để tham gia nó ko bạn ?

Đã up silver hôm này chờ chủ thớt RB
ID ads: quanghuy
LR: U1356326
chế độ RB 2$ hàng tháng

Tối check hàng và RB luôn nhé, các cậu lưu ý để thêm hộ mình cái sponsor để mình tiện log acc check

Mới đăng ký mà đòi bonus à người đẹp ! chơi free thì sau 2 tháng up silver nhá
còn dep tiền luôn thì pm thread nhận rb thôi :))

Mới đăng ký mà đòi bonus à người đẹp ! chơi free thì sau 2 tháng up silver nhá
còn dep tiền luôn thì pm thread nhận rb thôi :))
Không phải, ý mình là lúc đk xong nó tặng 10$ để chơi free đó. mà tk của mình lại ko đc nhận 10$ đó.

Bạn có thể xem kỹ hơn tại #1, nếu có j không hiều pm y/h more info nhé

Không phải, ý mình là lúc đk xong nó tặng 10$ để chơi free đó. mà tk của mình lại ko đc nhận 10$ đó.

không phải tặng 10 $ để chơi free mà là 100 point, số point này sẽ sinh lời, sau 2 tháng chơi free thì sẽ có từ 130- 150 vip (mua 1 vip = 1$ ) . Khi đó cần bỏ 10$ vào nâng cấp thì sẽ được hưởng lãi từ số vip này và có thể rút về khi lãi đủ 20$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week