Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
ref đã mấy ngày giờ mới báo danh.
ID fathangthu
nếu mình dep vào 200$ đc nhiêu RCB vậy cậu

- - - Updated - - -

hiếm khi có hàng free lắm, chuẩn bị ít $ sang tháng 5 dep luôn site mới nhé :binhsua135:

tháng 5 có site gì mới vậy cậu

ref đã mấy ngày giờ mới báo danh.
ID fathangthu
nếu mình dep vào 200$ đc nhiêu RCB vậy cậu

- - - Updated - - -

tháng 5 có site gì mới vậy cậu

Cậu dep 200:
- Up 10 $: Rb 2$
- Mua 190 Vip: RB 9.5$
RB qua LR nhé

đã vô site bình thường nhé
cho em hỏi chút, cash available là tiền chia lãi hàng ngày, vậy muốn rút tiền này thì mình phải tranfer số tiền đó vào main balance hay mình phải tranfer vào đâu ?

cho em hỏi chút, cash available là tiền chia lãi hàng ngày, vậy muốn rút tiền này thì mình phải tranfer số tiền đó vào main balance hay mình phải tranfer vào đâu ?

Bạn transfer vào unpaid wallet thì sẽ dc rút về! còn nếu transfer qua Purchase thì xin lỗi ko có cách nào để rút tiền về ngoài việc dùng tiền đó upgrade hoặc buy vip

Vay minh lay 10$ tu unpaid wallet ra upgrade duoc ko anh phong, em lo tranfer tu cash available vao het roi, gio lam sao anh, hix

Vay minh lay 10$ tu unpaid wallet ra upgrade duoc ko anh phong, em lo tranfer tu cash available vao het roi, gio lam sao anh, hix

Bạn nhấn transfer nó sẽ nhảy qua purchase balance và có thể dùng để up
Mình nói lại các balance cho các bạn dễ hiểu:
cash: Lưu trữ tạm thời tiền lãi hàng ngày, tự động chuyển qua unpaid sau 24h. Khi nhẫn transfer nó sẽ nhảy qua unpaid
Unpaid: Dùng để rút về, khi nhấn transfer sẽ nhảy qua purchase
purchase: Dùng để up/ mua vip

cash: Lưu trữ tạm thời tiền lãi hàng ngày, tự động chuyển qua unpaid sau 24h. Khi nhẫn transfer nó sẽ nhảy qua unpaid

Vậy là có thể chuyển 10$ qua để đóng fee sliver rồi,mừng quá. cám ơn anh đã support, hy vọng nó như z******* ngày xưa cho anh em kiếm thật nhiều money.

Vậy là có thể chuyển 10$ qua để đóng fee sliver rồi,mừng quá. cám ơn anh đã support, hy vọng nó như z******* ngày xưa cho anh em kiếm thật nhiều money.

Ôi lính mới hả. Gud lắc nhá.....
:binhsua146:

Góp cái ảnh nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779