• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Thảo luận]Các cách thanh toán trong Captcha

Status
Not open for further replies.
Mới đọc bài viết của bạn xong mình check lại thấy nó trả tiền cho mình rùi nè :D zui quék , thanks :D

Hi, cái thằng này ko như Lr nên ko phải đợi lâu :D có tiền là vui rồi vất vả tý nhưng mà thích :D

Mình k thjk từ từ nên mình dùng nồi áp suất =)) keke

CÁc bạn toàn pay qua WMZ àh sao ko pay qua AP lần đâu minh pay từ 12h30' trưa thì 4h tiền có rùi

cho mình hỏi mình rút tiền ở pix lần đầu.rút 8$ qua paypal mình chọn other world(not india).mình yêu cầu rút 2 ngày rồi.pix cũng thông báo là payments request done to paypal.mà sao mình k thầy tiền đâu cả.kiểm tra email paypal mình vẫn đúng mà.mình vào mục read it đọc thử thì thấy nó bảo là khi bạn yêu cầu rút tiền sẽ theo các bước là :1)trong quá trình xử lý tiền trong tài khoản chưa bị trừ. 2)hoàn thành xong quá trình xử lý tiền bị trừ và chờ một khoảng thời gian nữa.nhưng mà mình thắc mắc cái câu payment request done to paypal .tức là đã chuyển tiền sang paypal rồi mà sao mình vẫn chưa nhận đc.có ai gặp trường hợp này chưa.làm ơn giải thích dùm thằng sv bị rớt luận văn này với.đói ........quá.thank all

payment request done to paypal : mình nghĩ câu này hiểu là lời yêu cầu thanh toán đc gửi đi, chứ thanh toán chưa hoàn thành đâu bạn.
Mọi thứ đều làm đúng, vậy chờ 1 time nữa xem sao nhé, hic, sao ko pay wa WMZ rút về vn cũng dễ nữa

hi hi.cảm ơn bạn nhìu .khi khi.mình viết nhầm payment done to paypal.chứ k phải payment request .sr

Hic. vậy là sao. Thoy chờ mai mấy pro captcha lên sẽ trả lời cho bạn =.="

um.mình cảm ơn.mình up cái hình mà pix thông báo lun.mong mọi người giúp đỡ

Attachments

52.6 KB · Views: 48
pay qua WMZ là nhanh nhất rùi! mình pay chưa bao giờ phải chờ quá 5 tiếng cả. pay tầm trưa là nhanh nhất, có khi vừa order là 5p' sau nhận tiền ngay. mình dùng WMZ và lấy code qua vietel vẫn nhanh lam, không quá 1 p' đâu!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom