[Thảo luận]Các cách thanh toán trong Captcha

Status
Not open for further replies.

yencuongxxx

Junior
Reactions
34
MR
0.003
Các cậu có ai biết chính xác tham gia group nhỏ hay vừa gì đó . Nói chung là khoảng bao nhiêu $ thanh toán qua LR sẽ nhanh, biết như vậy thì anh em sẽ để giành pay LR có lời hơn! Thank!

thanhhoa

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Chat with me via Skype
Wmz thì pay ổn định rồi, còn thằng Lr thì hơi lâu :D có lẽ số lượng mem pay qua Lr quá lớn nên toàn phải xếp hàng :D pay có mấy $ qua Lr mà mất 3 4 ngày mới nhận đc, hihi qua Wmz là ổn định nhất :D ai mà ko chuyển tiền đc qua Wmz thì suppost cho nó, hỗ trợ tốt :)

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai trả lời dùm mình với mình add group pixprofit rồi, trong mỗi acc con có hơn 1$, acc chính 2$ mà sao số tiền acc con ko cộng vô acc chính. Mình vô acc chính mò mò điền vào ô Payout số Pics done , làm sao ko biết nhấn 3 4 cái payout lun,nhưng tiền acc chính vẫn ko tăng lên mà chỗ acc phụ lại mất hết số Pics done. Vậy là sao help me :(
Còn acc chính đủ 3$ rồi mình nhấn Order Payment thì vẫn ko thấy động tĩnh gì, chắc fai mấy ngày wmz mới nhận đc fai ko mí bạn?

haphuong2806

Banned
Reactions
352
MR
0.000
Ai trả lời dùm mình với mình add group pixprofit rồi, trong mỗi acc con có hơn 1$, acc chính 2$ mà sao số tiền acc con ko cộng vô acc chính. Mình vô acc chính mò mò điền vào ô Payout số Pics done , làm sao ko biết nhấn 3 4 cái payout lun,nhưng tiền acc chính vẫn ko tăng lên mà chỗ acc phụ lại mất hết số Pics done. Vậy là sao help me :(
Còn acc chính đủ 3$ rồi mình nhấn Order Payment thì vẫn ko thấy động tĩnh gì, chắc fai mấy ngày wmz mới nhận đc fai ko mí bạn?

Khi add acc phụ vào với acc chính thì nó sẽ ko được + tiền đâu bạn ak. Khi bạn dis ra khỏi acc chính thì số tiền đó vẫn còn.
Còn khi đã đủ 3$ bạn payment rồi thì chờ. 1, 2 hôm họ sẽ thanh toán cho bạn.

xuanduc987

Hero
Reactions
2,396
MR
0.002
Đã thử pay qua PP, request sáng thì tầm chiều tối -> đêm hôm đó là có tiền
WMZ thì ngay buổi chiều
LR: hên xui

dạo này wmz cũng pay chậm chả biết thế nào nữa

Wmz chưa bao h pay chậm, nó pay vào tầm 12h đến 14h hàng ngày h Việt Nam, bạn yêu cầu thanh toán lúc 11h thì trong khoảng 12 - 14h bạn đã có tiền. Chưa bao h là chậm cả, nên đừng sợ cam quýt :D

Thì ra là nên kiu nó pay lúc 12h đến 14h , vậy mà mình kiu nó pay trái giờ hèn gì fai đợi hum wa tới giờ, hjc

Pay nhiều thì có kinh nghiệm thui :D tốt nhất nên pay trc 12h thì ko phải đợi lâu :D mình toàn pay lúc 11h :D tầm 1h là có tín hiệu tiền về.hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week