[Thảo luận]Các cách thanh toán trong Captcha

Status
Not open for further replies.

thanhhoa

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Chat with me via Skype
Trong khi PTC liên tục bị ăn cam thì captcha là một giải pháp hợp lý cho những newmember, chỉ cần bỏ thời gian, cần cù chịu khó là có thể có được thành công của mình. Đã có nhiều toppic nói về việc tạo ID, cách gõ.... nhưng chưa có toppic nào nói về các cách thanh toán trong chaptcha để ae theo dõi và thảo luận. Mình lập toppic này mong các bro chỉ đường dẫn lối và cập nhật tin tức mới nhất về việc thanh toán trong các site captcha cho a e biêt:D có j mong các bác đừng quăng bom e nha.

P/s : Mình muốn hỏi mọi người là việc pay qua Lr của thằng pix thì mất bn thời gian, trc đây mình chỉ pay qua Wmz và tầm trưa là có tiền về, còn pay qua Lr cũng 3 ngày rồi mà chưa thấy có tiền :D ai biết thì chỉ giáo cho ae yên tâm đc ko ? :binhsua03::binhsua03:

ecapteam

Newbie
Reactions
208
MR
0.000
Tốt nhất nên gia nhập GROUP lớn như teamteenheart đi và muốn có tiền về nhanh thì phải làm cách đó, hoặc gia nhập teamleader nào mà LR pay vừa tầm, request ko lâu, cả wmz và LR thì tham gia.

gacutcut

Newbie
Reactions
114
MR
0.000
tự gõ như mình nè pixprofit + maytram 2-3 hôm tiền về. newbie từ thứ 6 đến h kiếm được 20$. đương nhiên là phải thức hơi khuya :D

@ Ecap : Nếu mình tham gia Group thì đâu cần lập píc đâu bạn, mình chỉ đưa ý kiến để mọi người chia sẻ thông tin về cách thanh toán của mấy thằng cạp cạp này thoy :D
@gacucut :D vì đồng tiền cả mà bạn, mà bạn thanh toán qua đâu vậy . Lr hay Wmz ?

haphuong2806

Banned
Reactions
352
MR
0.000
Trong khi PTC liên tục bị ăn cam thì captcha là một giải pháp hợp lý cho những newmember, chỉ cần bỏ thời gian, cần cù chịu khó là có thể có được thành công của mình. Đã có nhiều toppic nói về việc tạo ID, cách gõ.... nhưng chưa có toppic nào nói về các cách thanh toán trong chaptcha để ae theo dõi và thảo luận. Mình lập toppic này mong các bro chỉ đường dẫn lối và cập nhật tin tức mới nhất về việc thanh toán trong các site captcha cho a e biêt:D có j mong các bác đừng quăng bom e nha.

P/s : Mình muốn hỏi mọi người là việc pay qua Lr của thằng pix thì mất bn thời gian, trc đây mình chỉ pay qua Wmz và tầm trưa là có tiền về, còn pay qua Lr cũng 3 ngày rồi mà chưa thấy có tiền :D ai biết thì chỉ giáo cho ae yên tâm đc ko ? :binhsua03::binhsua03:

Thanh toán qua WMZ là nhanh nhất, chỉ 1 ngày là được. Mình không biết tại sao của mọi người pay về LR lại lâu, nhưng mình Pay về LR cũng chỉ mất 1 ngày, chậm nhất là 3 ngày. Nếu muốn nhanh có $ thì pay về WMZ nhé bạn.

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Tốt nhất nên gia nhập GROUP lớn như teamteenheart đi và muốn có tiền về nhanh thì phải làm cách đó, hoặc gia nhập teamleader nào mà LR pay vừa tầm, request ko lâu, cả wmz và LR thì tham gia.

đúng đó tham gia nhóm mình nhận LR lúc nào cũng ok hết :))

Ko đáo để, thì bị ăn hiếp dễ lắm :D bản tính hiền lành, nhưng hơi khó nhằn :D
@ Phương : trc mình toàn pay qua Wmz, lần này định thử qua LR xem mà thấy lâu quá :D

WMZ là pay vào 12h30, nhanh hơn Lr nhiều. Trc lần pay này mình toàn pay qua Wmz, lần này thử pay qua Lr mới thấy lâu thực sự :-S ko biết chờ bao lâu nữa :D

infrocker

Senior
Reactions
259
MR
0.008
giá LR hơn WMZ bao nhiêu đâu, mình thích WMZ hơn vì nó pay nhanh, bảo mật cũng khá cao, chẳng bg pay qua LR cả

Ặc, thằng Wmz nó có gửi code về đâu, hm trc gd ko lấy đc code support cho nó thi mãi mấy tiếng sau nó mới gửi code về, lúc đấy tắt máy tính rồi, hết gd luôn. Đang support nó để xoa cái sms đi mà chưa thấy nó trả lời.híc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week