• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

haiz.ý kiến cá nhân răng:
share kèo chỉ là share kèo. Đã theo thì phải chấp nhận rủi ro.
Nếu kèo nào cũng ăn đc, thì chẳng có ai lỗ chắc.
Vớ vẩn.
forex ko phải cái gì cũng chắc chắn 100% đc. Ai chả có lúc sai.
Nói chuyện đừng đá đểu nữa đi. phiền lắm

Bác share đc thì bác share, không thì thôi.[/QUOTE
Share làm gì tự chiến mình đi đừng khoe mình giỏi lên đây
thế bác nghĩ mình share để khoe mình giỏi sao ? thế bạn thấy các topic share kèo để chơi BET nó có ý nghĩa thế nào ? sharet bet đúng cũng kêu giỏi sao ? ý nghĩ điên cuồng . À thông báo luôn mình biết bạn là ai rồi đừng có lảm nhảm nữa !

bạn khoe gioi lên mà toàn sai
ví sao eu dow quá vậy cũng khoe giỏi lên, kèo cũng khoe lên qua 2 cái đó biết bác giỏi rồi. thôi đừng khoe nữa

thế bác nghĩ mình share để khoe mình giỏi sao ? thế bạn thấy các topic share kèo để chơi BET nó có ý nghĩa thế nào ? sharet bet đúng cũng kêu giỏi sao ? ý nghĩ điên cuồng . À thông báo luôn mình biết bạn là ai rồi đừng có lảm nhảm nữa !

mình biết bạn là ai rồi :)) Mod xem được IP hay quá . Còn về topic này thì kèo share ai theo thì theo không theo thì thôi đừng vào phá đám , chơi FX mà các bạn không chịu tìm hiểu lại muốn có người share 100 phát 100 trúng . Vừa lười vừa tham :))

mình biết bạn là ai rồi :)) Mod xem được IP hay quá . Còn về topic này thì kèo share ai theo thì theo không theo thì thôi đừng vào phá đám , chơi FX mà các bạn không chịu tìm hiểu lại muốn có người share 100 phát 100 trúng . Vừa lười vừa tham :))
IP thì liên quan gì đến đây
biết thì nói đi úp mở làm gì

bạn khoe gioi lên mà toàn sai
ví sao eu dow quá vậy cũng khoe giỏi lên, kèo cũng khoe lên qua 2 cái đó biết bác giỏi rồi. thôi đừng khoe nữa
ủa vậy sao bạn ko xem các kèo win của mình mà chỉ đi soi các kèo thua nhỉ ?

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

bạn nghĩ mình được lợi gì nếu mình share kèo thua cho mọi người ?

Con người mà có ý đồ chọc ngoáy người khác không bao giờ lấy nick chính ra để mà comment <-- vậy chúng ta gọi là con gì ?
Tuy Will không giỏi bằng bạn nhưng chưa bao giờ lập 2 nick ở mmo4vn để mà chọc ngoáy người # khi đuối lí

Tui không rành về forex lắm, và cũng không chơi forex. Nếu như người nào có tư duy và có óc nhìn xa trông rộng, chơi cái này có thể thành công. Nên nhớ chỉ là có thể thôi nhé.

Còn muốn chơi cái này mà lời 100% không bao giờ lỗ thì hãy làm chủ Ref và ăn tiền ref.

Có những người share kèo với mục đích là cùng nhau vui vẻ, có những người share với mục đích là câu ref.

Kèo thắng, người chơi càng tin tưởng càng theo. Kèo thua, người chơi càng cay cú càng gỡ. Forex cũng là một hình thức bài bạc, đã dính vào thì khó lòng thoát ra.Dù thắng hay thua, chủ Ref luôn là người lợi vì họ sẽ ăn được tiền do Ref đầu tư vào.

Người không vì mình trời tru đất diệt. Nếu có chơi thì hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi chơi, và phải biết dừng lại đúng lúc.

Nói chung đây cũng là hình thức MMO hay và thú vị, khi nào tui cũng sẽ thử:binhsua06:

Các bạn cố gắng tuyển ref để chơi forex lời 100% nhé =))

Last edited by a moderator:
4. Có lẽ nên thêm rule : Không bình luận kèo của người khác, bạn đánh theo kèo nào mà ăn thì nên thanks cho người share, thua thì theo ng khác hay đánh sao là tùy bạn :)

Thân!

Ăn thì nên thanks,còn thua thì chê mới đúng tuy nhiên hôm trước ăn thì thanks hôm sau thua lại chê mới bị ném gạch .Người nào theo kèo lần đầu mà thua thì có quyền kêu la miễn là không xỉ nhục nhau là được,ai share kèo mà bị kêu nhiều thì phải xem lại đánh toàn thua mà cứ thích share

Last edited by a moderator:
Mình không nói ai sai cả.... nhưng bác phong sáng h chưa vào nói câu nào, bác ấy dám cãi với mod thì sợ gì mà phải clone nick vào cãi chứ....nên unban để nghe người ta trình bày chứ

chơi forex thì đc hưởng từ ref thế nào nhỉ :d

Không ai theo kèo Will à , hic... giờ ra kèo đc 5 thanks thì post tiếp để biết còn có người quan tâm
tâm trạng : nản toàn tập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom