thanh toán vps free của google

anhhoanghon

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là e có nhận 1 con vps của bác gâu gờ về nghịch chơi và nó thông báo về mail e thế này thế này:

Cảm ơn bạn đã hợp tác với chúng tôi.

Google xin chào bạn!

Chúng tôi đính kèm bản sao hóa đơn hàng tháng ghi chi tiết hoạt động Nền tảng đám mây của bạn để bạn lưu làm hồ sơ. Bạn không cần phải thực hiện hành động nào vì chúng tôi sẽ tiếp tục tự động tính phí bạn bằng cách sử dụng thông tin thanh toán mà chúng tôi có trong hồ sơ.

Số hóa đơn: 3594105136283748-1
Tên: Huynh
ID thanh toán: 363274306661

Để xem lại hoặc thực hiện thay đổi đối với chi tiết thanh toán, vui lòng truy cập vào tài khoản của bạn. Dưới đây là cách thực hiện:

1. Đăng nhập vào Google Developers Console và chọn tab "Thanh toán" trong menu điều hướng bên trái.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, hãy truy cập vào Trung tâm trợ giúp của chúng tôi.

Hẹn gặp bạn trực tuyến!
Nhóm thanh toán của Google

và làm theo hướng dẫn nó nói thì thấy thế này là sao nó sẽ tự hút tiền từ visa m ak :D

Attachments

20.9 KB · Views: 76
Khi reg dùng free thì cứ hết 800$ thì thôi, còn lỡ up lên rồi mà dùng visa chính chủ nữa thì del con vps, đừng sử dụng nữa là nó ko tính tiền. :D:D:D

cái này chắc acc hết tiền, nó gửi bill thông báo là ko cần lo lắng gì cả nó sẽ tự động rút tiền visa trong hồ sơ để thanh toán :D

cái này chắc acc hết tiền, nó gửi bill thông báo là ko cần lo lắng gì cả nó sẽ tự động rút tiền visa trong hồ sơ để thanh toán :D
vẫn còn 750$ nó cho mà
e lấy con này nghịch chơi thôi mà

Khi reg dùng free thì cứ hết 800$ thì thôi, còn lỡ up lên rồi mà dùng visa chính chủ nữa thì del con vps, đừng sử dụng nữa là nó ko tính tiền. :D:D:D
có up đâu bác

Hôm nay mình cũng nhận hóa đơn thanh toán, nó có hóa đơn để trừ vào tiền thưởng 800$ thôi, thớt không phải lo đâu :D

Hôm nay mình cũng nhận hóa đơn thanh toán, nó có hóa đơn để trừ vào tiền thưởng 800$ thôi, thớt không phải lo đâu :D
bỗng dưng nó có cái hóa đơn này phải hỏi
ngộ nhỡ nó trừ ở visa còn biết đg tránh :(

dự là thớt đã reg 1 lúc 10 con nó mới hết 800$ nhanh như vậy :eek:

chẳng hiểu sao nó suppend mất lun cả gmail ai reg thì đừng dại như em chơi hẳn cái gmail paypal :(

del làm sao nhỉ ? từ lúc reg tới giờ mình chưa dùng nữa mà hôm bửa reg lở up cmnr

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week