thanh toán vps free của google

mấy bác up lên rồi thì thế nào visa nó cũng trừ tiền các bác , không có tiền thì del cái mail cho mấy bác khỏi làm ăn luôn :D :D

Tình hình là e có nhận 1 con vps của bác gâu gờ về nghịch chơi và nó thông báo về mail e thế này thế này:

Cảm ơn bạn đã hợp tác với chúng tôi.

Google xin chào bạn!

Chúng tôi đính kèm bản sao hóa đơn hàng tháng ghi chi tiết hoạt động Nền tảng đám mây của bạn để bạn lưu làm hồ sơ. Bạn không cần phải thực hiện hành động nào vì chúng tôi sẽ tiếp tục tự động tính phí bạn bằng cách sử dụng thông tin thanh toán mà chúng tôi có trong hồ sơ.

Số hóa đơn: 3594105136283748-1
Tên: Huynh
ID thanh toán: 363274306661

Để xem lại hoặc thực hiện thay đổi đối với chi tiết thanh toán, vui lòng truy cập vào tài khoản của bạn. Dưới đây là cách thực hiện:

1. Đăng nhập vào Google Developers Console và chọn tab "Thanh toán" trong menu điều hướng bên trái.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, hãy truy cập vào Trung tâm trợ giúp của chúng tôi.

Hẹn gặp bạn trực tuyến!
Nhóm thanh toán của Google
View attachment 45155
và làm theo hướng dẫn nó nói thì thấy thế này là sao nó sẽ tự hút tiền từ visa m ak :D
View attachment 45156

cậu chưa del VPS , del project mà nó gửi mail rồi à. Mình cũng bị vậy, nhưng del project , dis billing nó mới gửi mail.
Không biết nó tính phí kiểu gì nhưng còn 730$ lận

cậu chưa del VPS , del project mà nó gửi mail rồi à. Mình cũng bị vậy, nhưng del project , dis billing nó mới gửi mail.
Không biết nó tính phí kiểu gì nhưng còn 730$ lận
mình cũng chả biết :D nên ms phải đi hỏi

cso ai bán ko
bán cho t cái nào :D

bạn del vps hả
m lúc trc thử dis thôi nhưng thấy vps cũng mất luôn theo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964