Help Thanh toán từ paid-to-promote bị giữ luôn, có ai giống mình không?

vietphucminh

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Insuree Balance
0
sáng nay, vào check email thì thấy có thông báo nhận tiền $5 từ paid-to-promote cũng mừng, nhưng ai ngờ truy cập vào Paypal thì nó hold cái thanh toán này luôn là sao nhỉ ? Có ai bị giống mình ko? Ai có kinh nghiệm vấn đề này giúp mình với

thằng này nó scam mình rồi, được 4$ rồi thì nó block user...

thằng này nó scam mình rồi, được 4$ rồi thì nó block user...
mình thì không bị block user, tiền thì nó có gửi nhưng lại bị paypal giữ do nghi ngờ ko phải chính chủ nhân site này gửi gì đó, mình đã gửi một vài cái hình ảnh về thu nhập trong tài khoản của mình cho thằng paypal, không biết có nhận $ được ko nữa

mình thì không bị block user, tiền thì nó có gửi nhưng lại bị paypal giữ do nghi ngờ ko phải chính chủ nhân site này gửi gì đó, mình đã gửi một vài cái hình ảnh về thu nhập trong tài khoản của mình cho thằng paypal, không biết có nhận $ được ko nữa
cung lam la bi refund thoi, lo mat tien thoi...co proof k lo limit dau

Sao Bạn không dùng wmz , Mình vẫn nhận wmz đều. Tuy mất phí, nhưng lại an toàn và exchange cũng tiện lợi

Sao Bạn không dùng wmz , Mình vẫn nhận wmz đều. Tuy mất phí, nhưng lại an toàn và exchange cũng tiện lợi
Mình dùng paypal những lần trước vẫn nhận bình thường, chỉ có lần này là bị như thế, wmz thì mình chỉ nghe nói chứ chưa dùng tới, ko biết rút về VN có dễ dàng ko, hay chỉ có thể exchange mà thôi ?

Mình dùng paypal những lần trước vẫn nhận bình thường, chỉ có lần này là bị như thế, wmz thì mình chỉ nghe nói chứ chưa dùng tới, ko biết rút về VN có dễ dàng ko, hay chỉ có thể exchange mà thôi ?
t trước cũng nhận 5$ về paypal,
nhưng h t chuyển sang WMZ rồi, rút về tiện, k có limit hold
Z có thể bán, mua thẻ dt, còn paypal thì c phải bán ra VND roi mới mua dc
các site ex h toàn choi PM và Z chính mà

Paypal nhận từ site này với yllix đều bị thế phải đợi 21 ngày sau mới vào tk chính @@!

Kiếm site vps free mà chiến :)
Treo 1 2 ngày die vps cũng chẳng sao, lại reg lại.
Chiến kiểu này cũng đủ nạp thẻ điện thoại
ak, h reg vps free it quá @@
có site nào k inbox t phát

Hôm nay vẫn nhận qua WMZ bình thường :)

Vừa hôm nay rút $12 trừ thuế 10% còn $10.8 xong
Bạn nhận qua PP hay WMZ thế ? Mất phí 10% cũng ko có gì, nhưng tức cái bị giữ lại điều tra 7 ngày, ko xong chắc nó refund trở lại coi như mất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week