Thành thật chia pùn cùng a e bị Clickspay SCAM

Cũng đã góp 8Lr với 8 ngày nữa! hóng. HYIP với hót :( mất toi 35Lr! (27 với thằng Superd-investment) :(

SCAM TỪ 25/12 NHÉ, giờ này còn lên báo cáo :binhsua06:
25/12 : có dấu hiệu scam
26/12 - 29/12 trả cho 1 số monitor (nhưng ko trả cho member) , có trẻ chẳng qua vài xu lẻ
30/12 - 100% ko thấy pay cho mem va monitor
-------------------------------------------
Các site có dính đến paypal = 100% scam nhanh ,các pro toàn hack + cheat + cash nó --------->>>scam nhanh

Chia buồn với các bác,may mà e chả đụng tới site này

Last edited by a moderator:
26/12 - 29/12 trả cho 1 số monitor (nhưng ko trả cho member) , có trẻ chẳng qua vài xu lẻ
Các site có dính đến paypal = 100% scam nhanh ,các pro toàn hack + cheat + cash nó --------->>>scam nhanh

bác này có thông tin chính xác nhỉ ...

anh em ai chơi bình tĩnh nha mình nghĩ không phải nó cam đâu có 1 sự chậm trễ thôi, nó dám chơi PP nên nó cũng có ý định làm ăn lâu dài anh em cứ ngóng tình hình đã đừng vội dispute hạn dis còn dài mà lo gi?
mình củng nghĩ thế, nếu đã dám chơi PP theo kiểu này mà nó scam thì có khối khối người dispute nó
Đạt em contact trực tiếp nó đi em, thử xem sao

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

ban đầu đã cảnh báo rùi, đừng cheat, hay nói cách khác là rửa tiền, hic hic hic thế mà vẫn ....VN ơi VN

Nếu biết trước em đừng tới ...

Nghe nói trang này scam, ko dám đầu tư nữa, hôm nay còn 0,16$ tiền bonus của ref, rút thấy vẫn được, chắc do ít quá nên nó cho rút, nhưng dù sao cũng up lên cho ae còn chút hy vọng.

vẫn con người đầu tư cho site ah @@!

còn 5 ngày nữa rút ra đc, tềnh hềnh sao rùi mọi ng :binhsua04:

mình vẫn rút đc ngày hôm qua mà :D:D chak tại ít nó cho =)) có hơn 5$ tị :D:D

em chỉ đầu từ 8$ thôi, click tới 8$ ngừng rùi mong lấy lại đc vốn :binhsua04:

Chia buồn cùng các bác.
Có thể có khả năng tiền về muộn không bạn...Chứ nó đã SCAM thì nó còn báo PAID làm gì...Hy vọng tiền sẽ về với bạn...Chia buồn nhé !
Nó paid để có thêm nhiều người up đó mà!
em chỉ đầu từ 8$ thôi, click tới 8$ ngừng rùi mong lấy lại đc vốn :binhsua04:
Chia buồn cho em trai nhá! Hên quá, hẽm có đầu tư cho site này.

Tình hình là nó đã rút hết $, khi nào có người up thì acc nó có $, và ít. Khi nào ai yêu cầu rút tiền thì nó paid trong giới hạn đã có.

vậy bạn tosang không đầu tư thì làm sao biết và nói? 2day nữa mình cash rồi tới đó biết đừng nói năng lung tung nũa gay hoản loạn anh em... mình thấy có nhiều bạn không hề biết site và không hề chơi cũng nhàu vô bảo scam đúng là bó tay !

oh có thể cậu rút đc đấy,yên tâm

Chia buồn cùng các bác.

Nó paid để có thêm nhiều người up đó mà!

Chia buồn cho em trai nhá! Hên quá, hẽm có đầu tư cho site này.

Tình hình là nó đã rút hết $, khi nào có người up thì acc nó có $, và ít. Khi nào ai yêu cầu rút tiền thì nó paid trong giới hạn đã có.

2 ý kiến trái chiều nhau vậy :binhsua04:

1 bên nói in tâm sẽ lãnh đc , 1 bên nói chia bùn là thế lào @@!

Ngay từ đầu mình đã thấy ko ổn với cái site này rùi , thế mà mọi người vẫn lao vào , chơi cái jss còn nghe dc dc :) . Dù sao cũng chúc các bác lãnh tiền sớm .

số tiền nhỏ thì có lẽ nó pay thui...mà chắc cũng hên xui k bít sao...

P/S: ôg animax1991 đừng dùng cái icon này :binhsua04::binhsua04: nữa..nhìn chóng mặt vãi :binhsua117::binhsua117:này thì chóng mặt tập thể lun nè

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04: quay đều..quay đều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom