Thánh gỡ limit PayPal đã xuất hiện

Fay

Hero
Reactions
627
MR
2.498
Anh @PhạmThi ơi. có đối thủ bự rồi nè anh.
Hôm qua có 1 bạn nhờ em gỡ limit, tự dưng có 1 thánh tỉnh như ruồi nhảy vào :rolleyes::rolleyes:
:D:D:D

^_^

step 1 = 1 cái hóa đơn address

step 2 = 1 cái giấy phép đăng ký kinh doanh

bình thường thôi mà bạn

gỡ PP có 2 loại

1/ gỡ thông tin cá nhân:
+ ID
+ Address
+ Statement
+ Giấy tờ Business
...nói chung các loại giấy tờ chứng minh về ìnfo
=> giá 50k, 100k, 200k, vài trăm k tùy mỗi người, mỗi dịch vụ mỗi giá

2/ quan trọng nhất: CHỨNG MINH NGUỒN TIỀN <<<< đây mới là quan trọng
+ Invoices
...nói chung chứng minh về nguồn tiền

làm dc cái 2 mới quan trọng
=> giá vài trăm k là ít nhất, 1 vài triệu, mình làm vài triệu ~ 4,5,6 triệu
(mình chuyên gỡ INVOICES cho các ae chiến Ebay, bán hàng... khách chiến mấy thứ này thì 1 acc toàn kiếm 50, 100, 200 triệu, nên công 4~6 triệu là chuyện quá bình thường, có khách còn trả hẳn 20 triệu nếu ưu tiên gỡ cho họ đầu tiên đỡ phải chờ tới lượt sau vài hôm, nhưng mình ko nhận vì nhận ai rồi thì làm người đó trước)

nếu ai gỡ tốt, hãy mở dịch vụ, cứ làm gỡ cho ae, càng đông dịch vụ, giá sẽ càng đc rẻ

1/ khách limit PP rất nhiều làm ko xuể, mình làm ngày, làm đêm ko kịp, giờ đã rất mệt mỏi và chán nghề (đã kiếm đc 1 khoản vốn cũng gọi là mãn nguyện)

2/ mình vẫn còn rất nhiều công việc kiếm tiền ngon nhưng nó lại ko đc tươi, đầu tư tiền vào phải vài tuần thậm chí nửa năm mới lấy đc vốn + lãi
=> gỡ PP thì tiền tươi ngay lập tức nên vẫn làm dịch vụ PP kiếm thêm (tuy ko nhiều = việc kia của mình, nhưng cái gì cũng có 2 mặt, có cái giá của nó)

>>>>>> tiện đây nói luôn:
mình làm dịch vụ PP giá đắt nhất MMO nên có dịch vụ mới thì ae càng dc họ làm giá rẻ càng thích, hãy sang chỗ họ
đến với dịch vụ mình đắt thì xác định trước

mình tập chung vào các khách VIP, họ có thu nhập cao và sẵn sàng trả thù lao hậu hĩnh

làm ít ăn nhiều đỡ mệt (làm nhiều ăn ít mệt lắm, trong khi việc làm ko xuể thì giá cao ai theo dc thì làm cho người đó)
((mục tiêu của mình phải cố gắng kiếm vài tỉ để mua nhà riêng + vốn làm ăn, nên làm giá rẻ thì bao giờ mua đc cái móng nhà của người ta))

mình ủng hộ các ae mở dịch vụ gỡ PP
khuyến khích ae tìm dịch vụ mới gỡ PP cho rẻ

CHÂN THÀNH CẢM ƠN HÀNG TRĂM AE TRÊN MMO4ME.COM VÀ FORUM MMO4ME.COM ĐÃ MANG LẠI CHO MÌNH 1 KHOẢN THU NHẬP LỚN (ĐỐI VỚI MÌNH) TRONG SUỐT THỜI GIAN QUA

Anh @PhạmThi ơi. có đối thủ bự rồi nè anh.
Hôm qua có 1 bạn nhờ em gỡ limit, tự dưng có 1 thánh tỉnh như ruồi nhảy vào :rolleyes::rolleyes:View attachment 54497 View attachment 54498 View attachment 54499 :D:D:D

Last edited:
^_^

bình thường thôi mà bạn

gỡ PP có 2 loại

1/ gỡ thông tin cá nhân:
+ ID
+ Address
+ Statement
+ Giấy tờ Business

2/ quan trọng nhất: CHỨNG MINH NGUỒN TIỀN
+ Invoices

(mình chuyên gỡ INVOICES cho các ae chiến Ebay, bán hàng... khách chiến mấy thứ này thì 1 acc toàn kiếm 50, 100, 200 triệu, nên công 4~6 triệu là chuyện quá bình thường, có khách còn trả hẳn 20 triệu nếu ưu tiên gỡ cho họ đầu tiên đỡ phải chờ tới lượt sau vài hôm, nhưng mình ko nhận vì nhận ai rồi thì làm người đó trước)

nếu ai gỡ tốt, hãy mở dịch vụ, cứ làm gỡ cho ae, càng đông dịch vụ, giá sẽ càng đc rẻ

1/ khách limit PP rất nhiều làm ko xuể, mình làm ngày, làm đêm ko kịp, giờ đã rất mệt mỏi và chán nghề (đã kiếm đc 1 khoản vốn cũng gọi là mãn nguyện)

2/ mình vẫn còn rất nhiều công việc kiếm tiền ngon nhưng nó lại ko đc tươi, đầu tư tiền vào phải vài tuần thậm chí nửa năm mới lấy đc vốn + lãi
=> gỡ PP thì tiền tươi ngay lập tức nên vẫn làm dịch vụ PP kiếm thêm (tuy ko nhiều = việc kia của mình, nhưng cái gì cũng có 2 mặt, có cái giá của nó)

mình làm dịch vụ PP giá đắt nhất MMO nên có dịch vụ mới thì ae càng dc họ làm giá rẻ càng thích, hãy sang chỗ họ

mình tập chung vào các khách VIP, họ có thu nhập cao và sẵn sàng trả thù lao hậu hĩnh

làm ít ăn nhiều đỡ mệt (làm nhiều ăn ít mệt lắm, trong khi việc làm ko xuể thì giá cao ai theo dc thì làm cho người đó)
((mục tiêu của mình phải cố gắng kiếm vài tỉ để mua nhà riêng + vốn làm ăn, nên làm giá rẻ thì bao giờ mua đc cái móng nhà của người ta))

CHÂN THÀNH CẢM ƠN HÀNG TRĂM AE TRÊN MMO4ME.COM VÀ FORUM MMO4ME.COM ĐÃ MANG LẠI CHO MÌNH 1 KHOẢN THU NHẬP LỚN (ĐỐI VỚI MÌNH) TRONG SUỐT THỜI GIAN QUA

Bác bận vậy..nên thuê thêm em..làm những việc lặt vặt cho bác..đỡ mất time của bác..và tất nhiên bác ăn 10 cho em ăn 2 là ok rồi :D

Triết lý kinh doanh của bác @PhạmThi mạnh bạo quá..Phải chăng nghề tay trái của bác là x70...:D

x2 thôi bạn :D

ngon thì tháng dc tầm 100 củ, mỗi ngày luộc 2, 3 củ, bóc vỏ chấm muối sống qua ngày :D

Last edited:
Bác bận vậy..nên thuê thêm em..làm những việc lặt vặt cho bác..đỡ mất time của bác..và tất nhiên bác ăn 10 cho em ăn 2 là ok rồi :D

nếu như luật pháp cho cái quyền làm hợp đồng "cả đời" thì quá ngon, mình truyền nghề xong chỉ ngồi hưởng thụ, quá khỏe

nhưng luật pháp cho rồi, còn phải nói tới cái duyên, và nhiều yếu tố khác, áp lực công việc, có gắn bó đc với nghề, có hợp nhau nữa hay ko.....

KHÓ của Nam Cường :D

x2 thôi bạn :D
Cuoc doi ngheo bat cong bac co nhan de ko tien the co cai pp ma dech nhan tien net xong ma net tu díput doi lai tien cung lau roi bac lay lai dc ko ?

nếu như luật pháp cho cái quyền làm hợp đồng "cả đời" thì quá ngon, mình truyền nghề xong chỉ ngồi hưởng thụ, quá khỏe

nhưng luật pháp cho rồi, còn phải nói tới cái duyên, và nhiều yếu tố khác, áp lực công việc, có gắn bó đc với nghề, có hợp nhau nữa hay ko.....

Thui thuê em giúp việc đê. Làm đc việc gì hay việc đó..bác đỡ vất vả :)..em đang thất nghiệp đây

Cuoc doi ngheo bat cong bac co nhan de ko tien the co cai pp ma dech nhan tien net xong ma net tu díput doi lai tien cung lau roi bac lay lai dc ko ?
case đã thua thì chắc ko cứu đc rồi

nhưng có cáse vào xem có đoạn PP ghi kiểu:
"nếu bạn muốn cung cấp bằng chứng để kháng cáo lại thì vui lòng ấn vào đây..."

kiểu đó thì OK vẫn cứu đc, nhưng cũng phải xem trc đây bạn đã kháng cáo như thế nào

"chỉ sợ những gì bạn đã nói trước đây sẽ chống lại bạn trong phiên tòa" :D

Thui thuê em giúp việc đê. Làm đc việc gì hay việc đó..bác đỡ vất vả :)..em đang thất nghiệp đây

thấy mấy pro làm offer tháng toàn vài K$ là ít :(

em
^_^

bình thường thôi mà bạn

gỡ PP có 2 loại

1/ gỡ thông tin cá nhân:
+ ID
+ Address
+ Statement
+ Giấy tờ Business

2/ quan trọng nhất: CHỨNG MINH NGUỒN TIỀN
+ Invoices

em yêu bác rồi đấy, đã làm là phải làm kiếm tiền tỷ :D:D:D

thấy mấy pro làm offer tháng toàn vài K$ là ít :(
các pro thôi.. em newbie nghèo lắm :( mong theo bác ngày kiêm 300k là ok rồi :D

có truyền nghề ko thím :rolleyes::rolleyes:

em

em yêu bác rồi đấy, đã làm là phải làm kiếm tiền tỷ :D:D:D

nông dân đi đánh cá, chỉ lđ chân tay, ko vận dụng đầu óc, mà sau đó lại thành tỉ phú:
http://netlife.com.vn/xa-hoi/dut-tu...-troi-nem-vao-luoi-c47-20150618083951869.html

vậy tại sao các ae mmo có trình độ học thức, có công nghệ thông tin, thông tin, kinh nghiệm gì cũng gần như có trên Google cả
chưa có duyên, chưa kiếm dc ra tiền tỉ
thì ít ra cũng nghĩ cách, cố gắng phấn đấu tháng 1, đôi 3 chục triệu

cố gắng lên ae, cùng lắm về quê chăn vịt...kiếm vài tỉ như ông a ở link trên:D

@PhạmThi không phải dạng vừa đâu.
Có top hắn khoe cái auto lead off gì mà 200$/day cơ.
dự là còn làm nhiều mảng khác
vãi thế cơ ah bác

@PhạmThi không phải dạng vừa đâu.
Có top hắn khoe cái auto lead off gì mà 200$/day cơ.
dự là còn làm nhiều mảng khác

có lead tay ngày 1k$ đây, auto lead đc có 200$ đã là gì đâu :D

có truyền nghề ko thím :rolleyes::rolleyes:
+ giỏi hoặc khá photoshop (đầu óc linh động, thông minh 1 chút)
+ English giỏi hoặc khá, hoặc trung bình (English càng giỏi, càng vẽ ra tiền)
+ Đầu óc sáng tạo, nghĩ đc nhiều cách mới để gỡ PP, gỡ nhiều dạng limit, díspute...nói chung mưu mẹo chút

học phí chắc 100 củ mới truyền nghề :D
(1 tháng mình thu nhập từ gỡ PP ko dưới 10 triệu, phải x vài lần chỗ đó, chưa bao giờ tính kỹ thu nhập từ gỡ PP những cũng phải vài chục củ là ít,
thích học nghề, mình cho check history gd khách gửi tiền gỡ PP qua VCB, cho check history vài tháng là sẽ biết thu nhập bao nhiêu :D)

nói vui vậy thôi chứ chẳng muốn truyền, mệt người, ngồi 10 ngày cày chăm chỉ sẽ dc 100 củ, chứ truyền nghề chắc vài tháng chưa xong, hôm nay hỏi cách sử dụng pts, mai hỏi english... mệt chết cha :D

3 tháng gd gỡ PP + linh tinh :confused:, hàng thật 100% ko fake, thích thì cho xem teamview, 500k / lần, nếu phát hiện fake, đền lại 5 triệu

Last edited:
làm thuê k công nè , hốt k mấy bác .. :D chỉ đâu làm đó . lòi ngu thì chịu nghe chửi
ước mơ 1/10 thu nhập của 2 bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back