Help Thằng này chưa bao h scam ai

Status
Not open for further replies.
Tao công nhận mày ăn nói ngu quá. trong lịch sử chát thì:

demon_skulls0507: 2-8 ****** mày
demon_skulls0507: tao để rate 25
demon_skulls0507: có gr chiến cho tao được lên 1k đấy
demon_skulls0507: *** mẹ nói cho màybieets
demon_skulls0507: gr thằng pro bửu nó chiến UK lead rầm rầm
demon_skulls0507: gr thằng hà nó chiến us rầm rầm
van: mày vừa nói đó "có G chiến cho mày 1k
van: vậy mà bắt bố mày chiến 2k mới đc pay à
demon_skulls0507: chỉ có mày là làm *** được lại còn vào nói
demon_skulls0507: 1k$ ấy thằng ngu
demon_skulls0507: còn mày thì 2k point có được *** đâu mà
van: mày bắt ngày 27 tao ngồi làm cho mày lên 2k points với mỗi con visuabee 10 points à?
van: vậy mà bữa nói đến đoạn đó thì lại nói "Uh, cậu cố đi"
demon_skulls0507: này..
rồi ở đây thì:
.vì với chỉ tiêu 1 ip 1 lead của tui thì chắc chắn k ai làm cả...nên tui củng tự solo....củng chã cần thuê ai...nhưng cho thằng này nó hết đường nói...và xin mod giải quyết chuyện này cho ra lẽ luôn...

Cái chuyện mày có thuê ai hay không, tao không quan tâm, vì chẳng dính dáng gì đến chuyện mày scam tao cả. chỉ nhắc cái loại như mày nếu muốn scam lần nữa thì khi post lên đây cho anh em diễn đàn xem, đừng để hở đầu hở đuôi như vậy
chung quy củng chỉ nói cùn được mấy câu nữa thôi....chã hơi đâu đi tranh luận với mày....ý của tao là bây h tao củng chã thuê ai làm nữa với cái tiêu chí 1 ip 1 lead của tao...ai muốn thì xin làm....nên tao chã việc gì phải sợ bị report hay gì....tranh luận thế này củng chỉ để cho ae biết là ai đúng sai thôi nhé....còn mày cứ chối là không có thì đó là việc của mày...

Vài trăm ngàn chẳng là cái quái gì cả, Nhưng lúc nó scam nó nói cái giọng rất là c,hó nên mình tức mình mới lên MMO đây chia sẽ thôi. Mình nói thiệt thằng MMO như mình bị scam hơi bị nhiều, có khi trong những người đọc topic này cũng nhận ra mình là nạn nhân của họ, nhưng những lần trước mình dại nên mới bị lừa, còn lần này tuy cũng dại, nhưng với 1 con c,hó như thằng thuytien93dn minh mới nói ra đây. Đã scam còn chọc tức. Nếu các bạn xem được đoạn nói chuyện của mình với nó từ ngày 25-1/5 các bạn sẽ hiểu.
Giờ thì mình Bố thí số tiền ít ỏi để đem về nuôi gia đình đó bạn.

Còn hiện giờ đang có người phá site mày, cái đó tao hứa với mày tao không liên quan, vì trình tao chưa đủ để làm việc đó. Có lẽ những người đó là những người biết sự thật về con súc vật như mày nên họ mới làm thế. Vì vậy đừng pm và sủa bậy bạ nhé.

Thôi xin chấm dứt ở đây, chẳng có nhìu thời gian để vạch mặt 1 con súc vật khi mà đen đủi là mình ko đủ bằng chứng.

ăn nói mất lịch sự vãi lìn:binhsua12:

ăn nói mất lịch sự vãi lìn:binhsua12:
Mình chỉ nói những gì mình cho là đúng bạn ạ. Còn chuyện lịch sự hay không đối với cái loại đó là không bàn tới.

@thuytien93dn cậu có thể pm với mình, mình có thể lấy lại dc lịch sử nick chat

@thuytien93dn cậu có thể pm với mình, mình có thể lấy lại dc lịch sử nick chat
Cậu cho mình cái yahoo đi, lấy lịch sử thì bên mình cũng giống bên nó thôi phải ko? :)
Yahoo thì có trong hình ảnh có đó cậu, cậu thích pm ai để lấy lịch sử cũng đc, Nhưng nếu lấy lịch sử bên nó rồi thì nó cũng sẽ lặn mất tăm, còn để mình có cái lịch sử cuộc nói chuyện đó, thì dân MMO sinh hoạt ở diễn đàn này, sẽ có nhiều chuyện để bàn về con súc vật như nó đó.

Last edited by a moderator:
phóng to anh cho anh em dễ nhìn :)

rikzgh

Cũng tùm lum ra phết nhỉ ! Giờ Scamer cũng lắm mà chaeter cũng nhiều ! làm ăn khó khăn quá ! Suốt ngày phải cãi nhau ^^ Chúc 2 ban sớm giải quyết vấn đề

Đến bây giờ vẫn chưa ai đứng ra giải quyết vụ này, và vụ scam của thằng thuytien93dn có lẽ sẽ chìm xuồng và không ai biết sự thật về con súc vật này.

chữ như đàn kiến cắn chân vào nhau theo thế kia thôi đi ra. khó đọc bỏ bà

chưa biết ai sai đúng, chỉ thấy chử thớt boy mà để nick như girl ;)) -> scam giới tính :binhsua146:

chưa biết ai sai đúng, chỉ thấy chử thớt boy mà để nick như girl ;)) -> scam giới tính :binhsua146:

Cái này chuẩn không cần chỉnh.. :binhsua164:

Nếu thớt xin năm 93 thì ko nên đặt tiêu đề thế @@ Nhiều người xem lắm ko phải 1

1 IP lead 1 con click full vậy mà cũng chiến dc thì phải nói quá tài. pay ngày e còn chả dám @@
đùa, đang định nói câu này. vào đọc xong cái chỗ kia thấy bình thường mà chủ thớt búc xúc quá vậy.

Hic, mình để topic để 2 bạn giải quyết vs nhau. Kết quả chẳng thấy giải quyết được gì toàn thấy chửi nhau chí chóe. Các bạn nếu report thì qua box report scam nhé.
Close topic tại đậy :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week