Help Thằng này chưa bao h scam ai

Status
Not open for further replies.

thuytien93dn

Senior
Reactions
101
MR
0.000
Trước hết xin lỗi mod Letam....cho topic em được ở đây tròng vòng 2 ngày để những đứa chỉ biết phán người ta là scam mà chưa thấy thằng chủ thớt nó up proof chứng minh việc em scam thấy rằng....(bọn mày não củng ngắn lắm)...
Còn riêng thằng dmxb0yus đã nói tao scam ở topic này được biết :http://mmo4me.com/showthread.php?110075-demon_skulls0507-thang-Admin-Lua-Dao-cua-dan-MMO
nói đúng hơn là tao chưa thanh toán cho mày 1k5 point chứ không phải là tao không thanh toán...về việc này thì mày có thể show đoạn chát lên để ae MMO cùng biết(nếu sai cái gì tao củng chịu)...tiếc là yh tao nó không lưu lại đoạn tao với mày chát với nhau...mày vào năn nỉ tao cho làm cpa pre trong khi tao đã không cho và đã có 1 gr của ông Hà chiến (YH:khongthequenem_1991)...vì mày năn nỉ kêu không có tiền chơi lễ tết và chấp nhận cuối tháng net pay thì pay cho mày và chiến 1 ip 1 lead nên tao đã đồng ý cho gr cậu kia nghỉ và cho mày làm...tao củng không quên là tao có nói với mày là nếu mày chiến tốt thì ngày 28 tao sẽ pay tiền liền cho mày để mày chơi lễ chứ không đợi net pay...nhưng rốt cuộc mày chỉ làm vỏn vẹn được ngày đó(1k5 point:1$ = 20k==> 300 ngàn) và bảo là off khó quá k làm nữa và đòi thanh toán....tao không tiếc gì 300 ngàn với mày cả....vì dù sao củng cả đống gr chiến cho tao trước h....pro_zone . bửu hà tao chưa scam ai 1 đồng...vì người ta làm việc tốt....người ta làm chuyên nghiệp...chứ không phải mấy thằng lẻ tẻ như mày...vì mày mà tao không tìm được gr nào chiến từ ngày 23 đến ngày 30/4 vừa rồi....thử hỏi mấy thằng như mày còn dám vác mặt lên report scam tao à...xin lỗi mày là mày có report 1 ngàn lần thì tao vẫn không thanh toán cho mày nếu mày làm chưa đủ chỉ tiêu mày đã xin...(đây là mày xin tao chứ thật ra là không hề bảo mày làm)....pay tuần mà làm 1 ngày xong bảo k làm được nữa đòi pay thì sao....trong khi nó bảo là net pay thì pay cho nó củng được...tao nói hết rồi....củng cho mày đọc mà hiểu thôi..còn tao scam hay gì thì củng chã ai làm gì được...quan trọng ở đây tao không muốn cái kiểu mấy thằng này hở thấy admin bị rp scam là vào làm ầm lên để làm gì....bọn mày định đòi pay daily à....tao củng đã paydaily đấy.....nhưng mà cái thằng chủ thớt rp tao nó lại bảo là net pay thì pay cho nó để được tao cho làm....đọc xong thì tự hiểu đi...tao không còn gì để nói với mày....còn h tao vẫn vậy...mày làm đủ chỉ tiêu tao thanh toán...còn ko đủ thì đừng bao h mơ ....

Sao yahoo lại ko lưu lịch sử chat @@ nếu ở messenger ko có thì lên hộp mail vào mục cuộc trò chuyện mà tìm kiểu gì chả có

Đi vào lại đi ra :binhsua08:

h nổi lên những kiểu như này đúng là chả biết ai đúng ai sai nữa. thôi dĩ hòa vi quý. ai sai tự xem lại bản thân đi. Sống nó cũng bớt *** đi tí sau con cháu nó còn mở mày mở mặt. đời cha ăn mặn đời con khát nước mà. KO có ý nói thơts này thớt nọ đâu nha. vì mấy hôm nay box offer hot toàn rp scam, cheater, nghĩ mà nản qá .,

1 IP lead 1 con click full vậy mà cũng chiến dc thì phải nói quá tài. pay ngày e còn chả dám @@

Sao yahoo lại ko lưu lịch sử chat @@ nếu ở messenger ko có thì lên hộp mail vào mục cuộc trò chuyện mà tìm kiểu gì chả có
dạo này yh hư đó cậu, mình nãy chat vs ông bạn, có mấy thông tin quan trọng,sau tìm lại logchat trống trơn, lên mail search cũng k ra.bị vs nhiều ông lắm r :(

Uh. Tớ cũng bị mấy nick ko có lịch sử chát... ko hiểu lý do tại sao...
Trong khi các nick khác vẫn có lịch sử bình thường :-s

moi lam mak 1 ngay 300k rồi làm cái gì mà ngon vậy có ai nhận dt làm với :(

Nhiều chữ quá. thôi up lẹ rồi đi ra tắm phát :binhsua08:

Mới làm mà 1 ngày 300k cơ à, ham quá đi.

Mình gõ capt cũng chả được như vậy, ai cho tham gia với nào.:binhsua04:

Mình ko hiểu công việc này nhưng đọc comment của thớt thấy bạn kia sai rõ ràng rồi, công việc này làm nhiều ăn nhiều làm ít ăn ít(solo) mà.

Mà bảo làm cả tháng rồi làm 1 ngày đòi người ta pay thi làm sao dc.

Bạn dmxb0yus vào giải quyết vs thớt cho êm chuyện đi nhé. :)

lam sao thì làm chứ đừng để bọn nước ngoài ghét ip nước mình như ch0 ghét mèo là được.....khi đó thì hết làm ăn luôn...:))

Trước hết xin lỗi mod Letam....cho topic em được ở đây tròng vòng 2 ngày để những đứa chỉ biết phán người ta là scam mà chưa thấy thằng chủ thớt nó up proof chứng minh việc em scam thấy rằng....(bọn mày não củng ngắn lắm)...
Còn riêng thằng dmxb0yus đã nói tao scam ở topic này được biết :http://mmo4me.com/showthread.php?110075-demon_skulls0507-thang-Admin-Lua-Dao-cua-dan-MMO
nói đúng hơn là tao chưa thanh toán cho mày 1k5 point chứ không phải là tao không thanh toán...về việc này thì mày có thể show đoạn chát lên để ae MMO cùng biết(nếu sai cái gì tao củng chịu)...tiếc là yh tao nó không lưu lại đoạn tao với mày chát với nhau...mày vào năn nỉ tao cho làm cpa pre trong khi tao đã không cho và đã có 1 gr của ông Hà chiến (YH:khongthequenem_1991)...vì mày năn nỉ kêu không có tiền chơi lễ tết và chấp nhận cuối tháng net pay thì pay cho mày và chiến 1 ip 1 lead nên tao đã đồng ý cho gr cậu kia nghỉ và cho mày làm...tao củng không quên là tao có nói với mày là nếu mày chiến tốt thì ngày 28 tao sẽ pay tiền liền cho mày để mày chơi lễ chứ không đợi net pay...nhưng rốt cuộc mày chỉ làm vỏn vẹn được ngày đó(1k5 point:1$ = 20k==> 300 ngàn) và bảo là off khó quá k làm nữa và đòi thanh toán....tao không tiếc gì 300 ngàn với mày cả....vì dù sao củng cả đống gr chiến cho tao trước h....pro_zone . bửu hà tao chưa scam ai 1 đồng...vì người ta làm việc tốt....người ta làm chuyên nghiệp...chứ không phải mấy thằng lẻ tẻ như mày...vì mày mà tao không tìm được gr nào chiến từ ngày 23 đến ngày 30/4 vừa rồi....thử hỏi mấy thằng như mày còn dám vác mặt lên report scam tao à...xin lỗi mày là mày có report 1 ngàn lần thì tao vẫn không thanh toán cho mày nếu mày làm chưa đủ chỉ tiêu mày đã xin...(đây là mày xin tao chứ thật ra là không hề bảo mày làm)....pay tuần mà làm 1 ngày xong bảo k làm được nữa đòi pay thì sao....trong khi nó bảo là net pay thì pay cho nó củng được...tao nói hết rồi....củng cho mày đọc mà hiểu thôi..còn tao scam hay gì thì củng chã ai làm gì được...quan trọng ở đây tao không muốn cái kiểu mấy thằng này hở thấy admin bị rp scam là vào làm ầm lên để làm gì....bọn mày định đòi pay daily à....tao củng đã paydaily đấy.....nhưng mà cái thằng chủ thớt rp tao nó lại bảo là net pay thì pay cho nó để được tao cho làm....đọc xong thì tự hiểu đi...tao không còn gì để nói với mày....còn h tao vẫn vậy...mày làm đủ chỉ tiêu tao thanh toán...còn ko đủ thì đừng bao h mơ ....
Thề với anh em là Không thể tìm được lịch sử chat, khi chat với cái loại này.
Thằng này chính nó nói ngày 28/4 sẽ Pay cho mình đi chơi lễ, mình làm được ngày đầu tiên, đến ngày thứ 2 thì CPA hết off, chỉ làm được duy nhất con Off download 10 points, mình có trình bày vấn đề với nó là vậy. Chính nó cũng không làm được, và mỗi Mail chỉ được 10 points. Nhưng nó vẫn bắt mình làm. Hôm đó mình vẫn cố làm cho nó nhé. và đến ngày 28 thì nó không Pay
Nó nói là "Ngày đầu tiên và ngày thứ 2 chênh lệch quá, làm ăn kiểu vậy không được, đợi tới tháng lãnh tiền rồi thanh toán"
Ok mình vẫn đợi. xog qua ngày 1-5 mình muốn nhận lại số tiền của mình. và nó nói "đợi đến đợt tiền của mình đã là về (tức là tháng sau nữa)

thằng thuytien93dn nếu mày tìm được lịch sử chat của tao với mày, thì mày hãy post những đoạn nói chuyện đó lên đây.

Những lời mình nói xin bảo đảm với đảm với toàn dân MMO là sự thât.

Thằng này sống quá ***

- - - Updated - - -

Đã làm hơn 1 tuần, và hơn Min pay thì thế *** nào gọi là "Đủ tuần, và đủ min pay" của mày

thông cảm cho bạn ấy đi, thời buổi giờ khó khăn lắm thớt :)
Cậu này nói cứ như mình vu khống cho nó vậy

Thề với anh em là Không thể tìm được lịch sử chat, khi chat với cái loại này.
Thằng này chính nó nói ngày 28/4 sẽ Pay cho mình đi chơi lễ, mình làm được ngày đầu tiên, đến ngày thứ 2 thì CPA hết off, chỉ làm được duy nhất con Off download 10 points, mình có trình bày vấn đề với nó là vậy. Chính nó cũng không làm được, và mỗi Mail chỉ được 10 points. Nhưng nó vẫn bắt mình làm. Hôm đó mình vẫn cố làm cho nó nhé. và đến ngày 28 thì nó không Pay
Nó nói là "Ngày đầu tiên và ngày thứ 2 chênh lệch quá, làm ăn kiểu vậy không được, đợi tới tháng lãnh tiền rồi thanh toán"
Ok mình vẫn đợi. xog qua ngày 1-5 mình muốn nhận lại số tiền của mình. và nó nói "đợi đến đợt tiền của mình đã là về (tức là tháng sau nữa)

thằng thuytien93dn nếu mày tìm được lịch sử chat của tao với mày, thì mày hãy post những đoạn nói chuyện đó lên đây.

Những lời mình nói xin bảo đảm với đảm với toàn dân MMO là sự thât.

Thằng này sống quá ***

- - - Updated - - -

Đã làm hơn 1 tuần, và hơn Min pay thì thế *** nào gọi là "Đủ tuần, và đủ min pay" của mày

Nếu người ta không post được log chat thì bạn post lên đi cho anh em chiêm ngưỡng. Nói không không thế ai người ta tin mà thề :D

Lich sử chat không có đúng bực thật. Nhìn rõ, nhận làm cho nó ngày 25, sau đó 28 mình mình có PM nó nhận cái số mình làm đc. nó bảo làm như vậy không được và đợi đến tháng Pay. 2/5 liên lạc lại thì nói cày đủ tuần pay. ntn với mày là đủ tuần?

Last edited by a moderator:
Nếu người ta không post được log chat thì bạn post lên đi cho anh em chiêm ngưỡng. Nói không không thế ai người ta tin mà thề :D
xin lối anh Letam là yh bị lỗi về cái lịch sử chát(1 số người củng đã bị và nói như trên) nên không có để úp lên...e up tạm đoạn này cho ae đọc để hiểu sự việc ai đúng ai sai thôi...con xin lỗi tui chã sợ gì cả....vì với chỉ tiêu 1 ip 1 lead của tui thì chắc chắn k ai làm cả...nên tui củng tự solo....củng chã cần thuê ai...nhưng cho thằng này nó hết đường nói...và xin mod giải quyết chuyện này cho ra lẽ luôn...

xin lối anh Letam là yh bị lỗi về cái lịch sử chát(1 số người củng đã bị và nói như trên) nên không có để úp lên...e up tạm đoạn này cho ae đọc để hiểu sự việc ai đúng ai sai thôi...con xin lỗi tui chã sợ gì cả....vì với chỉ tiêu 1 ip 1 lead của tui thì chắc chắn k ai làm cả...nên tui củng tự solo....củng chã cần thuê ai...nhưng cho thằng này nó hết đường nói...và xin mod giải quyết chuyện này cho ra lẽ luôn...
View attachment 24918
View attachment 24919
View attachment 24920
View attachment 24921
View attachment 24923
Những gì mày Post chỉ chứng minh là mày chưa thanh toán cho tao như những gì mày đã nói, ngoài ra tao không hiểu ý mày là gì trong những bức hình đó mà mày nói ".nhưng cho thằng này nó hết đường nói.." gì gì đó nữa

View attachment 24918
View attachment 24919
View attachment 24920
View attachment 24921
View attachment 24923

Tao công nhận mày ăn nói ngu quá. trong lịch sử chát thì:

demon_skulls0507: 2-8 ****** mày
demon_skulls0507: tao để rate 25
demon_skulls0507: có gr chiến cho tao được lên 1k đấy
demon_skulls0507: *** mẹ nói cho màybieets
demon_skulls0507: gr thằng pro bửu nó chiến UK lead rầm rầm
demon_skulls0507: gr thằng hà nó chiến us rầm rầm
van: mày vừa nói đó "có G chiến cho mày 1k
van: vậy mà bắt bố mày chiến 2k mới đc pay à
demon_skulls0507: chỉ có mày là làm *** được lại còn vào nói
demon_skulls0507: 1k$ ấy thằng ngu
demon_skulls0507: còn mày thì 2k point có được *** đâu mà
van: mày bắt ngày 27 tao ngồi làm cho mày lên 2k points với mỗi con visuabee 10 points à?
van: vậy mà bữa nói đến đoạn đó thì lại nói "Uh, cậu cố đi"
demon_skulls0507: này..
(Phần này trong mấy bức hình mà nó post lên có đó)

rồi ở đây thì:
.vì với chỉ tiêu 1 ip 1 lead của tui thì chắc chắn k ai làm cả...nên tui củng tự solo....củng chã cần thuê ai...nhưng cho thằng này nó hết đường nói...và xin mod giải quyết chuyện này cho ra lẽ luôn...

Cái chuyện mày có thuê ai hay không, tao không quan tâm, vì chẳng dính dáng gì đến chuyện mày scam tao cả. chỉ nhắc cái loại như mày nếu muốn scam lần nữa thì khi post lên đây cho anh em diễn đàn xem, đừng để hở đầu hở đuôi như vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week