Help Thằng Imagehyper bà điên.... !

Ci Bắp

Newbie
Reactions
46
MR
0.000
Tự dưng ngày bữa nay số lượt Download giảm xuống còn có 1/4 :binhsua169:

Check thử thì do hình ảnh của thằng ImageHyper die sạch....:binhsua23:

Chả hiểu lí do gì...:binhsua46:

Login vào Control thì cũng thấy Die :binhsua122::binhsua122:

KIểu này thì ăn mắm quá

Upload XXX mà ảnh die thì mần ăn chi nữa

chiến thằng này được nhiều ko, ko thì nghỉ luôn di kiém host khác, cơ mà thằng này có cái export all tiện quá, mấy host khác phải dò từng link, nói đúng ra có bỏ tính tiền đi mà host nó nhanh và tốt hơn chút thì vẫn chọn chơi

Tại kiếm cái Upanh là Oke rồi.... Chứ vài ba xu nhớp đó làm gì.... Chỉ điên cái công sức ảnh mà bị Die sạch

Tại kiếm cái Upanh là Oke rồi.... Chứ vài ba xu nhớp đó làm gì.... Chỉ điên cái công sức ảnh mà bị Die sạch
Vài ba xu nhớp ư, đầy proof từ mấy site up ảnh từ 50-vài trăm $ kìa, cũng không ít đâu!
Chẳng hạn như thằng này, xem nó kiếm đc bao nhiêu từ hotimg
FU478Rb

Thêm 1 bức nữa cho nó vui!

Last edited by a moderator:
ai thích thì chiến thôi , còn mình thì k chiến mấy thằng này đâu , nếu chiến 3x mà dùng mấy cái này thì lèo tèo cũng vài $ thôi bạn chuoilunpzy ơi . Bạn nghĩ thử đi :D thằng đc trả vài chục $ có thể nó chơi post hình 3x thôi hoặc nó là mod site hình lớn nào đó :D chứ nói thật người ta click vào link hình là mừng lắm rồi chứ ít ai click vào hình lắm :D thông thường người ta chọn các host có chỉnh thông số hình ảnh để up lên luôn chứ khỏi phải click vào hình nhỏ mà ra hình lớn , nhưng thường thì mấy host đó dễ ăn DMCA lắm :D mình có xài 1 host nhưng chưa die hình bao h` :D có chăng là die link down file thôi nhưng cũng ít vì có xài thủ thuật hết rồi :D Thời gian bạn chiến cho phần download là chơi k hết rồi ngồi đó up lên mấy trang hình trả phí làm gì tốn time mà chả đc bao nhiêu . Cứ chiến đi tự biết 1 ngày ban nhắm đc 0.25$ từ nó k ? nếu có đi chăng nữa hoặc là 1$ cũng là số nhỏ vả lại như mình đã nói tốn time :D Ý kiến mình đã hết :D còn quyết định chiến nó hay k thì là do bạn thôi nhưng mình khuyên là k nên :D

Vậy có host ảnh nào chiến XXX tốt ko, không cần trả tiền, vì mình PTU là chính mà.

Mình cũng dùng cái Imagehypper, nhưng sau 1 hôm die mẹ hết, chán chả buồn vào edit :(

imghot scam mà bạn disable acc cho các request trước ko paid cho bất kì user nào cả đến nay chưa có ai nhận đc $ từ nó đâu

Scam vài va đồng chả quan trọng....

Mà điên cái mà cả đống mẫu bài viết giờ ko còn cái ảnh nào hết...

XXX mà ko có ảnh thì đố đứa nào nó Download

mình thỉnh thoảng vẫn up vài cái 3x lên đó, ko phải để kiểm $ từ nó mà thay đổi link thôi :D
Acc của mình free, liệu nó có del ảnh ko nhỉ? Del thì vỡ nợ :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week