Help Thằng Imagehyper bà điên.... !

Không kiếm tiền thì google cũng ổn mà :binhsua157: Mà tại sao picasaweb.google.com nó ko cho up xxx mà mình up lên qua blogger vẫn sống khỏe nhỉ ;))

host tớ đang xài chưa bị delete ảnh lần nào :D hí hí , host nào phổ biến mà nhiều người biết quá trước sau cũng chết :D các bác cứ liệt kê hết mấy host up ảnh mình bik ra xem có cái mình đang xài k nào ? :D

Bạn có host ngon thì cứ giữ lấy mà chơi 1 mình, ko share thì thôi, chứ đừng đem lên đây khoe :-j

các bác cứ liệt kê hết mấy host up ảnh mình bik ra xem có cái mình đang xài k nào ? :D

Còn câu này nhiều người nghe sẽ nghĩ là bạn chả có cái quái j, định đòn vọt xem các host ảnh ngon của người khác thôi =))

Bạn có host ngon thì cứ giữ lấy mà chơi 1 mình, ko share thì thôi, chứ đừng đem lên đây khoe :-j

Còn câu này nhiều người nghe sẽ nghĩ là bạn chả có cái quái j, định đòn vọt xem các host ảnh ngon của người khác thôi =))

Cậu đừng suy bụng ta ra bụng người nhé :D mình chiến ầm ầm chưa bao h phải lập topic để than về vấn đề host hình nhé :D vì host hình của tớ chiến tự cảm thấy hiếm đụng hàng thôi :D chứ mấy thằng pixhost , imagebam , imagenue , imagesack . . . toàn những thằng phổ biến , hoặc là 1 số host hình của các nước khác tớ thấy nhiều rồi mà lâu lắm rồi chưa thấy ai xài giống tớ :D à mà tớ xài nó cả năm trời rồi mà vẫn k bị xóa :D DMCA bị dính chỉ ở link file thôi nhưng cũng ít vì có thủ thuật :D

Cậu đừng suy bụng ta ra bụng người nhé :D mình chiến ầm ầm chưa bao h phải lập topic để than về vấn đề host hình nhé :D vì host hình của tớ chiến tự cảm thấy hiếm đụng hàng thôi :D chứ mấy thằng pixhost , imagebam , imagenue , imagesack . . . toàn những thằng phổ biến , hoặc là 1 số host hình của các nước khác tớ thấy nhiều rồi mà lâu lắm rồi chưa thấy ai xài giống tớ :D à mà tớ xài nó cả năm trời rồi mà vẫn k bị xóa :D DMCA bị dính chỉ ở link file thôi nhưng cũng ít vì có thủ thuật :D
Ko cho thì thôi, còn lắm chuyện :|

Vậy khi có người khác cũng chơi cái host đấy thì cậu có nói ra cho mọi người không :-j

Còn cậu có thủ thuật chơi thì là cấu pro rồi :d, nhưng đâu cần khoe như thế :)).

Tình hình là nhiều trang chặn *.blogspot.com ko thì blogger up ảnh rất ok. Nhưng cái bọn picasaweb nó cấm hình xxx mà ko bị del nhỉ:binhsua18:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week