Help Tháng đầu tiên các bác kiếm được bao nhiêu từ PTU ?

pro thật chắc là cày cả ngày mới được như thế
chiến gì mà up = wifi dc nhỉ 1gb thì up lòi mắt ah :(

pro thật chắc là cày cả ngày mới được như thế
chiến gì mà up = wifi dc nhỉ 1gb thì up lòi mắt ah :(

bác đọc chưa kỹ

down bằng wifi chùa của quán cà phê gần nhà khoảng 300kb/s

còn up thì ra tiệm nét công cộng mất 3000 đ/1h vì nhà em không có mạng ADSL, up bằng wifi thì up không nổi

tự dưng nhớ lại hồi ngày xưa, lơ nga lơ ngơ, chả biết gì, đầu tư hết các thứ làm hùng hục hùng hục 1 tháng đầu tiên được có 15$. Sau này mới ngộ ra là PTU không phải cứ trâu bò là được

Cái gì cũng pải từ từ thì e nó mới ừ đc chứ bác...
Iem đang tập tành chơi PTU đây, sinh ra vào lúc hoạn nạn, lớn lên trong cảnh bần hàn. 1 ngày chỉ kiếm bài, upload, post bài trong 8h, sau hơn 1 tuần thì tổng cộng đc 3$... :binhsua02:
Chuẩn bị đầu tư con Thema k biết có tươi sáng hơn k?:-j

Tháng đầu tiên kiếm được $500 từ Ziddu bởi vì biết cheat, lúc đó nhớ có khoảng vài chục account Moneybooker, vì mỗi acc Ziddu chỉ trả từ $10-$20, thư verify địa chỉ của MB giờ có cả xấp ở nhà =)), ăn được trong gần 1 năm thì nó điên, tiền tháng 4 thì tới tháng 9 mới trả, chuyển sang HF luôn :)), HF thì tháng đầu được hơn $20 thì phải :D

Tháng đầu tiên kiếm được $500 từ Ziddu bởi vì biết cheat, lúc đó nhớ có khoảng vài chục account Moneybooker, vì mỗi acc Ziddu chỉ trả từ $10-$20, thư verify địa chỉ của MB giờ có cả xấp ở nhà =)), ăn được trong gần 1 năm thì nó điên, tiền tháng 4 thì tới tháng 9 mới trả, chuyển sang HF luôn :)), HF thì tháng đầu được hơn $20 thì phải :D

Bác ăn 500$/month trong vòng gần 1 năm thì béo tốt đẫy đà qá còn gì....
"Ước gì mình đc như a í":binhsua08:

ôi nhớ ngày đầu chơi PTU bác chirs chỉ cách chơi sau 1 tuần đc 2$/day cày cuốc mệt nhọc...sau 1 tháng trên 15$/day cho đến khi WU ra đời thỳ tăng gấp đôi...và khi FSN die đến giờ lèo tèo vài trăm xu/month :( đúng là thấy cuộc mà chẳng thất đời đâu hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom