Help Tháng đầu tiên các bác kiếm được bao nhiêu từ PTU ?

Giống hồi đầu của mình quá. Nhớ lại cái thời xa xưa ấy. Nhưng nói chung giờ vẫn còn gà lắm.

2 tháng đầu tiên mình chơi Hotfile rút đc 15$.

Bây giờ mình ngồi 1 ngày chỉ bạn mình chơi. Tháng đầu tiên nó cũng đc 100$ - Nghĩ lại cái thời xưa của mình mà tủi thân quá.

Giờ thì PTU nguội lạnh rồi còn đâu :(

nhớ mấy tháng trước, mình vừa định dấn thân vào con đường PTU (mới được vài ngày, còn đang upload file) thì nó mọc ra cái SOPA, hàng loạt host dắt nhau tự vẫn, thế là thôi tạch :))

nay ngay roi ma dc co 0;.08 a :binhsua10:

Tháng đầu à :(

Đừng buồn vì kiếm dc ít $ bạn ạ! cái gì cũng phải có time, cứ chăm chỉ + chịu khó học hỏi

$ sẽ tăng dần thui :binhsua15:

chúc bạn nhiều $$$$$$$ nhé :D

Mình nghi topic này 1 pro lập ra để làm giảm bớt đối thủ cạnh tranh PTU quá . Sao bèo bọt vậy trời:yoyo9:

Có lẽ tầm nhìn hạn hẹp nhưng bên đó có pro nào tâm 100k$/ month chưa nhỉ

trong này ai chơi ptu đơn thuần kiếm đc từng đó ko?
cái gì cũng có thể kiếm đc nhiều tiền nếu đã là pro
Aff thật sự kiếm đc rất nhiều tiền nếu pro (công sức bỏ ra ko mất thời gian như ptu )
mình chỉ bít mấy lão kiếm xx k $/m ở VN thôi còn xxx k $ /month chắc cũng có nhưng chưa đc gặp(từ aff)
PTU cũng tương tự
Còn thế giới thì thấy show sec xxx $ rồi
p/s: Forum mình đa phần anh em chơi PTU là kiếm khá nhất trong các box còn lại (trừ box chém gió :binhsua08:)

tự dưng nhớ lại hồi ngày xưa, lơ nga lơ ngơ, chả biết gì, đầu tư hết các thứ làm hùng hục hùng hục 1 tháng đầu tiên được có 15$. Sau này mới ngộ ra là PTU không phải cứ trâu bò là được

tự dưng nhớ lại hồi ngày xưa, lơ nga lơ ngơ, chả biết gì, đầu tư hết các thứ làm hùng hục hùng hục 1 tháng đầu tiên được có 15$. Sau này mới ngộ ra là PTU không phải cứ trâu bò là được

Không có cái gì cứ hùng hục làm mà được cả bác nhi. Làm T.nh cũng phải có kỹ năng mới ok chả là

Tháng đầu tiên chiến PTU hồi đó chiến FSN đc tầm 50$ :D

thế bây giờ mấy pro kiếm bao nhiêu vậy :(, chia sẽ kinh nghiệm đi

Thảo luận Tháng đầu tiên các bác kiếm được bao nhiêu từ PTU ?

xin được con domain cũ của thằng bạn + id extabit + blogspot = 45$ tháng đầu tiên! :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week