• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thằng chó Hitomi scam

inti

Junior
Reactions
55
MR
0.000
em vừa bị thằng chó này scam mất 40$ công sức 5 tháng zeek của em :((
yahoo nó là kantexiao anh em cẩn thận
đây là log chat
[/url]

Tiện đây bác nào chỉ em cách mở tranh chấp PZ với :(( nếu lấy lại được em xin hậu tạ :binhsua32:

Các bạn giao dịch với nhau nhanh nhỉ ? ko nhờ trung gian cho chắc ăn. thế này chính bạn tạo điều kiện cho scam hoạt động đó. chia buồn.

Thằng này lúc sáng thấy up topic của ai nói là up tập 2, nghe câu này mọi ng phải biết nó reg nick mới để up vì nick cũ bị banned rồi còn đâu.

Xin chia buồn

mình thấy ở forum mình ít thấy nhờ trung gian , bảo gì cho scammer nó không lộng hành , haizzzz thành thật chia buồn , giờ bác mở tranh chấp nhanh vẫn còn kịp đấy

Last edited by a moderator:
bán cho ta thì đã ko đến nỗi thế này :m020:

Các bạn giao dịch với nhau nhanh nhỉ ? ko nhờ trung gian cho chắc ăn. thế này chính bạn tạo điều kiện cho scam hoạt động đó. chia buồn.

tại thấy nó ex thành công mấy lần nên em cũng tin :(( ai ngờ :binhsua32:
h lại tay trắng làm lại từ đầu :binhsua29:

Tui ko chia bùn đâu, chỉ cười thôi :)) scam là đúng rồi quá non và xanh. Biết nó là ai quen biết gì không mà send $ trước để rồi nó lụm $ đi lun.

Thằng ngu scam kia cũng chẳng khá nổi đâu "nghèo và hèn hạ"

Last edited by a moderator:
đang chat với thangquynho022011 để hỗ trợ mở tranh chấp

các bạn cẩn thận hôm qua mình cũng gặp thằng chó này vào định scam này.ai mà gặp nó thì tránh xa nó nhé.nó có yahoo là codonchiviquayeuem1357. thằng cho này giả vờ nhận là quocphu2503 để lừa mình.thằng chó này lừa tinh vi lắm.may mình tỉnh táo bảo nó nhắn 1 tin vào inbux nó biết k lừa dc nên chạy như cho dại luôn.mịa cnos chứ.còn hơn cả chó.ai pít nó thì chém chết mịa nó đi.
xl các thành viên vì ăn nói mất ls nhưng bực quá à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,179
171,259
Latest member
ku789top1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week