thằng chó Hitomi scam

sao ko tìm trung gian cho an toàn cậu, fee có nhiêu đâu

tại em non dại cả :binhsua23:
các bác giúp em mở tranh chấp cái tkêm đã very rồi :(

Ẹc hôm qua mới Ex Lr-> Ap cho tên này :m098:
Củng may là mình không bỏ quy tắc khi GD với nick mới :binhsua28:

Kêu mình lam TG chịu tốn 8k thì đâu mất tiền nhiều rồi

ko cẩn thận thì ăn cam thôi, trách ai dc. gd vs người lạ tốt nhất nhờ mod làm trung gian đừng tiếc rẻ mà lại dính scam

trên forum lắm thằng chó trực chờ đi cắn người , sao lủ chó tụi bay *** biết kiếm gì làm mà đi cắn người suốt za, ngày nào củng có người bị scam

em vừa giửi ticket rồi :binhsua32: cơ hội mong manh để lấy lại tiền :binhsua29:

Xin chúc mừng bạn:m135:
Chúc mừng vì bạn đã có thêm kinh nghiệm khi GD trong thế giới MMO đầy cạm bẫy này. Nhưng có kinh nghiệm rồi mà vẫn bị scam đơn giản thế thì sẽ bị chửi đấy chứ không ai chia buồn nữa đâu. Có mất 40$ thì cái phí đó cũng rẻ rồi, nhưng dù sao cũng mong là bạn lấy lại được chứ mình cũng không muốn để thằng scam ăn dễ dàng thế được.
Good luck.:binhsua25:

chúc bác sớm lấy lại đc tiền, thằng scam bị chó cắn mất ku rồi bác ạ :binhsua26:

Scammer còn sợ fee =))

mình thật thất vọng vì nhiều con súc vật có dòng máu người việt , chúng nó là loại thiểu năng bại não , loài súc vật chưa tiến hóa hết .

Thằng chó này em cũng vừa mới bị nó scam 50PZ , cho em hỏi nếu GD với tài khoản này mà nó gửi tiền qua tài khoản khác gửi ticket liệu có lấy lại được không ạ?

mở dispute đi chủ thớt, sao lại giao dịch 1:1 với người chưa có uy tín trên forum vậy :binhsua24:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,653
Latest member
0354920432

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week