• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Tham khảo]Tự động Buxhost tích hợp update site ;))

Các bác có muốn Auto Bux nhà mình cập nhật được newsite ko?

• Quá hay chứ nhể ;)) khỏi tốn công kiếm khắp nơi mệt ;))

Votes: 14 40.0%
  • Nghe cũng hay nhưng không BN, RB thì =.="

Votes: 6 17.1%
  • Mình chơi chủ yếu ăn từ BN, RB kiểu này hơi khó

Votes: 1 2.9%
  • Nhảm nhí vô tội vạ @@

Votes: 14 40.0%

• Total voters
    35

petpetpetvm

Junior
Reactions
7
MR
0.005
Em có 1 người quen định code cái tool buxhost(chất lượng khoảng của bác namit nhà mình :D )
Định thử tích hợp chức năng "update new sites", các bác thấy thế nào cho ý kiến :D
Ưu điểm :
- chỉ cần bấm vào update sites sẽ có sites mới chưa đăng ký :D
- biết thông tin sites nào scam,die mà del. lun :D
- Người up được ref miễn phí :D (mà ref xịn nữa vì có auto mà :)) )
- .... (để nghĩ thêm ghi cho nhiều nhiều mới ham hố chứ :D)

Nhược điểm:
- Không được BN+RB nhá :D (ai ko muốn thì đừng đăng ký :D )

Tiện thể nếu bác nào thấy ý tưởng này hay thì đăng ký làm người update sites cho tool :D
Điều kiện :
- Update site mới thường xuyên
- Cập nhật thằng nào scam thường xuyên
- Cập nhật mấy site mới đó có cần đốt $ ko ;))

Ai thấy mình đủ điều kiện cứ để lại yahoo để thương lượng :D

List new site thì lên 4rum có mà đầy. Còn về tool nếu free thì ok

tool bác namit có free không nhể ;))
bằng giá tool bác namit, chất lượng = 100% + thêm update site
thì bạn chọn cái nào ;))

Vậy ngồi hóng tool của bác xem sao đã

1 phiếu cho Nhảm nhí vô tội vạ @@ :m146:
Vote thế nì luôn. Bạn pet rảnh thì làm 1 cái sites update tình hình scam đi cần gì phải làm tool kiểu này. Nếu chỉ có tính năng update + auto click ko thì mình thà bỏ ra 10p để ngồi check + add sites = tay còn sướng hơn.
Nếu bạn có ý định codes thì đề nghị bạn nêu ra 1 tính năng mới chứ cái updates này thì ko cần thiết lắm.

Vote thế nì luôn. Bạn pet rảnh thì làm 1 cái sites update tình hình scam đi cần gì phải làm tool kiểu này. Nếu chỉ có tính năng update + auto click ko thì mình thà bỏ ra 10p để ngồi check + add sites = tay còn sướng hơn.
Nếu bạn có ý định codes thì đề nghị bạn nêu ra 1 tính năng mới chứ cái updates này thì ko cần thiết lắm.

Tính năng 100% của bác namit nhá ;))

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

Vậy ngồi hóng tool của bác xem sao đã

Có chủ tool trong này rồi :D
Mình chỉ help thôi ;))
Không nói được, nói chung tool rất VIP, sẽ không phụ lòng mọi người

ủng hộ bạn 1 vé :D ý tưởng rất hay . mình chỉ cần tool chạy ổn định + k phải log acc như của bác namit la okie rùi :D

PTC chơi như thú vui tao nhã :D
Nhưng nếu tự động hoá hết toàn bộ thì PTC sau này có vẻ nhạt, ý mình thế :) Còn đối với các bác chiến PTC là chính, ôm cả trăm cả chục sites thì cái này cần thiết ... ừh thì vote cho ý tưởng :))

Update cũng có cái tốt để bít trang mới mà đăng ký -> ko chậm chân-> ko ăn cam -> lại được tiền -> ý tưởng tốt nhưng auto 100% mà ko bị thu phí mới là lạ he he :binhsua35:

Hóng tool của bác mà sao lâu quá vậy ?

1 phiếu cho Nhảm nhí vô tội vạ @@ :m146:

1 phiếu cho ông hơi sàm ! lúc nào cũng vào topic người ta này nọ ,biết mình có hơn người ko ,tự cao té đau :)) .

về lo cho cái tool của mình đi đừng châm biếm người khác

PTC chơi như thú vui tao nhã :D
Nhưng nếu tự động hoá hết toàn bộ thì PTC sau này có vẻ nhạt, ý mình thế :) Còn đối với các bác chiến PTC là chính, ôm cả trăm cả chục sites thì cái này cần thiết ... ừh thì vote cho ý tưởng :))

PTC ôm tầm 5 site uy tín đầu tư rùi thì ngày ngồi click chơi chứ tầm vài chục sites thì auto cho chắc vì scam quýt đầy đường click tay không pay tức chết

PTC ôm tầm 5 site uy tín đầu tư rùi thì ngày ngồi click chơi chứ tầm vài chục sites thì auto cho chắc vì scam quýt đầy đường click tay không pay tức chết

Đầu tư mà nó scam thì đi điện

Đầu tư mà nó scam thì đi điện
Thì chọn site uy tín mà đầu tư còn mấy site vớ vẫ đâu tư làm chi hả bác....

1 phiếu cho ông hơi sàm ! lúc nào cũng vào topic người ta này nọ ,biết mình có hơn người ko ,tự cao té đau :)) .

về lo cho cái tool của mình đi đừng châm biếm người khác

Mình vào topic người khác này nọ bao nhiêu lần mà bạn bảo "lúc nào cũng vào topic người ta này nọ"

Lập Poll là để mọi người vào vote và cho ý kiến, tớ thấy việc này không khả thi thì vote không khả thi, trong khi Poll lập ra chỉ có cái cuối là cùng ý đó thì tớ buộc phải chọn cái cuối, lời lẽ trong Poll là của chủ topic đưa ra chứ có phải tự nhiên mình vào bảo chủ topic nhảm nhí àh

Chủ topic đưa ra ý tưởng cập nhật site mới và trạng thái scam hay ko với site cũ, nhưng yêu cầu người khác phải ref không công
Bây giờ tớ là người dùng tớ chạy tool xem trạng thái, kiểm tra site mới sau đó vào web hoặc lên 4rum tìm ai đó tuyển ref site mới đấy thì reg cho họ, đâu nhất thiết phải ref cho người update mấy thông tin đó. Về lâu về dài thành ra họ update không công thế họ có update tin tức nữa không?

Phản biện đi chứ đừng bay vào mắng mình nhé :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom