• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Tham khảo]Tự động Buxhost tích hợp update site ;))

Các bác có muốn Auto Bux nhà mình cập nhật được newsite ko?

• Quá hay chứ nhể ;)) khỏi tốn công kiếm khắp nơi mệt ;))

Votes: 14 40.0%
  • Nghe cũng hay nhưng không BN, RB thì =.="

Votes: 6 17.1%
  • Mình chơi chủ yếu ăn từ BN, RB kiểu này hơi khó

Votes: 1 2.9%
  • Nhảm nhí vô tội vạ @@

Votes: 14 40.0%

• Total voters
    35
Mình vào topic người khác này nọ bao nhiêu lần mà bạn bảo "lúc nào cũng vào topic người ta này nọ"

Lập Poll là để mọi người vào vote và cho ý kiến, tớ thấy việc này không khả thi thì vote không khả thi, trong khi Poll lập ra chỉ có cái cuối là cùng ý đó thì tớ buộc phải chọn cái cuối, lời lẽ trong Poll là của chủ topic đưa ra chứ có phải tự nhiên mình vào bảo chủ topic nhảm nhí àh

Chủ topic đưa ra ý tưởng cập nhật site mới và trạng thái scam hay ko với site cũ, nhưng yêu cầu người khác phải ref không công
Bây giờ tớ là người dùng tớ chạy tool xem trạng thái, kiểm tra site mới sau đó vào web hoặc lên 4rum tìm ai đó tuyển ref site mới đấy thì reg cho họ, đâu nhất thiết phải ref cho người update mấy thông tin đó. Về lâu về dài thành ra họ update không công thế họ có update tin tức nữa không?

Phản biện đi chứ đừng bay vào mắng mình nhé :m020:

bác cứ nói quá ;))
bác thấy ý tưởng hay thì cứ phóng vào tool mình đi ;))

Có thì tốt -> miễn phí :D Cứ cho ra tool rồi xem có nên tiến triển tiếp ko :binhsua146:

Hóng tool của bác mà lâu quá

vì khi ra hàng 100% là hàng ngay lập tức tốn $ (ko phải của em, chỉ giúp pro hỏi ý kiến thôi)
với lại chưa có ai chịu update dùm @@
nên thôi
bạn update nhé, mình cho bạn 1 đống web và blog cập nhật site buxhost bù lại mình dùng tool free :D ( mình đang thực tập nên hạn chế về thời gian )

có làm tôl không mình làm chân cập nhật site luôn :D thông tin ở chữ ký

k hĩu ý bác thớt
tool này vừa tốn phí vừa phải làm ref k công à ?

cái tool này chắc còn trong ý tưởng mà thôi
còn khi nào thực hiện thì còn phải xem ý trời ;))

Tool gì đa năng vậy nhưng như vậy mất hết hứng thú với PTC, toàn robot ko ah

tính năng có hạn chế site bị lock ip k. có thì mình mua :m017:

kiểu gì cũng đc ngon là ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back