Thăm dò về việc đóng cửa soft captcha free bubu

Status
Not open for further replies.
1 vote cho anh đóng cửa soft.
Soft anh rất tuyệt vời, em đến giờ vẫn đang dùng và không có gì phải phàn nàn cả.
Nhưng anh không phải là một người vĩ đại, anh sinh năm 1989 chỉ là một thằng sinh viên mới ra trường, còn đang trày trật kiếm tiền no cái bụng đã, rồi mới công việc, sự nghiệp , nhà cửa, tình cảm. Còn rất nhiều việc cần quan tâm và giải quyết ngoài cuộc sống. Close soft đi cho thanh thản. Sau này nếu có công việc ổn định, vợ con đàng hoàng thì tính tiếp

Nói chung là không support thì các bạn nói là biết mà hiểm.
Còn support cho các bạn thì các bạn được voi đòi tiên.
Tốt nhất khỏi cho xài là đỡ phải đỗ thừa hoặc đã có ý định đỗ thừa.

ko liên quan nhưng mà nói 1 số điều

tin thì dùng , nếu thực sự để chọn dữa cái tính phí để dùng soft hoặc Free thì lựa chọn , đừng gắp lửa bỏ tay người là đc , nếu thực sự soft Free mà có chuyện lộ pass thì ai am hiểu code chắc sẽ biết đc là có cài nói nôm na là 1 host wep sever chuyển dữ liệu sang bên thứ 3 nữa

Mega = > host để ăn cắp pass => tool chứ ko phải là Mega => tool

cái tôi ko hiểu là người việt khoái xài hàng Free nhưng khoái ném cả gạch vào nữa hay sao nhỉ , chắc gì cái gọi là có tính phí đã an toàn ?

Tôi xin chủ bài đừng Close soft lại hãy cố gắng Free cho mem mới và người nào tin tưởng thì dùng , với mem mới chơi capcha thì khoản phí cũng là 1 vấn đề , ai chẳng muốn kiếm tiền và ko mất cái gì bỏ ra

1 vote cho anh đóng cửa soft.
Soft anh rất tuyệt vời, em đến giờ vẫn đang dùng và không có gì phải phàn nàn cả.
Nhưng anh không phải là một người vĩ đại, anh sinh năm 1989 chỉ là một thằng sinh viên mới ra trường, còn đang trày trật kiếm tiền no cái bụng đã, rồi mới công việc, sự nghiệp , nhà cửa, tình cảm. Còn rất nhiều việc cần quan tâm và giải quyết ngoài cuộc sống. Close soft đi cho thanh thản. Sau này nếu có công việc ổn định, vợ con đàng hoàng thì tính tiếp
Đính chính lại, A ko phải mới ra trg`vì a học tới 2 DH nhưng đều bỏ giữa chừng vì cô giáo dạy a về quê lấy chồng => a ko bao giờ ra trường dc, a có cty của riêng mình và bạn bè nên ko cần công việc nào ổn định thêm nữa, đã đủ sức giải quyết cuộc sống, thank e đã góp ý, cuối ngày a sẽ tổng hợp ý kiến và quyết định

Last edited by a moderator:
Trước giờ vẫn luôn ủng hộ bubu, chuyện đời mà, làm người tốt vẫn khó hơn làm người xấu :binhsua168:

U2116560
Account Number U2116560 Account Name Sorry members admin typers Account Type User Created On 12/05/2012 02:44 Balance (USD) hidden
Thủ phạm ăn cắp tiền đây nề cài này minh ko xai soft bubu vẫn bị nhá .Mình nghi nghi 2 đối tượng
1 những người chuyên suport unban or not payment (mẹ ăn đi rồi chết ko kịp chối )
2 là Khi suport trên 4 room mega bạn khai pass + User

Đính chính lại, A ko phải mới ra trg`vì a học tới 2 DH nhưng đều bỏ giữa chừng vì cô giáo dạy a về quê lấy chồng => a ko bao giờ ra trường dc, a có cty của riêng mình và bạn bè nên ko cần công việc nào ổn định thêm nữa, đã đủ sức giải quyết cuộc sống, thank e đã góp ý, cuối ngày a sẽ tổng hợp ý kiến và quyết định

Làm cái poll vote đi ông ơi, nhiều đứa GATO nó không zám cm nhưng cứ cho nó vote

Làm cái poll vote đi ông ơi, nhiều đứa GATO nó không zám cm nhưng cứ cho nó vote
Sửa bài ko thêm poll dc, nãy đang ức chế vì yahoo bị ding tới gần treo lập topic quên poll, giờ sửa ko thêm poll dc

uầy, bubu thu phí mình cũng xài chứ đừng nói free, gõ bubu quen rồi qua mấy soft khác k gõ đc :(

Vote k close soft,bác thớt làm cái soft free ch0 mọi người cảm ơn không hết giờ bác close xem như cắt cần câu cơm của em rồi ạ:m131:,đừng vì mấy thành phần GATO nhé bác.Tks for share your soft ^_^

Mình ko chơj cap nhưng rất khâm phục bác vì đã share. Mong bác tiếp tục cố gắng cho a e newbie được nhờ ạ.

hix ko có tiền mua soft đi làm công an lương 19~ 20k / 1$ ... đc bác bubu cho free soft thì tự lực cánh sinh chút tiền ... nay một con sâu làm thối cả nồi canh rồi . bác đừng để ý đến lũ óc *** đó nữa. vẫn còn nhiều người khác đang ủng hộ bác !

Cây ngay ko sợ chết đứng, nếu chủ thớt là Pro cũng nên học thêm món "Bình tĩnh thần công".

Ở đời cứ 100 người thì hết 98 người là ghét mình rồi, chỉ có 2 người là thương mình thôi đó là cha và mẹ mình, sống sao đc 3 người thương mình thôi cũng là giỏi lắm rồi.

Nghĩ và suy lại nha, chuyện nhỏ mà ko đủ bản lãnh thì sau này làm việc đại sự sẽ sớm bị loại ngay từ vòng gửi xe :p.

Last edited by a moderator:
Rất thông cảm với bác tunvit.
Bác đã mất công sức rất nhiêu để viết soft và free cho các bác cạp k mất phí mà lại không hiểu biết. Hơi lỗi tí lại đổ thừa do soft. Thử hỏi các bạn bị ban acc do đâu đã? Thứ nhất, đánh thì hay cheat (để tăng speed), thứ hai, có khi là newbie chưa tìm hiểu sơ đẳng cách sử dụng phần mềm. Ở phần thiết lập cứ tick vào "tự động gửi" khi gõ không kịp mà không tick vào "Tạm dừng", thử hỏi đánh 5ID liền gõ không kịp nó cứ tự động gửi thì làm sao không ăn ban ID?
Ý kiến chủ quan của em: Mong bác bớt giận vì những người như vậy. Đồng tiền đầu tiên em kiếm được trên mạng là nhờ captcha và nhờ soft của bác.
Thanks so much !

Mình vote duy trì soft.
1. Soft của Bubu rất ổn load nhanh (Tính phí vẫn dùng)
2. Đang dùng quen

Ai mà nói là bị change LR do soft là người ko biết gì, chưa nói tới từ NGU

tốt nhất là close bản hiện tại, nâng cấp hoặc chỉnh sửa bản mới k liên quan gì đến server. chỉ cần tải về dùng k phải reg key, soft k dùng bất kỳ dữ liệu nào gởi về server là ok, thấy bản free của vina cũng vậy. free rồi còn key với code :m020:

vote anh tiếp tục duy trì server cho anh em đang làm capcha và các newbie. đừng vì 1 số cá nhân cá biệt mà làm ảnh hưởng đến cả cộng đồng anh à. Bản thân em từ khi dùng soft bubu đến bây giờ vẫn rất tốt và chưa hề bị lộ mk hay change LR gì hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,982
Latest member
hung2308

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week